๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 07:20:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสหาย ซ.ซ้าง  (อ่าน 10823 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 05, 2004, 07:41:28 AM »

ตื่นมาดูข่าวพายุตั้งแต่เช้า จนกระทั่งถึงตอนนี้  ก็ได้แต่หวังว่าความแรงของพายุจะลดลงและความเสียหายคงจะไม่มาก ยังไงก็ขอให้พระคุ้มครองอาเจษและครอบครัวนะครับ Smiley
Thanks  Wink
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 05, 2004, 04:19:59 PM »

Embarrassed ดูจากข่าว น่ากลัวมากเลย ดูแลตัวเองดี ๆ นะครับพี่เจษ Grin

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 05, 2004, 04:32:36 PM »

เอกสารหนังสือ สัญญาต่างๆ เก็บให้ดีนะครับ (เรื่องปืนคงไม่ต้องเตือน  Wink)

ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดีครับ

....ตามล่า...อีตอแหล
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 05, 2004, 10:11:45 PM »

Huh สหายเจษ ยัง online อยู่แม่นบ่  สถานการณ์ทางโน้นเป็นจังได๋ ดีขึ้นหรือยัง ข่าวว่าน้ำท่วม ไฟดับทั้งเมือง... Huh

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 05, 2004, 10:29:08 PM »

Huh สหายเจษ ยัง online อยู่แม่นบ่  สถานการณ์ทางโน้นเป็นจังได๋ ดีขึ้นหรือยัง ข่าวว่าน้ำท่วม ไฟดับทั้งเมือง... Huh
ดูจากรายงานล่าสุดรัฐ Florida รับไปเต็มๆพังราบเรียบไปเยอะเลย ที่แย่ที่สุดก็เพราะ พายุ ตัวนี้ลมแรงมากแต่กับเคลื่อนที่ช้าจึงทำให้มีความเสียหายมาก
จากที่ดูข่าวรัฐที่ข้อยอยู่จะโดนแต่หางๆมันก็คงเป็นแบบพายุฝนฟ้าคะนอง ขอบคุณหลายๆเด้ออ้ายที่ถาม ขอบคุณนายใหม่และคุณโทนด้วย
[urlhttp://www.w3.weather.com/maps/news/francescloseupsatellite.html][/url]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2004, 10:31:15 PM โดย USP40 » บันทึกการเข้า
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 06, 2004, 11:09:41 PM »

พายุลูกนี้เข้าฝั่งที่ Florida พังไปเป็นแถบๆ รัฐที่ผมอยู่โดนแต่ฝนตกหนักแค่นั้นครับ ขอบพระคุณทุกท่านที่เป็นห่วงครับ Wink
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 07:13:21 AM »

พายุลูกนี้เข้าฝั่งที่ Florida พังไปเป็นแถบๆ รัฐที่ผมอยู่โดนแต่ฝนตกหนักแค่นั้นครับ ขอบพระคุณทุกท่านที่เป็นห่วงครับ Wink

...โชคดีครับที่ไม่โดนหางเลข...กลับมาอยู่เมืองไทยเถอะ ไม่มีไต้ผุ่น Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 07:17:08 AM »

...โชคดีครับที่ไม่โดนหางเลข...กลับมาอยู่เมืองไทยเถอะ ไม่มีไต้ผุ่น Grin
อิอิอิ เมืองไทยมีคลื่นใต้น้ำ Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 07:46:27 AM »

อิอิอิ เมืองไทยมีคลื่นใต้น้ำ Grin

Wink ถ้าไม่ชอบคลื่นใต้น้ำ ก็ไปเล่น"อ่างน้ำวน" แทนก็ได้นี่สหาย  ข่าวว่าจะมีไต้ฝุ่นยกพลขึ้นบกอีกลูกแถวๆรัฐฟลอริดาไม่ใช่หรือ...ดูแลหลังคาบ้านให้ดีเน้อ... Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 07:50:44 AM »

อิอิอิ อ่างน้ำวนที่บ้านข้อยก็มีแต่บ่มีไผซิเล่นด้วย อิอิ  ขอบคุณหลายๆเด้ออ้ายวิสิด ใช่คับกำลังจะเข้ามาอีกลูกนึง ก้ดีไปอย่างบ่ต้องรดน้ำหญ้าเขียวดี Wink
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 07, 2004, 10:42:22 AM »

โอ..ฝนตกบ่อยอากาศชื้น ไม่เป็นการดีต่อปืน ส่งมาฝากทางนี้ดีไหมครับ? Tongue Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์