๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 06:43:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายละเอียดปืนอัดลม  (อ่าน 2876 ครั้ง)
BLUE_MTTS43
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 03:45:59 PM »

ผมอยากเล่นปืนอัดลมยาวน่ะครับเลยอยากทราบรายละเอียดปืนอัดลมยาวและราคา(พร้อมรูปก็ดีนะครับ)...
อยากรู้ว่าปืนยาวอัดลมกับปืนยาว บีบีกัน แบบไหนน่าเล่นกว่ากัน...

ขอบพระคุณมากครับ...
annakin
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 06:03:26 PM »

ผมว่าปืนยาวอัดลมต้องใช้งบมากกว่าจะเล่นได้
ปืนก็แสนกว่าๆ
ชุดรวมกันอีกประมาณสี่หมื่น
แต่ก็ไดฝึกสมาธิครับ
 ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ถ้ายาว BB สนุก
งบไม่ถึงหมื่ก็เรียกได้ว่าสุดยอดปืนแล้วคับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

พอจะรู้แค่นี่อหละ เพราะผมเล่นสั้นอัดลมอยู่คับ
 ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 10:04:11 PM »

ผมอยากเล่นปืนอัดลมยาวน่ะครับเลยอยากทราบรายละเอียดปืนอัดลมยาวและราคา(พร้อมรูปก็ดีนะครับ)...
อยากรู้ว่าปืนยาวอัดลมกับปืนยาว บีบีกัน แบบไหนน่าเล่นกว่ากัน...

ขอบพระคุณมากครับ...

ลองเข้าเยี่ยมเยียนที่นี่ดูครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=51957.0

ถ้ามีเวลาก็อ่านให้เยอะ ๆ จะได้ตัดสินใจถูกว่าจะเลือกแบบไหน
ผมเองก็มีทุกชนิดตั้งแต่ BB gun จนถึงดินขับ แต่เทใจให้อัดลมยาว ยิ่งเป็นเบอร์หนึ่งชอบสุด ๆ ครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
BLUE_MTTS43
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 12:43:10 AM »

ขอบคุนมากครับพี่มีให้ดูเพียบเลย
หน้า: [1]
  พิมพ์