๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 10, 2024, 05:06:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระดานข่าวของนาย J-O-K-E-R  (อ่าน 46599 ครั้ง)
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #90 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 10:30:46 PM »

ไหว้  ไหว้สาครับ  เกยอยู่วังผา  ขายข้าวหลาม  Grin

เกียบได้เป๋นเขย  ท่าล้อ   หลงรัก ปอดีเอาข้าวหลามบูดไปฝากป้อเฒ่า  เปิ้นเลยไล่กับบ้าน   โดนชก

เมาละฮากใส่วงเหล้าเปิ้นแหมอย่างบะไจ่ก๊ะ..... แลบลิ้น ขำก๊าก

กะว่าแล้ว  จะไปเดียดดังหน่ะ   เอ  Huh

เดวเขาจ๋ำได้หนา  ร้านขนมปังตี้สา  ขนส่งต้ารถเมล์สา ผมก่อเกยไปลักขนมปังมาแล้ว  Grin

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #91 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 10:37:25 PM »

ไหว้  ไหว้สาครับ  เกยอยู่วังผา  ขายข้าวหลาม  Grin

เกียบได้เป๋นเขย  ท่าล้อ   หลงรัก ปอดีเอาข้าวหลามบูดไปฝากป้อเฒ่า  เปิ้นเลยไล่กับบ้าน   โดนชก

เมาละฮากใส่วงเหล้าเปิ้นแหมอย่างบะไจ่ก๊ะ..... แลบลิ้น ขำก๊าก

กะว่าแล้ว  จะไปเดียดดังหน่ะ   เอ  Huh

เดวเขาจ๋ำได้หนา  ร้านขนมปังตี้สา  ขนส่งต้ารถเมล์สา ผมก่อเกยไปลักขนมปังมาแล้ว  Grin

โดนกะเทยบ้านต้าล้อยันตกน้ำแหมเตื่อบะไจ่ก๊ะอ้ายบะป้าวก้นแล้...โทษฐานไจ้งานมันตี่ปื้นสะพานแล้วบะจ่ายสะตังค์..... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #92 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 10:51:13 PM »

กะว่าแล้ว  จะไปเดียดดังหน่ะ   เอ  Huh

โดนกะเทยบ้านต้าล้อยันตกน้ำแหมเตื่อบะไจ่ก๊ะอ้ายบะป้าวก้นแล้...โทษฐานไจ้งานมันตี่ปื้นสะพานแล้วบะจ่ายสะตังค์..... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กะเทยบ่อเกลือบะย่ะ  เป๋นคนลั๊วะ เกยไปฮบในลาวตวยอี้หวะ  Huh   โดนชก

เยียะจะได

BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 07:32:59 AM »

อ้ายบะป้าวห้าวเกยอยู่น่าน แล้วก่อประสบการณ์เพียบแหมต่างหาก Cheesy
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #94 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 08:26:43 AM »

อ้ายบะป้าวห้าวเกยอยู่น่าน แล้วก่อประสบการณ์เพียบแหมต่างหาก Cheesy

ประสบการณ์ โดนเขาเต็กมุดน้ำน่าน เกือบต๋าย   ตกใจ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #95 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 08:48:19 AM »

ประสบการณ์ โดนเขาเต็กมุดน้ำน่าน เกือบต๋าย   ตกใจ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

จำคนตี่เต็กอ้ายบะป้าวก้นแล้มุดน้ำได้ก่อครับ...ถ้าจำได้มาบอกผมเน้อ..... Angry

ผมจะปามันไปเลี้ยงเหล้า.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #96 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 01:09:46 PM »

เอ่อนั้นเต๊อะ  นึกว่าจะส้ายหื้อเฮา  Huh

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #97 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 01:37:08 PM »

บ่เด๊ะครับ....จะถามเปิ้นผ่อว่า...เป๋นหยังบะเต็กไว้เมินๆ....หื้อฮู้แล้วฮู้รอดเหีย... แลบลิ้น คิก คิก

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #98 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 04:05:04 PM »

บ่เด๊ะครับ....จะถามเปิ้นผ่อว่า...เป๋นหยังบะเต็กไว้เมินๆ....หื้อฮู้แล้วฮู้รอดเหีย... แลบลิ้น คิก คิก

ฮักกั๋นแต้ บวก 1  งอน

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #99 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 05:14:12 PM »

ฮักกั๋นแต้ บวก 1  งอน

โห๊ะ..ฮักแต้ก่าครับ...ดีกว่าต้องมากานขึ้นดอยแอ่วป่า...เจ็บหัวเข่า... Grin จะล่าแมงปากแดง..กะเจ็บแอวแหม....เฒ่าแล้ว..จะได้ป้นตุ๊ก... โดนชก ขำก๊าก

ส้ายไป 1 โต๋มครับ.... คิก คิก

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #100 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 11:12:24 PM »

ไหว้สา  ปี้น้องเมียงน่านครับ  ไหว้

ต๋อนปี๋ 42 หยังบะลงคะแนนเสียงหื้อผมครับ

ผมเกียบได้เป๋นเขยเมียงน่านแล้วหนา  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อุตส่าห์บนเจ้าป้อภูคาไว้  พยาบาลโฮงบาลวังผา ก่อมาตี๋จาก  หัวเราะร่าน้ำตาริน    หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปี้หนานงาดำอยู่ไหน ปี้อ้ายไม้ยูอยู่ไหน มาเคลียร์หื้อไอ้จิ่มมม   หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #101 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 12:10:12 AM »

ไหว้สา  ปี้น้องเมียงน่านครับ  ไหว้

ต๋อนปี๋ 42 หยังบะลงคะแนนเสียงหื้อผมครับ

ผมเกียบได้เป๋นเขยเมียงน่านแล้วหนา  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อุตส่าห์บนเจ้าป้อภูคาไว้  พยาบาลโฮงบาลวังผา ก่อมาตี๋จาก  หัวเราะร่าน้ำตาริน    หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปี้หนานงาดำอยู่ไหน ปี้อ้ายไม้ยูอยู่ไหน มาเคลียร์หื้อไอ้จิ่มมม   หัวเราะร่าน้ำตาริน

มันเป๋นจะไดครับอ้ายบะป้าวก้นลาย....... Angry

มะ....มะ....มาบอกผมกำลุ๊.....จะมอกไดแหน่...... Angry

ผมบะเกยละไผ....ผมบะเกยทิ้งไผ.... Angry

ขออย่างเดียว....ล่นโตยผมหื้อตันเตอะ..... คิก คิก

JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #102 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 04:54:28 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #103 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 05:45:42 PM »

กลับบ้านรอบนี้ไปเจอพี่งาช่างดำแล้วครับไปตามที่สัญญาครับพี่

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 02:43:41 PM »

บ่ได้ป่ะกั๋นซักกำอ้ายโจ๊กฯ Sad
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 12
  พิมพ์