๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:55:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาฟริกาใต้... กองขายข้างถนนครับ  (อ่าน 12060 ครั้ง)
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #60 เมื่อ: มีนาคม 10, 2005, 06:06:26 PM »

สองวันมานี่ พี่เป็กซ์เปลี่ยนรูปโลโก้สามรูปแล้วนะเจ้าค่ะ

หลงรัก ก็มีเยอะอ่ะ   หลงรัก  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2005, 06:09:15 PM โดย Pex Shotgun » บันทึกการเข้า

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #61 เมื่อ: มีนาคม 11, 2005, 09:06:20 AM »

อืมมม...ภาพพวกนี้ถ่ายที่ห้องประชุมของบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งที่ทำงานด้าน Mobile Content เคยโดนฟ้องร้องเรื่องรูปพวกนี้ แต่ก่อนรูปนี้มีให้โหลดลงมือถือด้วยนะเจ้าค่ะ แถมมีนางแบบมากมายให้เลือกด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2005, 09:08:12 AM โดย JarengkaBOW » บันทึกการเข้า

I am dying... -*-

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 11, 2005, 09:17:58 AM »

ทำไมรูปพี่เป็กซ์ปืนลูกซอง ถึงได้น่ารักขนาดนี้ แต่น่ารักแบบในรูปคุณน้าปืนลูกซอง เอาไว้ดูเฉยๆดีก่า คบจริงๆ ปวดหัวสุดๆ

ไหนๆน้าเป็กซ์ปืนลูกซองก็เอารูปสาวมาโชว์แล้ว พลายแก้วขอนำรูปสาวนครสวรรค์(แต่เรียนอยู่มอเอกชนกรุงเทพ)มาโพสบ้างดีก่า

สงสัยกว่าพลายแก้วจะกลับ คงเรียนจบแล้วมั้ง

ขอพระอวยพรน้าปืนลูกซองและทุกท่านครับผม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 11, 2005, 09:33:45 AM »

เอารูปผู้หญิงมาโพสแบบนี้ ขออนุญาตเจ้าของรูปหรือยังเจ้าค่ะ หรือไม่ก็หารูปที่ไม่มีเข็มสถาบันจะดีกว่านะเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 11, 2005, 12:02:00 PM »

ไม่มีเข็ม อ่ะ

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 12, 2005, 04:06:57 AM »

ไม่มีเข็ม ......... Umm ...  Yes  !   She   does   not   have  .....    Grin     หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2005, 04:10:51 AM โดย Nakin » บันทึกการเข้า

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: มีนาคม 12, 2005, 08:03:58 AM »

Grin

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์