๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 03:15:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตำรวจทางหลวง  (อ่าน 10468 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #90 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 04:04:59 PM »

ต้องการคนดูดโอเลี้ยงเป็นกรรมการไหมครับ  ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
your-ประชาธิปไตย
Sr. Member

คะแนน 925

« ตอบ #91 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 04:53:45 PM »

ท่าน ตชด.ครับผมขออภัย ที่เล่นมุกตลก.....ผมแวะทำธุระที่ตู้ยามพุแคครับ พี่ๆอาๆลุงๆเขาก็ทักทายธรรมดา  ..ตระกูลก็ไม่ใหญ่พ่อได้แค่ ร.ต.ต.   ไปอ่านข้อมูลผมก่อน  ไม่ได้โดนจับผิดข้อกฏหมายใดๆ เข้าใจเสียใหม่ และอย่า - ก่อนรู้ + ...จำไว้นะผู้หมวด....น้องๆผมหลายคนเข้ามาอ่านเวปนี้..ทั้งจบ นรต.สามพรานและ นรต.อบรม..พลฯตำรวจ ปัจจุบัน รร.นายสิบ ภูธร 1 เขาก็สะดุดสะเทือนเวลาที่ ตร.โดนกระหน่ำย่ำยี  น้องต๊อดคิดว่าเราแน่นักหรือที่กระทู้ออกมาให้คนอื่นเขาดูเขาอ่านความคิดน้องต๊อด....คุณยิง .357 แม็กนั่มแข่งกับผมใหม แบบเหนี่ยวไกรวดใครเข้าเป้ากระดาษมากกว่ากัน   ผมชื่นชมคุณมานานเห็นว่าเป็นตำรวจ   ผมอยู่ในโรงพักมาแต่เกิด....
ก็คุณบอกเองว่าถูกจับ ถูกจับแล้วมาคุยว่าตำรวจรู้จักคุณพ่อของคุณ จะให้ผมเข้าใจไปอย่างอื่นได้ไงครับ เรื่องแสดงความคิดมันก็ความคิดผม ผมคิดอย่างไรก็จริงใจแสดงออกมาตรงๆ ไม่เคยคิดเรื่องแน่หรือไม่แน่อะไรนะครับ เรื่องยิงปืนก็ไม่ต้องมาท้าผมหรอก ฝีมืออย่างผมชนะผมไปก็คงไม่รู้สึกภูมิใจอะไรหรอกครับ ยินดีด้วยครับที่ยิง .357 เก่ง
หมวดต๊อด..อยากอ่าน    ' นรก 35 วันในป่าบางกลอย "    มั้ย  ที่วีรบุรุษ ตชด.พลร่ม ไปลุยนรกมา   รุ่นพี่คุณนั่นแหละเพียงแต่ท่านเป็นชั้นประทวน..แต่ใจใหญ่คับป่า ใจเขาทรหดเกินมนุษย์...คุณทำได้ไหม....หรือจะผูกคอตายหรือยิงตัวตาย.....ใจคุณได้เท่าพี่รัญ พี่เริง พี่โชค  พี่ดุล หรือเปล่า...
อันนี้ค่อนข้างเพ้อเจ้อครับ ไม่ใช่พลร่มที่คุณเอาชื่อมาอ้างนะ คุณนั่นแหละที่เพ้อเจ้อ พยายามจะสื่ออะไรเหรอครับ
กราบขออภัยทุกท่านครับ   ...  สมองเบาแล้วเรื่องพ่อป่วยได้ข่าวดีแล้ว...หมวดต๊อด...  วิ่ง ว่ายน้ำ วิดพื้น ดึงข้อ วัดร่างกายกันไหม...  ผมอายุ 38 หมวดอายุไม่เกิน 33 ห่างกัน 5 ปี...ถ้าผมแพ้..ผมจะเรียกพี่ต๊อดไปตลอดชีวิต...
พอดีผมเป็นลูกชายคนโตและไม่นับถือคนที่ไม่สนิทด้วยเป็นพี่หรือน้องนะครับ ทุกคนผมจะให้เกียรติโดยการเรียกคุณ ท่าน หรือยศ เป็นต้น ยินดีด้วยครับที่คุณพ่ออาการดีแล้ว ถ้าชอบออกกำลังกายมีเวลาก็น่าจจะพาคุณพ่อออกกำลังกายเบาๆสุขภาพจะได้แข็งแรงไม่เจ็บป่วยงายครับ ส่วนผมตอนนี้ยังแข็งแรงดี แต่ไม่รู้ว่าจะแข่งกันออกแรงไปทำไม พี่น้องของผมเท่าที่มีก็อยู่ในปริมาณที่พอเพียงแล้วครับ ไม่อยากได้พี่หรือน้องเพิ่ม ขอบคุณมากครับที่อยากนับญาติด้วย ถ้าอยากใช้กำลังแบบได้ประโยชน์ลองหาข้อมูลเรื่องการฝึกหลักสูตรต่างๆของสำนักงานตำรวจแห่งชาติ หรือของหน่วยงานอื่นๆดู น่าจะช่วยให้ได้ใช้กำลังแบบมีสาระมากขึ้นครับ

