๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 03, 2024, 02:06:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นรูปปืนพี่ๆหลายคนแล้ว อยากเห็นรูปสมาชิกถ่ายคู่กับปืนบ้างครับ  (อ่าน 39503 ครั้ง)
ปาล์มๆ...ซุ่มโป่ง
Hero Member

คะแนน 57

ทำความดีเพื่อชาติ

« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 12:56:50 PM »

เอารูปปืนไปก่อน
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 01:18:23 PM »

เฮ้อ...เกือบยี่สิบปีแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 01:33:52 PM »

เฮ้อ...เกือบยี่สิบปีแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

โห...จ๊าบจังน้าบิ๊ก  ทั้งที่ถืออยู่ในมือและผมครับ น้าบิ๊ก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin Grin Grin
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 01:42:31 PM »

คิดถึงอดีตจังครับน้าเพิ่ม เดี๋ยวนี้หัวเกรียนสนิท อีแก๊ปนั่นก็ขี้เกียจตำแล้ว
เอาไปขัดเงาไม้ ปัดสนิมแล้วเก็บไว้เป็นอนุสรณ์เตือนใจว่าครั้งหนึ่งมันเคยทำประโยชน์อะไรให้เจ้าของมันบ้าง

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 01:44:29 PM »

คิดถึงอดีตจังครับน้าเพิ่ม เดี๋ยวนี้หัวเกรียนสนิท อีแก๊ปนั่นก็ขี้เกียจตำแล้ว
เอาไปขัดเงาไม้ ปัดสนิมแล้วเก็บไว้เป็นอนุสรณ์เตือนใจว่าครั้งหนึ่งมันเคยทำประโยชน์อะไรให้เจ้าของมันบ้าง

สวย เยี่ยม ครับ เพิ่งรู้น้าบิ๊ก ฮิ๊ป..คนนึง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   เดี่ยวนี้ เตียนจ้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 01:53:47 PM »

สวย เยี่ยม ครับ เพิ่งรู้น้าบิ๊ก ฮิ๊ป..คนนึง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   เดี่ยวนี้ เตียนจ้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จำได้ว่าเมื่อก่อนเดินไปไหนต่อไหน จิ๊กโก๋หลบกันทั้งตลาด ไม่กล้าแม้กระทั่งสบตา ยิ่งตอนเมาด้วยแล้วตาขวางเลย
เดี๋ยวนี้ทำยังงั้นคงไม่ได้แล้ว มันคงเตะผมแหงๆ อ๋อย

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 01:59:15 PM »

สวย เยี่ยม ครับ เพิ่งรู้น้าบิ๊ก ฮิ๊ป..คนนึง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   เดี่ยวนี้ เตียนจ้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จำได้ว่าเมื่อก่อนเดินไปไหนต่อไหน จิ๊กโก๋หลบกันทั้งตลาด ไม่กล้าแม้กระทั่งสบตา ยิ่งตอนเมาด้วยแล้วตาขวางเลย
เดี๋ยวนี้ทำยังงั้นคงไม่ได้แล้ว มันคงเตะผมแหงๆ อ๋อย

ใครจะกล้าแตะน้าบิ๊ก ไม่มีใครเขาทำหรอกครับ วัยรุ่น....   รุ่นใกล้ๆลุง เก็บไว้เป็นปูชณียบุคคล กรมศิลป์ขึ้นทะเบียนไว้แล้วครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 02:07:11 PM »

ใครจะกล้าแตะน้าบิ๊ก ไม่มีใครเขาทำหรอกครับ วัยรุ่น....   รุ่นใกล้ๆลุง เก็บไว้เป็นปูชณียบุคคล กรมศิลป์ขึ้นทะเบียนไว้แล้วครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

บู่  บู่

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 02:13:29 PM »

ใจเย็นๆน่าน้าบิ๊กเดี๋ยวเจ้าตัวเล็กออกมาแล้วพี่หนุ่มเองอ่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 02:17:23 PM »

ใจเย็นๆน่าน้าบิ๊กเดี๋ยวเจ้าตัวเล็กออกมาแล้วพี่หนุ่มเองอ่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กินเหล้าตีสาม ตีสี่ยังนั่งกินกันได้ กะอีแค่เลี้ยงเจ้าตัวป่วนแค่นี้เรื่องจิ๊บๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 02:20:46 PM »

กินเหล้าตีสาม ตีสี่ยังนั่งกินกันได้ กะอีแค่เลี้ยงเจ้าตัวป่วนแค่นี้เรื่องจิ๊บๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ก่อนที่เค้าจะจิบนมแม่น่ะชอบเป็นนักร้องครับ แล้วกลางวันนอน กลางคืนคาราโอเกะ คงไม่ต่างกันจากน้าบิ๊กครับ ตามมาเร็วๆนะน้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ใช้กระทู้เขามานาน เดี๋ยวจะกลายพันธ์เอาใจเจ้าของกระทู้หน่อย แต่ไม่ใช่รูปผมนะ แต่เป็นรูปลูกผมอ่ะครับ Grin Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2008, 02:24:25 PM โดย rockguns » บันทึกการเข้า
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #86 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 02:42:51 PM »

น้าเพิ่ม เดี๋ยวปืนไหลมาทับลูกหัวปูดหรอก คิก คิก

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 03:03:10 PM »

น้าเพิ่ม เดี๋ยวปืนไหลมาทับลูกหัวปูดหรอก คิก คิก

พี่บิ๊กพูดเหมือนแม่เขาด่าผมเล แถมทำตาเขียวอีกด้วย ยาวครึ่งลำตัวพอดีครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 08:19:51 PM »

ก่อนที่เค้าจะจิบนมแม่น่ะชอบเป็นนักร้องครับ แล้วกลางวันนอน กลางคืนคาราโอเกะ คงไม่ต่างกันจากน้าบิ๊กครับ ตามมาเร็วๆนะน้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ใช้กระทู้เขามานาน เดี๋ยวจะกลายพันธ์เอาใจเจ้าของกระทู้หน่อย แต่ไม่ใช่รูปผมนะ แต่เป็นรูปลูกผมอ่ะครับ Grin Grin Grin Grin

แหม..กำลัง..เห่อ..เชียวล่ะ............. ขำก๊าก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 08:41:48 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ย่าเค้าชอบสงสัยคงได้กระบอกใหม่แน่ๆเพราะเจ้าหลานชายน้าเหน่งเนี่ยล่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9
  พิมพ์