๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 10:15:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 54
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Toz ไรเฟิล .22 ลูกเลื่อนทดสอบแบบชาวบ้าน ๆ ...ครับ...กับราคา 14.5 K...  (อ่าน 329273 ครั้ง)
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #555 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 03:29:56 PM »

Cool...สวัสดี...ชาว...Toz....ซำบายดีบ้อ... ไหว้

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
Half cock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #556 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 06:26:41 PM »

อยากได้ขึ้นมาจับใจแล้วล่ะสิเรา
ไม่ทราบว่า ท่านใดที่ไป สนอส เหลือมากหน่วยไหมครับ?
 ไหว้
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #557 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 10:39:04 PM »

Cool...สวัสดี...ชาว...Toz....ซำบายดีบ้อ... ไหว้

ไม่ค่อยสบายครับพี่ ทำ SMIS บนเครือข่ายแล้วปวดหัวครับ

SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #558 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 09:57:41 PM »

ไม่ค่อยสบายครับพี่ ทำ SMIS บนเครือข่ายแล้วปวดหัวครับ

...สวัสดีครับ...เอาใจช่วยครับ...

...ตอนนี้ผมไม่ได้ยุ่งกับมันแล้ว...ให้น้อง ๆ เขาทำ..สบายใจดี...

...ลืมถาม...คนธนพงษ์ ...อยู่ สพป หรือสพม...ครับ...

เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #559 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 11:11:00 PM »

...สวัสดีครับ...เอาใจช่วยครับ...

...ตอนนี้ผมไม่ได้ยุ่งกับมันแล้ว...ให้น้อง ๆ เขาทำ..สบายใจดี...

...ลืมถาม...คนธนพงษ์ ...อยู่ สพป หรือสพม...ครับ...

สพป.สร. ๑ ครับ

แมนลี่
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #560 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 03:17:16 PM »

.ก็ไปรับ ตัว เเฝดซ้อน ของ พลาดัส ก็ได้นี่   สวยน่ะจะบอก... ๒๕,๕๐๐ บ. ครับ
ร้านไหนครับ  หรือ สวัสดิการณ์ ครับ
[/quote]

..ใช่แล้ว สวัสดิการ ของ สน.อส.ครับ.
[/quote]

ยังเหลือให้จอง/ซื้อไหมครับ ชื้อชั้นพลาดัสเป็นงัยครับเทียบกับ ไบคาน/เรฯ

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #561 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:07:04 AM »

.ก็ไปรับ ตัว เเฝดซ้อน ของ พลาดัส ก็ได้นี่   สวยน่ะจะบอก... ๒๕,๕๐๐ บ. ครับ
ร้านไหนครับ  หรือ สวัสดิการณ์ ครับ

..ใช่แล้ว สวัสดิการ ของ สน.อส.ครับ.
[/quote]

ยังเหลือให้จอง/ซื้อไหมครับ ชื้อชั้นพลาดัสเป็นงัยครับเทียบกับ ไบคาน/เรฯ

[/quote]

สิเอา อีกตี้   แบร่ คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
Abbbb
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #562 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:41:06 AM »

toz ราคาหน้าร้านเท่าไรครับ มีที่ไหนขายมั้งครับ
แมนลี่
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #563 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 01:27:00 PM »

เศร้า (อย่าปาก...เมียมันซีห้าย)  งอนคุณโยนี้เห็นทุกที่เลยนะครับ ลูกอามร์แดงหมดหรือยัง ยิงดีเนาะลูกฟรีนี  หลงรัก ตั้งแต่ยิง.308 วันนั้น เจ็บไหล่ข้างขวา ให้หมอX-เรย์ดู หมอบอกว่ากระดูกไหล่ร้าว (ป้าดสิโทคือแรงแท) เว้ากะเว้า จัดแข่งขันยิงปืนยาว .22 หว่าง TOZ กับ CZ แน่ตี้โย  ยิงเป็ด  ฝากเมล์ให้ด้วยนะ ลืมแล้ว เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2011, 01:33:13 PM โดย แมนลี่ » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #564 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 04:17:01 PM »

toz ราคาหน้าร้านเท่าไรครับ มีที่ไหนขายมั้งครับ

ไม่มีขายหน้าร้านครับ

SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #565 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 10:31:05 PM »

Cool...ตอนนีี้..กำลังปรับไถที่นาบริเวณที่เคยปลูกข้าว  มาปลูกยาง  พารา...

