๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 07:02:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 54
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Toz ไรเฟิล .22 ลูกเลื่อนทดสอบแบบชาวบ้าน ๆ ...ครับ...กับราคา 14.5 K...  (อ่าน 329271 ครั้ง)
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #525 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 11:05:06 PM »

สวัสดีครับ  ชาว toz ครับ   น้องใหม่จากเมืองดอกลำดวนครับขอคำแนะนำหน่อยครับ
ไปรับ toz มาแล้วครับ  ได้กลัองมาหนึ่งตัว (ก๊อป) ครับ  3 x 9  40ครับ ซื้อมาจาก  สน.อส.ครับ  ตั้งศูนย์กล้องเรียบร้อย(ใช้ปากกาจับชิ้นงาน)ครับ ระยะ40-50 เมตร นกเขาเสร็จครับ แต่สงสัยว่า ทำไมกล้องที่ติดแล้วครับ ล็อคแน่น ทุกอย่าง ทั้งๆยิงที่ระยะเดียวกัน 40 เมตร   กลุ่มกระสุนเริ่มเพี้ยนไปทีละนัด(ห่างกันนัดละ 10 cm )ครับ  ก็กลายเป็นว่าผมต้องตั้งกล้องใหม่ทุกครั้งที่ยิง 1-2 นัดครับ ท่านใดแนะนำวิธีตั้งกล้องที่ถูกให้หน่อยครับ หรือว่าเป็นที่ตัวกล้องครับ  และต้องให้กล้องอะไรดีครับ ซื้อที่ไหนครับ

ใช้กระสุนยี่ห้อใดครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2011, 11:08:06 PM โดย hare » บันทึกการเข้า

nitrogen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #526 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 06:24:07 PM »

แวะมาระบายอารมณ์นิดหน่อยครับ
กลับบ้านมาก่อนวันหยุุดสงกรานต์กะว่าจะไปคุยกะนายอำเภอเรื่องขอ ป.๓ TOZ ซะหน่อย
ปรากฏว่านายไม่อยู่ - -"
ไม่รู้จะทันล๊อตนี้หรือเปล่า ถ้าไม่ทันสงสัยรอดูสถานการณ์โครงการ ๔ วัดดวงซะหน่อย บู่

หยุดหลายๆวันเช่นนี้ ไม่มีผลงานใหม่ๆมาโชว์เลยเหรอครับ โดยเฉพาะ ป๋าโยฯ รอชมอยู่นะครับ ^^
jupjip
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #527 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 11:23:46 AM »

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ผมรับมาสองเดือนแล้ว ยังไม่ได้ลองซักนัดเลย
Maj.TOM
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #528 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:32:27 PM »

บ้านผมรอความหวังเห็นว่า  นายอำเภอ จะมาราวเดือน พ.ค.  นี้ครับ..ลุ้นๆๆๆ.....

ปากเกร็ด นครแห่งความสุข.....555

ถึงแม้ ผมจะเป็นทหารเหล่าพิเศษที่ไม่ได้ รบทัพจับศึก   แต่ผมก็พร้อมทุกวินาทีเพื่อ..พ่อ....เราะผมเป็นทหาร...ของ.....พ่อ...................
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #529 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:06:33 PM »

Cool...แฟน ๆ ยังหนาแน่นครับ...

...ขอให้มีความสุข...กับสิ่งที่ชอบ...และฮักแพง กันเด้อ พี่น้อง... หลงรัก

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #530 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 03:15:15 PM »

บ้านผมรอความหวังเห็นว่า  นายอำเภอ จะมาราวเดือน พ.ค.  นี้ครับ..ลุ้นๆๆๆ.....

