๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 06:05:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33665 33666 33667 [33668] 33669 33670 33671 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25846376 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #505005 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:21:07 PM »

ส่วนคนนี้ เป็นแฟนคลับน้าฉ็องแน่ ๆ
ในนี้ใช้ชื่อไรหว่า...   คิก คิก

ไหว้  ผมเองแหล๊ะครับ หยบอ่านทุกวันแต่ม้ายหาญแหลง   ยิ้มีเลศนัย

บ้านนู้ผมสิงโหย๋ห้องไรเฟิล  กระทู้เข้าป่า  ...... กระทู้รวมคนสี่ภาค พอได้หนุกนิ
ตอนนี้แกทำฟาร์มปศุสัตว์ใหญ่โตแล้วครับจำพวกจตุบททวิบาท
โดยเฉพาะ แพะ แกบอกว่าขายหมดครับ นม เนื้อ ขอบตา ขน จะเอาอะไรให้บอก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #505006 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:22:19 PM »

พี่ตุ้มๆ คิดว่าผมจะครุบทันไม๊  Grin

คู่หู ปรี-เพาเวอร์ดังในอดีต สมัยนั้นไม่มีปัญญา คิก คิก

http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=1256723

ยื่นมือไปครุบยังล่ะนั้น....

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #505007 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:22:45 PM »

ส่วนคนนี้ เป็นแฟนคลับน้าฉ็องแน่ ๆ
ในนี้ใช้ชื่อไรหว่า...   คิก คิก

ไหว้  ผมเองแหล๊ะครับ หยบอ่านทุกวันแต่ม้ายหาญแหลง   ยิ้มีเลศนัย

บ้านนู้ผมสิงโหย๋ห้องไรเฟิล  กระทู้เข้าป่า  ...... กระทู้รวมคนสี่ภาค พอได้หนุกนิ
ตอนนี้แกทำฟาร์มปศุสัตว์ใหญ่โตแล้วครับจำพวกจตุบททวิบาท
โดยเฉพาะ แพะ แกบอกว่าขายหมดครับ นม เนื้อ ขอบตา ขน จะเอาอะไรให้บอก คิก คิก

Shocked

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #505008 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:29:50 PM »

พี่ตุ้มๆ คิดว่าผมจะครุบทันไม๊  Grin

คู่หู ปรี-เพาเวอร์ดังในอดีต สมัยนั้นไม่มีปัญญา คิก คิก

http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=1256723

จองปากเปล่าไปแล้วเดียวสี่โมงขับรถไปเอาของเลย

คนขายแกให้ราคาดีมาก เพราะแกไม่เล่นเครื่องเสียง แกเล่นกีร์ต้าโปร่งไฟฟ้า
แกอยากแลกเป็นกีร์ต้า แต่ไม่มีคนแลก แกเลยจะแปลงสินทรัพย์เป็นทุน
แกลดให้โดยผมยังไม่ทันต่อ เหลือ ทั้งคู่แค่เจ็ดพันห้า
ตอนนี้ที่ร้านวัธนฯ มีเฉพาะปรีรุ่นนี้ขายอยู่ตัวหนึ่ง แค่ปรีอย่างเดียวก็ขายตั้งสี่พันเก้่า แล้ว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

ckanoon
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #505009 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:34:23 PM »

[/quote]

ฝากคิดถึงน้าฉ็องกันครับ  ไหว้ ผมแควนตัวยง ชอบนิพอแกแหลงเรื่องเพื่อนแล้วได้อรรถรสสาว่า  หรอยหว๋าหนังน้องเดียวหล๋าว หลงรัก

ถ้าแกแสดงคืนนี้ผมมาแลได้ต่อเช้านุ๊  หวันเย็นไปแล้วต้องเปลี่ยนปั้นเลี้ยงลูกบ่าวเล็กๆอยู่  ถึงอีกอย่างที่ รพ.สต หวางนี้เน็ตอ่อน มาไม่ถึงบ้านพัก ยี๊

ด้วยพระเมตตาบารมี  ชุมพรวันนี้สุขร่มเย็น
             สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณในหลวงของเรา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #505010 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:37:30 PM »

