๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:49:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคลิ๊กครับ ( อย่างนี้ก็มีด้วย )  (อ่าน 9859 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 05:51:22 PM »

ขอบคุณคุณอ๋องและน้องโบว์มากครับที่เป็นห่วง ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับสบายดีครับ ยิ่งได้กำลังใจจากเพื่อนๆในเว๊ปแบบนี้ ยังอยากอยู่อีกนานๆครับ จะได้มีโอกาศกลับไปพบเพื่อนๆชาวเว๊ปพร้อมๆคุณเจษ และพี่ตำรวจเมกา  อยากพบหน้าน้องโบว์สักครั้งว่าหน้าตาเป็นอย่างไร น้ำใจถึงงามเหลือเกิน  ช่วงสองสามอาทิตย์ที่หายไป ย้ายที่อยู่ใหม่ครับ เข้าบ้านไม่ได้ เลยต้องเปลี่ยนที่อยู่ใหม่ พึ่งต่อเน็ตได้สองวันเองครับ ขอบคุณเพื่อนๆอีกครั้งครับที่เป็นห่วง

พีุ่บุญ...สู้สู้...
Huh ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น แต่ก็ขอให้กำลังใจพี่บุญด้วยครับ Grin

Grin รูปที่นายณัฐลงให้ดู หลายรูปผมดูแล้วเห็นตำหนิจากการ "รีทัช" หลายจุดทีเดียวครับ Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 05:58:06 PM »

ไม่ใช่เหน่อครับ  แต่ออกเจียมเนื้อเจียมตัวตามประสาผู้ชายอย่างพวกเรา  Tongue
หลังจากที่เธอรำคาญภาษาอังกฤษผมเต็มทน  เธอก็ย้อนผมด้วยเสียงสุภาพสตรีอันแข็งแกร่ง กลับมาว่า
"สวัสดีค่ะ  นี่ทีน่า  ภรรยา(ออกเสียงเน้นชัดเจนมากกกกก)คุณเจษเองค่ะ..........xxxx"
ผมกลับมาคิดดูว่า   เออใช่ ...เหมือน ผบทบ. จริง ๆ ด้วย  Grin

ไม่เป็นไรครับพี่ boon 
ผมโทรไปครั้งแรกเข้าที่บ้าน  เสียงปลายทางบอกเป็นภาษาอังกฤษว่า
หมายเลขที่เรียกอยู่นี้ ไม่สามารถใช้ได้ชั่วคราว...    โทรเข้ามือถือ ก็ไม่รับสาย
เลยทำให้คิดว่าเรื่องจริงไปใหญ่  Cheesy

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 09:34:56 PM »

ขอบคุณคุณอ๋องและน้องโบว์มากครับที่เป็นห่วง ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับสบายดีครับ ยิ่งได้กำลังใจจากเพื่อนๆในเว๊ปแบบนี้ ยังอยากอยู่อีกนานๆครับ จะได้มีโอกาศกลับไปพบเพื่อนๆชาวเว๊ปพร้อมๆคุณเจษ และพี่ตำรวจเมกา  อยากพบหน้าน้องโบว์สักครั้งว่าหน้าตาเป็นอย่างไร น้ำใจถึงงามเหลือเกิน  ช่วงสองสามอาทิตย์ที่หายไป ย้ายที่อยู่ใหม่ครับ เข้าบ้านไม่ได้ เลยต้องเปลี่ยนที่อยู่ใหม่ พึ่งต่อเน็ตได้สองวันเองครับ ขอบคุณเพื่อนๆอีกครั้งครับที่เป็นห่วง

พีุ่บุญ...สู้สู้...
Huh ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น แต่ก็ขอให้กำลังใจพี่บุญด้วยครับ Grin
Huhไม่ทราบเหมือนกันครับ...แต่ก็ขอให้กำลังใจพี่บุญครับปัณหาไม่ว่ามันจะเล็กหรือใหญ่ใจสู้สะอย่างก็แก้ได้ครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 10:42:13 PM »

คือรูปปืนที่คุณ Nattapol โพสท์นั้น พี่ boon มาตอบว่าเอาใว้ยิงตัวตายหรือเปล่า
กำลังต้องการสักกระบอกอยู่พอดี หาซื้อได้ที่ไหนช่วยบอกหน่อย......
เล่นเอา น้องโบว์ตกใจ และด้วยความเป็นห่วงคิดว่าพี่ boon อาจทำจริงขึ้นมาน่ะสิครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2004, 11:12:37 PM โดย Choltit » บันทึกการเข้า

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 11:15:11 PM »

อ้างถึง
หลังจากที่เธอรำคาญภาษาอังกฤษผมเต็มทน  เธอก็ย้อนผมด้วยเสียงสุภาพสตรีอันแข็งแกร่ง กลับมาว่า
"สวัสดีค่ะ  นี่ทีน่า  ภรรยา(ออกเสียงเน้นชัดเจนมากกกกก)คุณเจษเองค่ะ..........xxxx"
ผมกลับมาคิดดูว่า   เออใช่ ...เหมือน ผบทบ. จริง ๆ ด้วย   

โห คุณอ๋องคบกันไม่ได้แล้วเอาฟามลับมาเปิดเผยหมด  Grin Grin Grin Grin แฟนผมบอกว่าคุณอ๋องพูดกึกๆกักๆ หัวเราะแฮะๆไปด้วย  Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 06:56:28 AM »