...กะว่าจะยิงลองดูอีกที...ไม่มีเวลาเลยครับ...

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #566 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 10:12:14 AM »

เศร้า (อย่าปาก...เมียมันซีห้าย)  งอนคุณโยนี้เห็นทุกที่เลยนะครับ ลูกอามร์แดงหมดหรือยัง ยิงดีเนาะลูกฟรีนี  หลงรัก ตั้งแต่ยิง.308 วันนั้น เจ็บไหล่ข้างขวา ให้หมอX-เรย์ดู หมอบอกว่ากระดูกไหล่ร้าว (ป้าดสิโทคือแรงแท) เว้ากะเว้า จัดแข่งขันยิงปืนยาว .22 หว่าง TOZ กับ CZ แน่ตี้โย  ยิงเป็ด  ฝากเมล์ให้ด้วยนะ ลืมแล้ว เยี่ยม

งอน  ของฟรี  ยิงดีพะนะ
วัคซีน  หมาบ้อ  บ่ เอาตี้ 
สองยี่ห้อ กินกัน บ่ ลง ดอก   ขำก๊าก

Cool...ตอนนีี้..กำลังปรับไถที่นาบริเวณที่เคยปลูกข้าว  มาปลูกยาง  พารา...

...กะว่าจะยิงลองดูอีกที...ไม่มีเวลาเลยครับ...

ไหว้  เจ้าบ้าน  และคณะ
ขอยาด ป่วน ครับ   ยิ้มีเลศนัย

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #567 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 12:59:22 PM »

เศร้า (อย่าปาก...เมียมันซีห้าย)  งอนคุณโยนี้เห็นทุกที่เลยนะครับ ลูกอามร์แดงหมดหรือยัง ยิงดีเนาะลูกฟรีนี  หลงรัก ตั้งแต่ยิง.308 วันนั้น เจ็บไหล่ข้างขวา ให้หมอX-เรย์ดู หมอบอกว่ากระดูกไหล่ร้าว (ป้าดสิโทคือแรงแท) เว้ากะเว้า จัดแข่งขันยิงปืนยาว .22 หว่าง TOZ กับ CZ แน่ตี้โย  ยิงเป็ด  ฝากเมล์ให้ด้วยนะ ลืมแล้ว เยี่ยม

สองยี่ห้อ กินกัน บ่ ลง ดอก   ขำก๊าก

ไหว้....นานๆๆ..มาป่วนสักที..ครับพี่ๆๆ... ไหว้
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #568 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 09:28:11 AM »

ไหว้....นานๆๆ..มาป่วนสักที..ครับพี่ๆๆ... ไหว้

ขำก๊าก แบร่

แมนลี่
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #569 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 09:49:24 AM »

จูบบบบ เยี่ยม โย ตับเป็ด มือวานไปล่อนกตุก(เลิกงาน 17.00) ได่ 3 ตัว (ตาเก่าเป็นสิบโตพุนเด้) ใซ่ลูกอารม์ดำ เจาะหัวแบบตอก มุ่นอุยปุ้ย รกขนยากขนาด หย่าใซ่เด้ออารม์ดำ มันแฮง  ซืบอกหั่ย แบร่ เดี้ยวซืลงฮูบให่เบื่ง พะนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2011, 09:51:44 AM โดย แมนลี่ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 54
  พิมพ์