ฝากคิดถึงน้าฉ็องกันครับ  ไหว้ ผมแควนตัวยง ชอบนิพอแกแหลงเรื่องเพื่อนแล้วได้อรรถรสสาว่า  หรอยหว๋าหนังน้องเดียวหล๋าว หลงรัก
    ถ้าแกแสดงคืนนี้ผมมาแลได้ต่อเช้านุ๊  หวันเย็นไปแล้วต้องเปลี่ยนปั้นเลี้ยงลูกบ่าวเล็กๆอยู่  ถึงอีกอย่างที่ รพ.สต หวางนี้เน็ตอ่อน มาไม่ถึงบ้านพัก ยี๊
ได้ๆ ครับเดี๋ยวบอกให้
ไหนๆ ก็แฟนคลับแกแล้ว ช่วยอุดหนุนขอบตาแพะแกบ้างนะครับ ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #505011 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:53:12 PM »

จำใจแหลก แวะซื้อกับข้าว3ถุง  แม่ไม่อยู่ งั้นเอาข้าวเปล่าถุงนึง

ฮาย.....ข้าวแข็ง ข้าวถูกๆ แหลกจนเมื่อยปาก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #505012 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:54:18 PM »

พี่ตุ้มๆ คิดว่าผมจะครุบทันไม๊  Grin

จองปากเปล่าไปแล้วเดียวสี่โมงขับรถไปเอาของเลย

คนขายแกให้ราคาดีมาก เพราะแกไม่เล่นเครื่องเสียง แกเล่นกีร์ต้าโปร่งไฟฟ้า
แกอยากแลกเป็นกีร์ต้า แต่ไม่มีคนแลก แกเลยจะแปลงสินทรัพย์เป็นทุน
แกลดให้โดยผมยังไม่ทันต่อ เหลือ ทั้งคู่แค่เจ็ดพันห้า
ตอนนี้ที่ร้านวัธนฯ มีเฉพาะปรีรุ่นนี้ขายอยู่ตัวหนึ่ง แค่ปรีอย่างเดียวก็ขายตั้งสี่พันเก้่า แล้ว

ได้เสียเบี้ยไป....   ขำก๊าก   คิก คิก

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #505013 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:55:25 PM »

พี่ตุ้มๆ คิดว่าผมจะครุบทันไม๊  Grin

ดีกว่าของรุ่นใหม่ๆอย่างไรครับ  ห้องเครื่องเสียงผมเสร็จแล้วนะครับ   พี่แนะนำได้ไหมครับ เครื่องเสียงสักชุด ไว้ดูหนัง ฟังเพลง ร้องเพลงได้บ้างเล็กน้อยครับ

แนะนำทีวีด้วยนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #505014 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 03:58:29 PM »

จำใจแหลก แวะซื้อกับข้าว3ถุง  แม่ไม่อยู่ งั้นเอาข้าวเปล่าถุงนึง

ฮาย.....ข้าวแข็ง ข้าวถูกๆ แหลกจนเมื่อยปาก

แล้วซัยไม่หุงข้าวเองละครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #505015 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 04:00:46 PM »

ไม่ทันครับ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #505016 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 04:22:43 PM »

ฝากคิดถึงน้าฉ็องกันครับ  ไหว้ ผมแควนตัวยง ชอบนิพอแกแหลงเรื่องเพื่อนแล้วได้อรรถรสสาว่า  หรอยหว๋าหนังน้องเดียวหล๋าว หลงรัก
    ถ้าแกแสดงคืนนี้ผมมาแลได้ต่อเช้านุ๊  หวันเย็นไปแล้วต้องเปลี่ยนปั้นเลี้ยงลูกบ่าวเล็กๆอยู่  ถึงอีกอย่างที่ รพ.สต หวางนี้เน็ตอ่อน มาไม่ถึงบ้านพัก ยี๊
[/quote]

น่าอิจฉาจัง  มีโรงพยาบาลส่วนตัวด้วยครับ  Grin

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #505017 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 04:23:52 PM »

ใครอ่า คนนี้....   บู่    คิก คิก คิก คิก
คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #505018 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 04:26:23 PM »

เน็ตเร็ววุ๊ย   คิก คิก  ไปแล้วครับ Atom และ So cute ที่เมล์เพื่อน ๆ นะครับ  เยี่ยม
Grin Grin Grin
แสดงว่า เกาะลอดช่องเปิดได้แล้ว   คิก คิก  ไม่รู้ว่า เกาะอก เอ๊ย เกาะเหล็กเปิดได้หรือยัง  Huh

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #505019 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 04:29:03 PM »

ตำนานเครื่องเสียงไทยอีกยี่ห้อนึงเลย  เยี่ยม
แล้วเดี๋ยวนี้  ของยี่ห้อ BT ยังมีให้เห็นบ้างไหมครับ
  Grin

หน้า: 1 ... 33665 33666 33667 [33668] 33669 33670 33671 ... 35790
  พิมพ์