"ข้าพเจ้าต่อสู้เพื่อคุณธรรมที่อยู่ในใจของข้าพเจ้า ใครที่ขัดขวางคุณธรรมนั้น ไม่ว่าจะเป็นผู้ใด เราจะถือว่าเป็นศัตรู"
ประเทศไทย รวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย เป็นประชารัฐ...
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #92 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 07:08:48 PM »

กระทู้นี้ ท่าทางจะไปไกลแล้ว .......

..... บรรยากาศบ้านเมืองและสังคมไทยวันนี้

ดูช่างเปราะบางและอ่อนไหวยิ่งนัก ..........  เศร้า

รบกวนผู้คุ้มกฏช่วยพิจารณาด้วย .....

ใจเย็นๆกันนะครับ ...........................

อันไหนดูหรืออ่านแล้วไม่สบอารมณ์ ก็ปล่อยๆผ่านไปบ้างครับ

.......... คนไทยด้วยกัน แค่ความคิดไม่ตรงกัน รามือไปซักคน ทุกอย่างก็จบแล้ว

............. สำหรับผม ใครยอมก่อนเป็น "ผู้ชนะ" ครับ  เยี่ยม

ไร้คำกล่าว............................................
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #93 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 07:09:33 PM »

ไม่เป็นไรครับ...คนละครึ่ง  / เรื่องตชด.ในป่าต้นน้ำเพชรบุรี มันเพ้อเจ้อยังไงครับ อาแท้ๆผมเป็น ตชด.อยู่อุดรฯยังทราบเรื่องเลย ข่าวใหญ่โตไปทั้งประเทศ เกือบ 20 ปีแล้ว ครับ.. ก็มันเป็นเรื่องจริงนี่ครับ..งั้นผมขอจบก่อนครับ  กราบขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาให้ความเห็น ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2010, 07:14:26 PM โดย pasta » บันทึกการเข้า

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #94 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 07:14:44 PM »

..ผมยังไม่มีรถยนต์ขับ ก็เลยบ่ค่อยมีปัญหากับเรื่องพวกนี้.. อ๋อย

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
your-ประชาธิปไตย
Sr. Member

คะแนน 925

« ตอบ #95 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 07:20:10 PM »

ไม่เป็นไรครับ...คนละครึ่ง  / เรื่องตชด.ในป่าต้นน้ำเพชรบุรี มันเพ้อเจ้อยังไงครับ อาแท้ๆผมเป็น ตชด.อยู่อุดรฯยังทราบเรื่องเลย ข่าวใหญ่โตไปทั้งประเทศ เกือบ 20 ปีแล้ว ครับ.. ก็มันเป็นเรื่องจริงนี่ครับ..งั้นผมขอจบก่อนครับ  กราบขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาให้ความเห็น ไหว้
ยังพยายามนะครับ....นึกว่าแก้กระทู้แล้วจะดีขึ้น ลองอ่านดูดีๆครับ ใคร อะไร ที่เพ้อเจ้อ เรื่องนั้นไม่ใช่แต่ ตชด.เลย คนเค้ารู้กันทั้งบ้านทั้งเมือง แต่รู้จริงรึเปล่าอีกเรื่อง คนที่เค้าประสบเหตุจริงๆเค้ายยังลำบากใจที่จะเล่าเลย พวกสื่อหรือนักเขียนมันก็เอามายำๆพอขายได้ตังค์ไปงั่น จบครับ ผมก็ขอจบแค่นี้เหมือนกัน

