๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 04:00:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนที่เหมาะสำหรับสุภาพสตรี  (อ่าน 5207 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 02:44:29 AM »

ผบ. ผม น่าจะเป็นแบบเดียวกันกับ ผบ.ของท่าน

ผบ. ผม เริ่มยิงปืนครั้งแรก แม่ก็ล่อ กล็อก เลย

แล้วก็ลองมาเรื่อย โดยการบังคับขู่เข็ญของสามี

สมิธ เค.14 ,เอ็ม.60 ,วอลเธอร์ พีพีเค, เอ็ม.10 กระบอกโตของเรา (ตอนนั้น) ซีแซด 85ดี

เอ็ม.63  ลูกซองออโต้ของไบคาล ลูกซอง 870  ฯลฯ

อ้อ บาเร็ตต้า 92 หลังเปลือย จับแล้ว เหนี่ยวไกไม่ได้ มือเล็กไป

มาบัดเดี๋ยวนี้ 4 ปี ผ่านไป ปืนประจำมือเธอ คือ สมิธ เอ็ม.36 3 นิ้ว ห้านัด ลูกหัวรูล้วน ๆ

ลงตัวสุด ๆ  (ลงตัวกว่านี้ น่าจะเป็น บอดี้การ์ด )

เมียใครเมียมันครับ เมียผม ผมให้ใช้ลูกโม่.....  Grin 

telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 04:05:27 PM »

หลายปีก่อนที่ราคาปืนไม่ดุเดือดขนาดนี้  ผมเคยพาแฟนไปลองยิงปืนที่สนามปืนตั้งหลายครั้ง  โดยลองหลายๆขนาด  สุดท้ายหล่อนไม่ชอบซักอย่างเลยครับ  ปัจจุบันนี้หล่อนเลยยังไม่มีปืนเลยครับ  Grin
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 08:42:26 PM »

ผบ. ผม น่าจะเป็นแบบเดียวกันกับ ผบ.ของท่าน

ผบ. ผม เริ่มยิงปืนครั้งแรก แม่ก็ล่อ กล็อก เลย

แล้วก็ลองมาเรื่อย โดยการบังคับขู่เข็ญของสามี

สมิธ เค.14 ,เอ็ม.60 ,วอลเธอร์ พีพีเค, เอ็ม.10 กระบอกโตของเรา (ตอนนั้น) ซีแซด 85ดี

เอ็ม.63  ลูกซองออโต้ของไบคาล ลูกซอง 870  ฯลฯ

อ้อ บาเร็ตต้า 92 หลังเปลือย จับแล้ว เหนี่ยวไกไม่ได้ มือเล็กไป

มาบัดเดี๋ยวนี้ 4 ปี ผ่านไป ปืนประจำมือเธอ คือ สมิธ เอ็ม.36 3 นิ้ว ห้านัด ลูกหัวรูล้วน ๆ

ลงตัวสุด ๆ  (ลงตัวกว่านี้ น่าจะเป็น บอดี้การ์ด )

เมียใครเมียมันครับ เมียผม ผมให้ใช้ลูกโม่.....  Grin 

ภรรยาผมก็ไม่ยอมใช้กระบอกอื่น ในการระวังภัย เธอมั่นใจM-60กระบอกนี้
จากที่ฝึก"ชกด้วยปืน"พร้อมลั่นไกไปที่เป้าเงาในระยะ3-5เมตร ไม่มีพลาด

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์