๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:03:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (กระทู้ท่องเที่ยว) แหล่งตกปลาในกรุงเทพ  (อ่าน 20530 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 12:19:05 PM »

เอ้อ แถวรัชดาเขาว่ามีแต่ "นางสาวเงือก" ไม่ใช่เหรอครับ

เจ้าสมุทรมาตอบเอง  Grin Grin Grin  โพไซดอน Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 02:40:05 PM »

......ตกแถวรัชดาไม่อาววววว  เข้าบ้านไม่ได้หลายวันกลิ่นคาวปลามันแรงน่ะ......... Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 02:44:48 PM »

ผมตกปลาทีไรได้แต่กินปลาเพื่อน  Grin Grin Grin ปลาตัวเองไม่ค่อยได้ Grin Grin Grin

นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 03:34:09 PM »

ขอบคุณมากครับพี่ๆน้องที่แนะนำมาโดย 51 โอ้โห แสดงว่าต้องชอบตกปลาแน่ๆครับ มาเป้นรายชื่อเลย ขอบคุณมากครับพ๊ม จูบบบบ

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 03:38:51 PM »

บึงสำราญ สุดซอยสุวรรณประสิทธิ์ ถ.สุขาภิบาล 1

บึงตาแรมฟิชชิ่งปาร์ค คลอง 13  บ้านเกาะ  หนองจอก

บึงคุ้มเกล้า ซ.คุ้มเกล้า กม.8-9 ถ.สุวินทวงศ์

โชคชัยฟิชชิ่งปาร์ค ถนนสุคนธสวัสดิ์ ซ.โชคชัย 4

แม่ยายฟิชชิ่งปาร์ค ซ.วงศ์สว่าง 11 เชิงสะพานพระราม 7 ฝั่งพระนคร

ลุงหนวด  ซอย บดินทรเดชา

เงาน้ำ ถ.พุทธมณฑลสาย2

สวนธนฟิชชิ่งปาร์ค ประชาอุทิศ 72 ราษฎร์บูรณะ

ต้นรักฟิชชิ่งปาร์ค ชอยประชาอุทิศ 86 ถนนประชาอุทิศ เขตทุ่งครุ

ชิงหลิว ตกปลา 5/1 ซ.มัยลาภ(กลางซอย)  รามอินทรา 14

สาย 4 ฟิชชิ่งปาร์ค  ถ.พุทธมณทลสาย 4

จาดดดดดดดดดดด....ห้ายยยยยยยยย....ครับ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
หนึ่งในซึมเศร้า...เหงาเพราะ...ร๊ากกกกก team

โอ้โห รู้จริงๆครับพี่ ส่วนตัวผมชอบไปบึกสำราญครับ ปลาตัวใหญ่ดี

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 03:44:01 PM »

รัชดา Grin Grin Grin

ถ้ารัชดาสงกะสัยจะเป็นน้องปลาซะแล้ว

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 03:56:26 PM »

นี่เลยครับ siamfishing.com มีทุกที่ๆท่านอยากไปตกปลาทั่วประเทศ เยาะเย้ย

ว่าแต่ที่รัชดานี่ใช้เหยื่ออะไรหว่า Huh Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
joker
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 04:42:58 PM »

บึงสำราญ ดีกว่าครับ ปลาใหญ่ดี ได้ออกกำลังเยอะ แล้วค่อยไปรัชดา ดีมั้ยครับ   น้ำลายหก
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 01:10:18 AM »

เอ่อคือว่าที่ใหน มีเหล้าทาน มีร้านอาหาร มี ปลาเผา บ้างครับ อยากได้แบบนี้ หรือว่าที่ท่านว่ามามีหมดครับ พอดีนัดเพื่อนไปสังสรรค์กันด้วย Cool

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 01:25:53 AM »

สำราญครับ   ขอบขนมปังคลุกหัวอาหารปลาดุกน้ำหมาดๆๆแค่พอบีบอยู่   เล่นเอาปวดหลังเลยละครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   เอารอกตัวใหญ่หน่อยนะครับ   ไม่งั้นเบรคพังหมด   ผมใช้  6500Cรุ่นเก่าที่ว่าทนๆๆเบรคยังพังเลยต้องเอาสำรองไป3ตัวทุกที 

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 11:09:58 AM »

สำราญครับ ขอบขนมปังคลุกหัวอาหารปลาดุกน้ำหมาดๆๆแค่พอบีบอยู่ เล่นเอาปวดหลังเลยละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เอารอกตัวใหญ่หน่อยนะครับ ไม่งั้นเบรคพังหมด ผมใช้ 6500Cรุ่นเก่าที่ว่าทนๆๆเบรคยังพังเลยต้องเอาสำรองไป3ตัวทุกที

เดี๋ยวนี้เขาไม่ใช้ ABS กันหรือครับ  Grin Grin Grin เห็นบอกเบรคพัง  Grin Grin Grin