ปากเกร็ด นครแห่งความสุข.....555

คนบ้านเดียวกัน รอเหมือนกันครับ ตอซผมมีแล้ว ว่าจะไปเอาซองแฝด

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #531 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 01:26:28 PM »

แวะมาระบายอารมณ์นิดหน่อยครับ
กลับบ้านมาก่อนวันหยุุดสงกรานต์กะว่าจะไปคุยกะนายอำเภอเรื่องขอ ป.๓ TOZ ซะหน่อย
ปรากฏว่านายไม่อยู่ - -"
ไม่รู้จะทันล๊อตนี้หรือเปล่า ถ้าไม่ทันสงสัยรอดูสถานการณ์โครงการ ๔ วัดดวงซะหน่อย บู่

หยุดหลายๆวันเช่นนี้ ไม่มีผลงานใหม่ๆมาโชว์เลยเหรอครับ โดยเฉพาะ ป๋าโยฯ รอชมอยู่นะครับ ^^

ไม่มีผลงานครับ   งอน
เช้าทำบุญ  ไหว้
บ่ายเข้าแอลกอฮอ   ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
Maj.TOM
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #532 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 08:10:38 PM »

คนบ้านเดียวกัน รอเหมือนกันครับ ตอซผมมีแล้ว ว่าจะไปเอาซองแฝด

อยู่ ละแวกไหนครับ  ผมอยู่ หมู่บ้านรุ่งเรืองนิเวศน์ ที่หน้าปากชอยขายจักรยาน แอลเอ  หนะครับ

ถึงแม้ ผมจะเป็นทหารเหล่าพิเศษที่ไม่ได้ รบทัพจับศึก   แต่ผมก็พร้อมทุกวินาทีเพื่อ..พ่อ....เราะผมเป็นทหาร...ของ.....พ่อ...................
seneeSRIYOTA
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #533 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:49:14 PM »

รบกวน ท่านที่ใช้ รุ่นไม่มีศูนย์ หน้าหลังหน่อยครับ ว่าลำกล้องตัวนี้ มันใหญ่เท่ากัน ตั้งแต่โคนจดปลายรึเปล่าครับ ไหว้ ไหว้
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #534 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 11:37:23 PM »

รบกวน ท่านที่ใช้ รุ่นไม่มีศูนย์ หน้าหลังหน่อยครับ ว่าลำกล้องตัวนี้ มันใหญ่เท่ากัน ตั้งแต่โคนจดปลายรึเปล่าครับ ไหว้ ไหว้

ไม่ครับ   ไหว้

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
pound9
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #535 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 11:00:45 AM »

ราคาดี ยิงดี  ไหว้
YOTA_THAI
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #536 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 04:04:16 PM »

กลัวน้องตอส เหงา  เมื่อวานโทรไปถาม เดี่ยวไบคาล หมดซะงั้นครับ เสียดายจริงๆ น่าจะตัดสินใจเร็วกว่านี้หน่อย เฮ้อ... ตกใจ ตกใจไม่รู้เมื่อไหร่จะเข้ามาอีก
AO.
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #537 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 02:49:32 AM »

กลัวน้องตอส เหงา  เมื่อวานโทรไปถาม เดี่ยวไบคาล หมดซะงั้นครับ เสียดายจริงๆ น่าจะตัดสินใจเร็วกว่านี้หน่อย เฮ้อ... ตกใจ ตกใจไม่รู้เมื่อไหร่จะเข้ามาอีก

.ก็ไปรับ ตัว เเฝดซ้อน ของ พลาดัส ก็ได้นี่   สวยน่ะจะบอก... ๒๕,๕๐๐ บ. ครับ
romeo_play-boy
Full Member

คะแนน 86

« ตอบ #538 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 03:16:27 AM »

อยากได้จังแต่ไม่มี สวัสดิการ  น้ำลายหก

อยากทราบว่าบุคลทั่วไปพอจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ แล้วต้องทำอย่างไรบ้าง ไหว้
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #539 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 12:31:34 PM »

.ก็ไปรับ ตัว เเฝดซ้อน ของ พลาดัส ก็ได้นี่   สวยน่ะจะบอก... ๒๕,๕๐๐ บ. ครับ

ร้านไหนครับ  หรือ สวัสดิการณ์ ครับ

หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 54
  พิมพ์