๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 02:14:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งปืนกีฬา  (อ่าน 12304 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 17, 2004, 04:14:38 PM »

Grin ตอนลงชื่อเนี่ย ไม่ยากหรอก แต่ตอนเขียนงบเสนอ ผบ.ทบ. เนี่ย ไม่รู้จะเอาอะไรมาอ้าง ....  Grin Grin

ขออนุญาตเสนอความคิดสำหรับข้ออ้างครับ

1. ใช้สิทธิของพลเมืองดีตามรัฐธรรมนูญ
2. ซื้อหาอาวุธป้องกันตัวยามฉุกเฉิน
3. ลงทุนในสังหาริมทรัพย์
4. ฉวยโอกาสซื้อของดีราคาพิเศษ

นอกจากนี้ก็คงต้องนำเสนอสูตรปืนหารสองละครับ ราคา 4 หมื่นก็หารซะเหลือ 2 หมื่น เพื่อความสบายใจของทุกฝ่ายและเพื่อความเข้าใจอันดีในสถาบันครอบครัว Grin

Shocked โอ้ ... ลืมสูตรหารสองไปได้งัยเนี่ย ... Grin

ที่เกริ่นไปแล้วคือจะซื้อ .๒๒ เพราะน้องเคยไปพาดยิง CZ มาแล้ว (ชอบมาก) แต่ปืนยาวมันหนักเลยจะซื้อปืนสั้นให้  Grin Grin ส่วน .๓๘ ยังไม่มีข้ออ้างเล้ย  Grin Grin

sancha8020
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 17, 2004, 04:33:44 PM »

อย่าลืมผมนะครับ ผมสนใจด้วยครับ  เอาด้วย  อย่าลืมแจ้งข้อมูลด้วยครับ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 17, 2004, 05:05:23 PM »

เพิ่งวางสายกับคุณชัยสิทธิ์  ได้ความว่า สมิธฯ M14 ไม่มีใน Price list ของปีนี้  แต่คุณชัยสิทธิ์ จะลองอีเมล์ไปถามที่โรงงานสมิธ ให้อีกที
Trex
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 17, 2004, 06:15:04 PM »

Grin ตอนลงชื่อเนี่ย ไม่ยากหรอก แต่ตอนเขียนงบเสนอ ผบ.ทบ. เนี่ย ไม่รู้จะเอาอะไรมาอ้าง ....  Grin Grin
สำหรับผมคงต้องใช้งบลับตามเคย แล้วค่อยหาจังหวะเหมาะๆ ประกอบกับเหตุผลที่ดูดีนะครับ Grin
แต่คงขึ้นอยู่กับงบด้วยครับ ว่าจะเฉลี่ยมาได้เท่าไร เผื่อไว้ใช้อย่างอื่นบ้าง ส่วนเหตุผล คงเอาไว้ฝึกหัดเด็กนะครับ Wink
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 17, 2004, 06:45:16 PM »

ผมอีกคนขอจอง เอ็ม14  1รายการครับ  จะรอข่าวความคืบหน้า

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 17, 2004, 08:49:34 PM »

Coolผมขอเข้าชื่อด้วยคนครับขอทั้งสองขนาดสองกระบอกเลยครับจริงๆนะไม่ได้โม้เอาจริงด้วย Cool

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 17, 2004, 09:34:06 PM »

Wink ตกลงโครงการณ์นี้ไม่ล้มนะครับ ผมจะได้เริ่มกิจกรรม "มุ๊บมิ๊บ" เงินค่ากับข้าว ค่าน้ำมันจากท่าน ผบ.ทบ. แบบค่อยเป็นค่อยไป เธอจะได้ไม่ระแวง สงสัย.... Wink  Grin..ไม่สงวนสิทธิ์ สำหรับชาวชมรมเกียมัว ครับ... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2004, 09:36:00 PM โดย visith » บันทึกการเข้า

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

อิ่มเดียว หลับเดียว

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 18, 2004, 12:48:06 PM »

ผมขอร่วมลงชื่อK14 ด้วย 1 คนครับ Wink

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 18, 2004, 03:14:19 PM »

Grin จะนั่งมองเฉยๆ ก็กระไรอยู่....ลงชื่อด้วยคนครับ....มงเมียเอาไว้แก้ปัญหาทีหลัง.... Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 18, 2004, 03:29:57 PM »

Wink ตกลงโครงการณ์นี้ไม่ล้มนะครับ ผมจะได้เริ่มกิจกรรม "มุ๊บมิ๊บ" เงินค่ากับข้าว ค่าน้ำมันจากท่าน ผบ.ทบ. แบบค่อยเป็นค่อยไป เธอจะได้ไม่ระแวง สงสัย.... Wink  Grin..ไม่สงวนสิทธิ์ สำหรับชาวชมรมเกียมัว ครับ... Grin

ท่าน visith มุ่งมั่นจริงๆครับ Grin Grin Grin

Grin จะนั่งมองเฉยๆ ก็กระไรอยู่....ลงชื่อด้วยคนครับ....มงเมียเอาไว้แก้ปัญหาทีหลัง.... Grin Grin

Grin Grin Grin......ผมด้วยครับ ลงชื่อ ไบคาล .22 อีกคนครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 18, 2004, 05:04:23 PM »

นับดูหรือยังครับว่าได้ยอดกี่กระบอกแล้ว   ผมว่าจำนวนสั่งซื้อพอใช้ได้นะครับ

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 18, 2004, 05:09:22 PM »

ถ้าจะเริ่มนับยอด.....ผมขอลงชื่อด้วย 1 ชื่อ

M 14  หนึ่งกระบอกครับ Grin
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 19, 2004, 10:39:39 AM »

ผมด้วยครับ ลงชื่อ ไบคาล .22 อีกคนครับ
ว่าแต่ราคาเท่าไหร่ครับ และจะได้เมื่อไหร่ครับ
จะได้วางแผนยักย้ายถ่ายเทเงินอย่างเงียบๆ Grin Grin Grin

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 19, 2004, 10:55:02 AM »

อยากได้เหมือนกันครับ  แต่ติดขัดเรื่องงบประมาณ ขอราคาโดยประมาณได้ไหมครับ สนใจ .22 ครับผม

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 19, 2004, 02:30:14 PM »

Grin Grin Grin ตายเป็นตาย  Grin Grin Grin

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์