๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 01:37:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับนายโซเวียด  (อ่าน 6000 ครั้ง)
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2006, 09:13:23 PM »

หลงรักยินดีด้วยครับ...

หลงรักอุแว้เมื่อใหร่....นำภาพหลานมาให้ลุงป้าน้าอาและปู่ย่าตายายชื่นชมนะ....และอย่าลืม...เตรียมน้ำสิงห์ไว้หลายๆแกลลอนหน่อย น้ำลายหก

โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 06:04:02 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  Grin Grin Grin

โพธิญาณ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 08:56:52 AM »

กลับมาแล้วครับ  ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ   Cheesy

ใจจริงผมกับแฟนก็อยากได้ผู้ชายครับมันดื้อดี    Grin Grin Grin

สำหรับพี่สนคงอีกนานเพราะเจอใครก็รักเค้าไปโหม้ดดดด    Grin เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ฅนปั่นไฟ ยกกำลัง 2
Full Member

คะแนน 10

P239

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 09:42:04 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ หลงรัก

ผลิตไฟฟ้าเพื่อความสุขของคนไทย
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 09:59:57 AM »

กลับมาแล้วครับ  ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ   Cheesy

ใจจริงผมกับแฟนก็อยากได้ผู้ชายครับมันดื้อดี    Grin Grin Grin

สำหรับพี่สนคงอีกนานเพราะเจอใครก็รักเค้าไปโหม้ดดดด    Grin เยาะเย้ย เยาะเย้ย
เฮ้ย ๆ คนอย่างผมนะรักใครรักจริง รักทีละคน คราบบบบบบบบ..........แค่เป็นโรคภูมิแพ้กับโรคหัวใจนิดหน่อยก็เท่านั้นเอง..............โรคภูมิแพ้สาวสวย น่ารัก กับโรคหัวใจง่าย นะ Cool

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 01:20:58 PM »

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink             

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 01:54:26 PM »

กลับมาแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ Cheesy

ใจจริงผมกับแฟนก็อยากได้ผู้ชายครับมันดื้อดี Grin Grin Grin

สำหรับพี่สนคงอีกนานเพราะเจอใครก็รักเค้าไปโหม้ดดดด Grin เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ไปทางได๋มานอคุนพ้อพรานขี้คันค้าก  อยากได่ลูกซายกะหน่าดู๋ๆเด้อ  ตอนนี้กะตั้งหน้าตั้งตาเก็บเงินเก็บทองไว่เด้อ  เตียมไว่สี่-ห้าหมื่น  ค่าคลอดมันแพงแต่กะบ่แพงซ่ำค่าเหล้าดอกล่ะหว่า  เอาไว่ว่างๆสิมาเล่นนำหย่างลัดท่งไปคือสิฮอดหยู่ดอกเนาะ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 03:50:39 PM »

หิบฟ้าวมาเด้อไหยแป๋งเอาโตลูกเลื่อนซ่ายม่าน่ำ  นกอยู่หนี่บ่มี้ดอกโตทอโป้มื่อ  มี่แตนกเจ่า  นกพิราบ  นกเขา  นกแตดแต้  นกเด้าลม  แตกยั้วๆปานปลาลูกครอกหลังเขียว    Grin   ซั้งมั้นบิดเลาะข่างเลาะแอวอยูนี่หละ   Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2006, 03:52:24 PM โดย soveat » บันทึกการเข้า

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2006, 04:34:34 PM »

หิบฟ้าวมาเด้อไหยแป๋งเอาโตลูกเลื่อนซ่ายม่าน่ำ  นกอยู่หนี่บ่มี้ดอกโตทอโป้มื่อ  มี่แตนกเจ่า  นกพิราบ  นกเขา  นกแตดแต้  นกเด้าลม  แตกยั้วๆปานปลาลูกครอกหลังเขียว    Grin   ซั้งมั้นบิดเลาะข่างเลาะแอวอยูนี่หละ   Grin

555555555เยาะเย้ยคืนตี้  นกโตน้อยๆซ่ำโป้มือ  เขายิงไห่เหนว่าฝีมือๆ  โตไหย่ๆไผกะยิงถืก  สิมาเล่นนำหยู่ดอก  หาเวลาว่างเหมาะๆก่อน  เดียนหน้ารามฯมีงานพะลาดซะทานปะลินยาบัด  ผมเลยหยากเวียกหยากงานยุ  อย่าลืมเด้อหน่ำดู๋ๆจั่งสิได่ลูกซาย  ซ่วงนี้เดียนหงายลูกออกมาคือสิขาวหยู่ดอก  ลูกซายกกผมเฮ็ดคืนเดียนมืด  ดำปี้ๆ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์