อ้างถึง
ผมกลับมาคิดดูว่า   เออใช่ ...เหมือน ผบทบ. จริง ๆ ด้วย   
โห คุณอ๋องคบกันไม่ได้แล้วเอาฟามลับมาเปิดเผยหมด  Grin Grin Grin Grin แฟนผมบอกว่าคุณอ๋องพูดกึกๆกักๆ หัวเราะแฮะๆไปด้วย  Grin Grin

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 09:43:57 AM »

Grin แฟนผมบอกว่าคุณอ๋องพูดกึกๆกักๆ หัวเราะแฮะๆไปด้วย  Grin Grin

อยู่บ้านมันเคยตัวน่ะครับ   
เจอที่เป็นน้ำเสียง ผบทบ. แบบเดียวกัน  เลยตกใจพูดอะไรไม่ถูกเลย
พี่ Naja ไม่ต้องมาหัวเราะผมเลย  ผมเห็นพี่รับโทรศัพท์มือถือ  น้ำเสียงก็คล้ายกันแหละ  Tongue

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 09:52:21 AM »

Grin แฟนผมบอกว่าคุณอ๋องพูดกึกๆกักๆ หัวเราะแฮะๆไปด้วย  Grin Grin

อยู่บ้านมันเคยตัวน่ะครับ   
เจอที่เป็นน้ำเสียง ผบทบ. แบบเดียวกัน  เลยตกใจพูดอะไรไม่ถูกเลย
พี่ Naja ไม่ต้องมาหัวเราะผมเลย  ผมเห็นพี่รับโทรศัพท์มือถือ  น้ำเสียงก็คล้ายกันแหละ  Tongue

5555555 Grin Grin Grin
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 09:52:58 AM »

เออย่างนี้เรียก typical wife หรือเป่าเอ่ย

คือประมาณ ภรรยาจะชาติไหนๆ ก็เหมือนกัน อิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 09:54:25 AM »

เออย่างนี้เรียก typical wife หรือเป่าเอ่ย

คือประมาณ ภรรยาจะชาติไหนๆ ก็เหมือนกัน อิอิอิ
Wink Wink Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 11:31:33 AM »

[color=ัำyellow]อยู่บ้านมันเคยตัวน่ะครับ   
พี่ Naja ไม่ต้องมาหัวเราะผมเลย  ผมเห็นพี่รับโทรศัพท์มือถือ  น้ำเสียงก็คล้ายกันแหละ  Tongue[/color]
5555555 Grin Grin Grin

...ไม่ได้ซ้ำเติมนา...แต่ผมนึกถึงว่าไงมันเหมือนกันเด๊ะ 555 Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
moto
คิดดี ทำดี เชื่อมั่นในตัวเอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ตี ตี ต๊า ตึ่ง ตึง ออม อ๊อม ตัวน้อยร้องเพลงลั่นป่า

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 03:20:43 PM »

ใครจะว่าอะไรช่างเขา แต่อย่าลามถึงภรรยาที่เคารพ อย่างนี้คบไม่ได้
คำพูด ของใครผมจำไม่ได้แล้วสรุป ภรรยาห้ามคบ ครับผม Angry Grin Shocked Huh

ไมตรีจิต แห่งมิตรภาพ
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 04:55:24 PM »

ยังดีครับที่คุณอ่องคุยภาษาอังกฤษกับภรรยาคุณเจษแล้วคุณอ่องกึกๆกักๆ  ผมเองโทรไปหาคุณเจษได้คุยกับคุณเจษคุยภาษาไทยแท้ๆ  คุณเจษพูดกับผมกึกๆกักๆเสียงอยู่ในคอ บางทีก็เออๆ ครับพี่ ตอนหลังถึงได้รู้ว่าคุณทีน่าอยู่ข้างๆ และฟังภาษาไทยได้  ใครอยากรู้ว่าทำไมคุณเจษพูดไทยกึกๆกักๆก็ลองถามกันเองแล้วกัน   
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 04:57:00 PM »

ยังดีครับที่คุณอ่องคุยภาษาอังกฤษกับภรรยาคุณเจษแล้วคุณอ่องกึกๆกักๆ  ผมเองโทรไปหาคุณเจษได้คุยกับคุณเจษคุยภาษาไทยแท้ๆ  คุณเจษพูดกับผมกึกๆกักๆเสียงอยู่ในคอ บางทีก็เออๆ ครับพี่ ตอนหลังถึงได้รู้ว่าคุณทีน่าอยู่ข้างๆ และฟังภาษาไทยได้  ใครอยากรู้ว่าทำไมคุณเจษพูดไทยกึกๆกักๆก็ลองถามกันเองแล้วกัน   

เอ่อคือ...อ่า...อืมม...พี่เจษว่าไงเจ้าค่ะ Grin

I am dying... -*-

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 05:08:53 PM »

เคยเห็นพวกต่อต้านปืนใช้ภาพตัดต่อปืนกลับข้างเป็นเครื่องมือต่อต้านชาวปืนครับ Angry

รูปปืนโม่หลายนัดจากเวปรักปืนที่คุณมะเอ็มโพสควรเป็นของจริงครับ Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์