๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 01:41:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการแข่งแบบ IPSC  (อ่าน 9521 ครั้ง)
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:20:31 PM »

อ้างถึง
....บ้านทรงไทยแบบนี้ สมัยนี้น่าจะเป็นบ้านใหม่ครับ คือสร้างเลียนแบบของเก่า ไม่น่ากลัวหรอกครับ...เรื่องผี....ระวังแต่..."ผีจับ...." ก็พอครับ
ปกติผีมันชอบจับอะไรเหรอพี่ Huh

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:45:57 PM »

อ้างถึง
....บ้านทรงไทยแบบนี้ สมัยนี้น่าจะเป็นบ้านใหม่ครับ คือสร้างเลียนแบบของเก่า ไม่น่ากลัวหรอกครับ...เรื่องผี....ระวังแต่..."ผีจับ...." ก็พอครับ
ปกติผีมันชอบจับอะไรเหรอพี่ Huh

....รู้แล้วยังมาถาม Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:55:06 PM »

อ้างถึง
....รู้แล้วยังมาถาม Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 11:07:18 PM »

ทำไม IPSC แมท มาเก๊า วันที่ 16-17 ตุลา ไม่มีคนพุดถึงเลยครับ ไม่มีคนไปหรือครับ เห็นเตรียมไปแต่ บาหลี  สงสัยครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 01:44:03 AM »

ทำไม IPSC แมท มาเก๊า วันที่ 16-17 ตุลา ไม่มีคนพุดถึงเลยครับ ไม่มีคนไปหรือครับ เห็นเตรียมไปแต่ บาหลี  สงสัยครับ

...มีไปครับ แต่ไม่กี่คนครับ....แมทซ์มาเก๊า เป็น Level III ครับ(แมทซ์ภูมิภาค) มี 8 สเตท  สนามแข่งขันทราบว่ายิงในทาวเวอร์ครับ.....แต่บาหลี เป็นLevel 4 ถือว่าเป็นแมทซ์นานาชาติ มีแข่งทั้งปืนสั้น และลูกซองครับ นักกีฬาไทยไปแข่ง 30กว่าคน....ไม่ไปกับเขาบ้างหรือครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 10:16:07 AM »

สนใจครับพี่ ติดเวลาอย่างเดียวครับ แต่ปีหน้ายังไงผมก็ต้องพยายามหาเวลาไปเช็คให้ได้

เกรงใจภรรเมีย ลูกคนเล็กสองเดือนเอง

Verachai
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 10:37:24 AM »

คุณ Carrera เกรงใจเมียดีแล้วครับ เป็นเรื่องปรกติของ ชาวปืน

ผมยิง IPSC มาตั้งแต่ ลูกคนแรก 3-4 ขวบ จนปัจจุบันนี้ ลูกคนที่ 4  สี่ขวบแล้วครับ

จัดสรรเวลาดี ๆ ก็ไม่มีปัญหาครับ แต่จะหวังแชมป์คงยาก

ถ้าโทษคน ไม่โทษใจตน จะเป็นคนหาแผ่นดินอยู่เป็นสุขไม่ได้
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 10:51:09 AM »

คุณ Carrera เกรงใจเมียดีแล้วครับ เป็นเรื่องปรกติของ ชาวปืน

ผมยิง IPSC มาตั้งแต่ ลูกคนแรก 3-4 ขวบ จนปัจจุบันนี้ ลูกคนที่ 4  สี่ขวบแล้วครับ

จัดสรรเวลาดี ๆ ก็ไม่มีปัญหาครับ แต่จะหวังแชมป์คงยาก

พี่เอาแชมป์เลยหรือ ผมไปนี่ขอสนุก ซ้อม ปลอดภัยเป็นหลัก  Grin Grin Grin Grin Grin เรียกว่าไปดูแชมป์ยิงดีกว่า

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin คราวที่แล้วยังนกตามอยู่เลย แย่

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 10:52:51 AM »

พี่ป้อมก็ถล่มตัวซะ  Wink Wink

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 12:13:51 PM »

คนที่ 4 สี่ขวบนี่ข้าน้อยจอง อิอิ Grin

I am dying... -*-

buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 02:34:33 PM »

อ้างถึง
คนที่ 4 สี่ขวบนี่ข้าน้อยจอง อิอิ  Grin
ของอย่างนี้..อยากได้..ต้องทำเอาเองครับ..ไม่มีใครเค้าให้หรอก Grin

อ้างถึง

นับถือพี่ป้อมครับ..ขนาดลูกสี่ยังปลีกเวลามายิงได้..ไหนจะเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงของสมาคมอีก
ผมลูกสาวสองคน..ยังแย่เลย Huh

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 02:46:54 PM »

อ้างถึง

นับถือพี่ป้อมครับ..ขนาดลูกสี่ยังปลีกเวลามายิงได้..ไหนจะเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงของสมาคมอีก
ผมลูกสาวสองคน..ยังแย่เลย Huh

Grin คุณบัคยังดี ผมลูก 1 เมียไม่มียังไปไม่ค่อยจะได้เลย Grin

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 04:36:36 PM »

เข้าเริ่มยิงแข่ง IPSC มา 5 ปี จัดเวลางานดีๆ ตอนไปซ้อม ไปแข่ง ก็พาภรรยาไปด้วย (เพราะทิ้งอยู่บ้านก็กลัวเค้าเหงา) ไม่ว่า เชียงใหม่ อุบลฯ เชียงราย ตรัง สุราษฯ เรื่องครอบครัวเลยไม่ติดขัดอะไร อุปสรรคจะเป็นเรื่องงานซะละมากกว่า เลยทำให้ซ้อมจริงจังไม่ได้ ถึงว่าก็เหมือนคุณป้อม เอาแช็มป์ หรือถึง GM คงยาก เลยไปเรื่อยๆ เป็นเกมส์ผ่อนคลายจากงานครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 05:44:00 PM »

เข้าเริ่มยิงแข่ง IPSC มา 5 ปี จัดเวลางานดีๆ ตอนไปซ้อม ไปแข่ง ก็พาภรรยาไปด้วย (เพราะทิ้งอยู่บ้านก็กลัวเค้าเหงา) ไม่ว่า เชียงใหม่ อุบลฯ เชียงราย ตรัง สุราษฯ เรื่องครอบครัวเลยไม่ติดขัดอะไร อุปสรรคจะเป็นเรื่องงานซะละมากกว่า เลยทำให้ซ้อมจริงจังไม่ได้ ถึงว่าก็เหมือนคุณป้อม เอาแช็มป์ หรือถึง GM คงยาก เลยไปเรื่อยๆ เป็นเกมส์ผ่อนคลายจากงานครับ

เวลาไปแข่ง พี่เล็กกลัวภรรยาเหงา หรือภรรยากลัวพี่เล็กจะเหงาครับ  Wink Wink
มันต่างนัยกันนะพี่ ยิ่งสมาร์ทๆแบบนี้
อิอิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 08:39:18 PM »

เวลาไปแข่ง พี่เล็กกลัวภรรยาเหงา หรือภรรยากลัวพี่เล็กจะเหงาครับ  Wink Wink
มันต่างนัยกันนะพี่ ยิ่งสมาร์ทๆแบบนี้
อิอิอิอิ

....คุณเล็กพาภรรยาไปด้วยทุกครั้งมีเหตุผลอื่นด้วยเปล่าครับ...นอกจากว่ากลัวภรรยาเหงา....แบบว่าไม่ให้คุณเล็กคาดสายตาอ่ะ Grin Grin

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์