๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 01:55:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรมการปกครองแต่งตั้งข้าราชการตำแหน่งนายอำเภอ  (อ่าน 5537 ครั้ง)
พยัคฆ์เมฆ
ไม่เหนียวอย่า...ขอร้อง !
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:08:46 PM »

เริ่ม  วันที่ 2 พ.ค. 2554 เป็นต้นไป
http://www.dopaperson.com/modules.php?name=Show&file=article&asid=324

ลูกตี๋ใหญ่  ดำเนินฯ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:11:46 PM »

การเรียกราคาค่าตำแหน่งคงลงตัวแล้วกระมังครับ .................

เกิดมาพึ่งเคยเจอ ตำแหน่งข้าราชการสูงๆระดับบริหารงบประมาณ ปล่อยให้ว่างได้เป็นเดือนๆ

จ่ายไปเยอะ เสร็จแล้วก็มาเรียกค่าป.3 กันใบละพันๆ หมื่นๆ ถอนทุน

ถุย..............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
พยัคฆ์เมฆ
ไม่เหนียวอย่า...ขอร้อง !
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:15:17 PM »

น่าจะเป็นเช่นนั้นครับป๋า ได้เวลาโดนสูบเลือดกันแล้ว  แบร่

ลูกตี๋ใหญ่  ดำเนินฯ
gogoh-รักในหลวง-
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:20:44 PM »

น่าจะเป็นเช่นนั้นครับป๋า ได้เวลาโดนสูบเลือดกันแล้ว  แบร่
ผมลงชนกับพี่ซะแล้ว
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:32:40 PM »

เท่าที่ผมจำได้ มี คนที่ผมคุ้นเคย แบบสนิทกัน ตั้งแต่ เป็นปลัดฯ ๒ คน  Cheesy

และน่าจะมีอีกหลายคน แต่ผมไม่ทราบชื่อจริง.  Grin

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:33:13 PM »

ผมทราบข่าวมา  ข้าราชการตร. ตำแหน่ง ผกก. ต้องจ่าย ๕ ล้านถึงได้เป็นครับ  ตกใจหน้าซีด

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:40:31 PM »

ผมทราบข่าวมา  ข้าราชการตร. ตำแหน่ง ผกก. ต้องจ่าย ๕ ล้านถึงได้เป็นครับ  ตกใจหน้าซีด
โหโหดจังแล้วแบบนี้เขาจะมาเรียกคืนจากเราเท่าไรละนี้
spear gun
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 20

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:53:33 PM »

ผมทราบข่าวมา  ข้าราชการตร. ตำแหน่ง ผกก. ต้องจ่าย ๕ ล้านถึงได้เป็นครับ  ตกใจหน้าซีด
โหโหดจังแล้วแบบนี้เขาจะมาเรียกคืนจากเราเท่าไรละนี้
ถ้าไม่ทำผิดกฎหมายคงเรียกจากเราไม่ได้ครับ
เราอาจแค่รับผลทางอ้อมมากกว่า
ณัฐกฤษ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:56:41 PM »

การเรียกราคาค่าตำแหน่งคงลงตัวแล้วกระมังครับ .................

เกิดมาพึ่งเคยเจอ ตำแหน่งข้าราชการสูงๆระดับบริหารงบประมาณ ปล่อยให้ว่างได้เป็นเดือนๆ

จ่ายไปเยอะ เสร็จแล้วก็มาเรียกค่าป.3 กันใบละพันๆ หมื่นๆ ถอนทุน

ผมกำลังจะขอ ป.3 ครับไม่รู้จะโดนเท่าไหร่
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 10:08:15 PM »

ถ้าไม่ทำผิดกฎหมายคงเรียกจากเราไม่ได้ครับ

ทางอ้อมที่เจอแถวบ้านผมคือ  โจรเยอะขึ้น  เพราะมีบ่อนไพ่เพิ่มขึ้น   

มีโต๊ะพนันบอล  หวยเถื่อนขายกันกลางตลาดแบบไม่ต้องกลัวโดนจับ  ฯลฯ Cheesy 

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 10:20:15 PM »

ทางอ้อมที่เจอแถวบ้านผมคือ  โจรเยอะขึ้น  เพราะมีบ่อนไพ่เพิ่มขึ้น   

มีโต๊ะพนันบอล  หวยเถื่อนขายกันกลางตลาดแบบไม่ต้องกลัวโดนจับ  ฯลฯ Cheesy 
555+เห็นแล้วเศร้าใจจัง
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 10:45:24 PM »

มองดูก็พอรู้นะครับ  ข้าราชการ ตร. มีรถขับทุกชั้นยศ  แถว อยุธยานี้ขับรถคันละล้านมาตั้งด่าน จับมอเตอร์ไซด์ คิก คิก

hanuman
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 11:24:15 PM »

บางบัวทอง มาจากบางกรวย อ๋อย
จะโดนเท่าไหร่เนี่ย โดนชก
ไม่องไม่เอามันแล้ว  ปืนใหม่ เศร้า

ตึกระฟ้า ย่อมเริ่มจากอิฐก้อนแรกเสมอ
jr_kut
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 11:27:40 PM »

น้อยไปครับ....สำหรับเมืองท่องเที่ยวต้องเรียกเกือบหรือสิบล้าน  ไม่ต้องควักกระเป๋าเอง
มีคนจ่ายให้ และคนจ่ายก็จะต้อง ... เป็นผู้เก็บถอนทุน จนกว่าจะย้าย 555
มันอุ(ร้อยสตางค์)ว์ กันแบบนี้ทั่วประเทศมานานแล้ว ... ช่างมันเถอะ Angry

เหตุการณ์บ้านเมือง...
ไทยรบกับเขมร(ขี้ฟ้อง)ยังปวดหัวขนาดนี้ ... หากรบกับพม่าจะปวดหัวเป็นร้อยเป็นพันเท่า 
เพราะขณะนี้มันอยู่กันทั่วแผ่นดินไทยแล้วพี่น้องเอ๋ย  เราจะต้องเสียอิสระภาพอีกแล้วหรือพี่น้องไทย เศร้า
เด็กเรียนประวัติศาสตร์ พอยิ่งเรียนรู้ยื่งรักชาติ แต่พวกผู้ใหญ่อุ(ร้อยสตางค์)ว์ มันคิดแต่เรื่องแรงงานราคาถูกอย่างเดียว
ทำไมไม่ขึ้นเวทีประท้วงกันเป็นเดือน เป็นปี กันบ้าง .... หรือว่าประท้วงแรงงานต่างชาติ แม้ชนะพรรคพวกก็ไม่ได้เป็นนายกฯ ยิ้มีเลศนัย
guntac
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 11:36:07 PM »

ถูกใจมากครับ +1
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์