๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 11:43:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: World Shoot 2008 บาหลี Register ได้แล้วครับ  (อ่าน 56688 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #285 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 01:21:05 PM »

ขอจัดทีม production ก่อนนะครับเพราะเรามีผู้สนับสนุนอยางเป็นทางการทั้งในและนอกประเทศ( บ้างที่อาจจะต้องไปเก็บตัวต่างประเทศด้วย) ขอบอก

ขนาดนั้นเลยหรือครับ Grin Grin Grin  โอ้โฮ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #286 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:10:06 PM »

พอดีชอบ อวบๆ

เอ..........หมู่นี้แกเป็นอะไรของแกนะ.....แปลกๆ

สงสัย  ภาวะเรือนกระจก...ทำให้โลกร้อน เลยส่งผลกระทบ.....น่ากัว....น่ากัว.
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #287 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 07:30:18 AM »

อิจฉาจังเราอดไปเจ้เเกกลัวว่าจะเจอน้ำเเข็งละลายจากภาวะเรื่อนกระจก   อาจจมน้ำหัวปักหัวปำจนโงหัวไม่ขึ้นอ่ะครับ......................

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #288 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 09:41:35 PM »

อิจฉาจังเราอดไปเจ้เเกกลัวว่าจะเจอน้ำเเข็งละลายจากภาวะเรื่อนกระจก   อาจจมน้ำหัวปักหัวปำจนโงหัวไม่ขึ้นอ่ะครับ......................

ช่าย ๆ น้องหนุ่มถ้าไปเจอแน่ๆครับ ต้องหยุดขี่จักรยานซักพัก ไปดำน้ำกะเฮียเหอะ

พอแข่งยิงปืนเสร็จ เราก็รับรางวัลที่ 1 หรือ ที่ 2 เสร็จ เราก็ไปดำน้ำดูโมลาโมล่าต่อ

แล้วเราค่อยกลับทีหลัง เอาแบบไฮโซไปเลย.................กลับมาค่อยสมัครหางานใหม่
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #289 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 03:56:40 PM »

อิจฉาจังเราอดไปเจ้เเกกลัวว่าจะเจอน้ำเเข็งละลายจากภาวะเรื่อนกระจก   อาจจมน้ำหัวปักหัวปำจนโงหัวไม่ขึ้นอ่ะครับ......................

ช่าย ๆ น้องหนุ่มถ้าไปเจอแน่ๆครับ ต้องหยุดขี่จักรยานซักพัก ไปดำน้ำกะเฮียเหอะ

พอแข่งยิงปืนเสร็จ เราก็รับรางวัลที่ 1 หรือ ที่ 2 เสร็จ เราก็ไปดำน้ำดูโมลาโมล่าต่อ

แล้วเราค่อยกลับทีหลัง เอาแบบไฮโซไปเลย.................กลับมาค่อยสมัครหางานใหม่

คุณพี่หนุ่ม... เมียพูดอะไร เชื่อฟังหมดเลย...  Shocked
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #290 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 03:47:15 PM »

คุณเอกพงษ์มี infinity modified ขนาด 9MM อยู่ตัวน่าใช้มากเลย     เฮียลองถามแกดูสิครับ

นั่นไง เคยเตือนแล้วว่าอย่าโผล่หน้ามา  Grin  Grin  Grin  Grin โดนเลยยยย

เอามาให้ยืมซะดีๆ  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก
[/color]

มีแต่ขนาด 9MM มันจะใช้อะไรได้ครับ ยิงไปก็ไม่มันในอารมเปล่าวๆ
ผมเองยังไม่ยากยิงเลยครับตอนนี้ เอาไว้มีขนาด 40 ก่อนแล้วผมจะขอยิงด้วยนะครับ Grin Grin Grin
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #291 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 03:48:17 PM »

- สำเนา Passport
- สำเนาทะเบียนบ้าน (สำหรับทำเรื่องขอนำปืนออก)
- สำเนาบัตรประชาชน (สำหรับทำเรื่องขอนำปืนออก)
- สำเนาใบ บ.4 (สำหรับทำเรื่องขอนำปืนออก)
- รูปถ่ายหน้าตรง 2 ใบ
- รูปถ่ายปืน พร้อม Magazine ที่จะนำไปแข่ง

เตรียมเอกสารตามนี้นะครับ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
Tanongsak.CR
Hero Member

คะแนน 23

CRPSC We are Thailand IPSC Shooter

« ตอบ #292 เมื่อ: มีนาคม 10, 2008, 12:21:25 PM »

Now  we  have  complete  4  Match  register to world shoot Grin Shocked. THPSA  Officer please inform  Total  score  for all match
and Take 3 from 4 match  in THPSA condition  .Also How to arrange  Thailand  shooter  team? ไหว้ ไหว้

Chiangrai   Practical  Shooting   Club  ( CRPSC )
Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #293 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 04:30:15 PM »

เรียนนักกีฬาที่สมัครไป Worldshoot ทุกท่านทราบ
ขณะนี้ทางอินโดนีเซีย ได้ตอบกลับมาว่า
ให้โอนเงินส่วนที่เหลือไปให้
จึงขอแจ้งให้นักกีฬาที่สมัครไว้กรุณาโอนเงินอีก 6,000บาท
ภายในวันที่ 10เม.ย.51 นี้ด้วยครับ (ถ้าหลังจากนั้นจะถือว่าสละสิทธิ์ครับ)

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #294 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 11:17:14 AM »

ขณะนี้ทางอินโดนีเซีย ได้ตอบกลับมาว่า
ให้โอนเงินส่วนที่เหลือไปให้
จึงขอแจ้งให้นักกีฬาที่สมัครไว้กรุณาโอนเงินอีก 6,000บาท
ภายในวันที่ 10เม.ย.51 นี้ด้วยครับ (ถ้าหลังจากนั้นจะถือว่าสละสิทธิ์ครับ)[/size][/color][/b]

สรุปได้ไปทุกคนนะจ๊ะ Grin Grin Grin

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #295 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 12:20:29 PM »

เอ้า...........เฮดังๆหน่อย คณะกรรมการ ประสานงานได้..........เยี่ยมจริงๆ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #296 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 12:25:31 PM »

เอ้า...........เฮดังๆหน่อย คณะกรรมการ ประสานงานได้..........เยี่ยมจริงๆ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ผมว่าเราคงเป็นทีมที่ใหญ่ไม่น้อยเลยครับรอบนี้ เกือบ 40 คน Grin Grin Grin อาจจะเป็นทีมเวิลด์ชูทที่ใหญ่ที่สุดที่ไทยเคยส่งไปในอีกหลายปี

Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #297 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 12:58:00 PM »

ที่ทราบข่าวมา
ตอนนี้ 99% ถ้าโอนเงินครบก็ คงได้ 100% น่ะคราบ

Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #298 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 02:46:55 PM »

ขำก๊ากเสียงดัง จ่ายตัง ไวไวนะ ขำก๊าก

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #299 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 05:39:23 PM »

ขอให้นักกีฬาทุกๆ ท่านเตรียมเอกสารกันได้แล้วนะครับผม Smiley

จะได้เตรียมตัวกันเนิ่นๆ ครับ Smiley

We can either find the way or make one.
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23
  พิมพ์