"ข้าพเจ้าต่อสู้เพื่อคุณธรรมที่อยู่ในใจของข้าพเจ้า ใครที่ขัดขวางคุณธรรมนั้น ไม่ว่าจะเป็นผู้ใด เราจะถือว่าเป็นศัตรู"
ประเทศไทย รวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย เป็นประชารัฐ...
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #96 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 07:24:41 PM »

............  เยี่ยม

ไร้คำกล่าว............................................
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #97 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 07:27:33 PM »

โดนสื่อหลอกลวง...

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #98 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 10:48:29 PM »

ยอมๆไปเหอะพี่อรรถ   Grin Grin Grin  เสียสุขภาพจิต  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
polizehero
ทำดีเสมอตัว ทำชั่วคนเหยียบย่ำ
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #99 เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 11:01:02 PM »

ใจเย็นครับพี่ๆ เด็กมัธยมปลายอย่างผมเข้ามาอ่้านแล้ว เฮ่อ....
อย่าทะเลาะกันเลยครับ
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #100 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 12:14:45 AM »

พอดีผมเป็นลูกชายคนโตและไม่นับถือคนที่ไม่สนิทด้วยเป็นพี่หรือน้องนะครับ ทุกคนผมจะให้เกียรติโดยการเรียกคุณ ท่าน หรือยศ เป็นต้น ยินดีด้วยครับที่คุณพ่ออาการดีแล้ว ถ้าชอบออกกำลังกายมีเวลาก็น่าจจะพาคุณพ่อออกกำลังกายเบาๆสุขภาพจะได้แข็งแรงไม่เจ็บป่วยงายครับ ส่วนผมตอนนี้ยังแข็งแรงดี แต่ไม่รู้ว่าจะแข่งกันออกแรงไปทำไม พี่น้องของผมเท่าที่มีก็อยู่ในปริมาณที่พอเพียงแล้วครับ ไม่อยากได้พี่หรือน้องเพิ่ม ขอบคุณมากครับที่อยากนับญาติด้วย ถ้าอยากใช้กำลังแบบได้ประโยชน์ลองหาข้อมูลเรื่องการฝึกหลักสูตรต่างๆของสำนักงานตำรวจแห่งชาติ หรือของหน่วยงานอื่นๆดู น่าจะช่วยให้ได้ใช้กำลังแบบมีสาระมากขึ้นครับ
ยืนยันครับ สมาชิกทุกคนใน web board นี้เป็นเพื่อน พี่ น้อง ครู อาจารย์ ผู้ให้ความรู้ และผู้รับความรู้กันทุกคน
ในความรู้สึกส่วนตัวผมว่า จุดยืนและความคิดของท่าน your แข็งไปนิดหนึ่ง มองแบบเป็นกลางครับ
มีดำมีขาว หรือบางครั้งก็ออก เทาๆ สบายใจกว่าเยอะ ขออภัยนะครับ หากความเห็นของผม ขัดแย้งกับความคิดและเจตนารมณ์ ของท่าน  ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2010, 12:16:52 AM โดย นายรัก » บันทึกการเข้า

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
เห่าดง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #101 เมื่อ: เมษายน 07, 2010, 12:12:20 PM »

คุยกับบางคนก็มีแต่อคติ มองคนอื่นในแง่ร้าย

ที่นี่คนเยอะแยะแม้ไม่เคยเจอหน้าตากัน แต่ก็เคารพนับถือกัน เปรียบเสมือน เพื่อน พี่ น้อง นะครับ

Nothing else matters
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์