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 02:23:01 PM »

สำราญครับ ขอบขนมปังคลุกหัวอาหารปลาดุกน้ำหมาดๆๆแค่พอบีบอยู่ เล่นเอาปวดหลังเลยละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เอารอกตัวใหญ่หน่อยนะครับ ไม่งั้นเบรคพังหมด ผมใช้ 6500Cรุ่นเก่าที่ว่าทนๆๆเบรคยังพังเลยต้องเอาสำรองไป3ตัวทุกที

abu 6500c เดี๋ยวนี้ยังมีใช้อยู่เหรอครับ
ผมเคยใช้เมื่อประมาณเกือบ 10 ปี ได้แล้วมั้ง ทนดี เบรคดี แต่ตอนนี้เลิกตกปลาแล้ว
ไม 089-5929905
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2006, 06:33:10 PM »

SeaSon-Tour
ดำน้ำเกาะขาม  ชมความงามประการังหลากสี
ตื่นเต้นเร้าใจกับพิพิธภัณฑ์ริปลี่ส์
เพลิดเพลินเหล่าสัตว์นานาชนิดที่เขาเขียว และเดินเที่ยวชมความยิ่งใหญ่เรือหลวงจักรีฯ
กับเดือนแห่งความรัก ( 2 วัน 1 คืน ) วันที่ 3 - 4 กุมภาพันธ์ 2550

ะ   2,199 บาท

โปรแกรมการเดินทาง  กรุงเทพ-สัตหีบ

วันแรก วันเสาร์ ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2550 (สมเด็จพระเจ้าตาก - เกาะขาม - เรือหลวงจักรีนฤเบศร)
06.00 น.    พร้อมกัน ณ มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนสุนันทา ทีมงานรอต้อนรับอยู่ที่ประตู่
                  อู่ทองนอก
07.00 น.   ออกเดินทางมุ่งหน้าสู่ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี
10.00 น.   นมัสการ ศาลสมเด็จพระเจ้าตากสิน เพื่อเป็นศิริมงคล
      ก่อนลงเรือดำน้ำที่ เกาะขาม และบริการพิเศษ Scene - Drive
      และรับประทานอาหารตามอัธยาศัย
14.30 น.    ชม เรือหลวงจักรีนฤเบศร และเก็บภาพประทับใจ
16.00 น.    เดินทางเข้าสู่ที่พัก
19.00 น.    รับประทานอาหารเย็น Seafood Party  ริมชายหาด
22.00 น.   Good Night And Sweet Dream

วันที่2 วันอาทิตย์ ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2550 (พิพิธภัณฑ์ริปลี่ส์ - สวนสัตว์เปิดเขาเขียว)
08.00 น.    Morrning Call รับอากาศบริสุทธิ์ยามเช้า
09.00 น.    รับประทานอาหารเช้า พร้อมเก็บสัมภาระ ( Check - Out )
10.30 น.    เดินทางมุ่งหน้าสู่กิจกรรมตื่นเต้นเร้าใจกับ Belive it 's or not ! พิพิธภัณฑ์ริปลี่ส์
12.00 น.    รับประทานอาหารกลางวัน ส้มตำปู ป้าประไพ
13.00 น.    มุ่งสู่ธรรมชาติเขียวขจี ท่ามกลางสัตว์ป่านานาพันธุ์ สวนสัตว์เปิดเขาเขียว
16.00 น.    แวะซื้อของฝากกลับบ้าน ข้าวหลามหวาน ตลาดหนองมน
17.00 น.    เดินทางกลับกรุงเทพโดยสวัสดิภาพ

เพียงท่านละ 2,199 สำหรับเด็ก 1,599/คน (เด็กอายุไม่เกิน 12 ปี)

หมายเหตุ***ราคานี้รวม รถโค้ชปรับอากาศ 2 ชั้น ค่าที่พัก ค่าเรือ อุปกรณ์ดำน้ำ ค่าอาหาร 3 มื้อ + อาหารว่าง1 มื้อค่าเข้าชมสถานที่ต่างๆ ค่าประกันอุบัติเหตุวงเงิน 100,000 บาท  ราคานี้ไม่รวมค่าใช้จ่ายส่วนตัว
   กำหนดการอาจมีการเปลี่ยนแปลงขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมธรรมชาติและความปลอดภัยของท่านเป็นหลัก
         สนใจติดต่อ SeaSon-Tour
         ไม    089-5929905
         แอล  085-8652219

นักศึกษาโปรแกรมอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนสุนันทา

อย่าลืมไปเที่ยวกันเยอะๆนะ

worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2006, 08:27:11 PM »

บ่อหนุ่มครับ กระพง ชั่งออกมีบริการทำให้ด้วย น้ำลายหก

รักเธอ....ประเทศไทย
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์