๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 06, 2024, 07:36:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้ก้านยาวปะทะหมอนทอง หน้า2  (อ่าน 12201 ครั้ง)
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2006, 05:20:00 PM »

เมื่อวานนี้ เพิ่งมี โอกาว แว่บ เข้าสนาม ไปยิงปืน เป็นครั้ง แรก ในรอบ3 เดือนตั้ง แต่ย้ายจากท่า เรือมาสนามบิน
พอดีออก เวร เช้า แล้วต้องคอยประ ชุมต่อตอน เย็น  เลย เอาจากัวร์ ที่ เพิ่ง ได้มา ไปปรับศูนย์   เสี้ยนลาย ไม้ แปลกดี ไม่รู้ ไม้อะ ไร

ได้มาก็ แต่ง ไก  โดย เปลี่ยนสปริง และ พัน แกน เซีย  แล้ว แต่งศูนย์ หน้า เป็น ใบ ใหญ่

ทดสอบที่หัวหมากสนาม50ม. ด้วยจี โก้ และ ซีซี ไอ แต่ ไม่ค่อยมี เวลา เลย เอามา ให้ดู แค่2กลุ่ม ทีหลังจะ ทดสอบมา เพิ่ม ใหม่
รูป แรกซีซี ไอ

รูปที่สองจี โก้ แดง

พอดี ไป เที่ยวงาน โฮม โปร ไปซื้อนำ ยาตัวนี้มา อ่านคุณสมบัติ แล้ว เหมือนของที่พี่บุญ ใช้ที่ลงหนังสือ อวป. เดือนตุลาลองหามา ใช้ดูครับราคา 170  ในงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2006, 11:42:56 AM โดย CAPTAINKID » บันทึกการเข้า

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2006, 05:26:46 PM »

แหม...นึกว่าทดสอบไม้หน้าสามเสียอีก

กลุ่มแน่นสวยดีครับ สงสัยต้องขาย 10/22 มาเล็งเนียนๆแบบนี้บ้าง

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2006, 05:48:42 PM »

แหม...นึกว่าทดสอบไม้หน้าสามเสียอีก

กลุ่มแน่นสวยดีครับ สงสัยต้องขาย 10/22 มาเล็งเนียนๆแบบนี้บ้าง
ขายเลยครับ ปืนลูกเลื่อน ยิงสนุกน้า
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2006, 05:51:36 PM »

เอามายั่วอีกแล้ว  Shocked พยายามหักห้ามใจ สงสัยต้องเสียตังค์อีกแล้ว หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2006, 12:51:06 AM »

ขายเลยครับ ปืนลูกเลื่อน ยิงสนุกน้า

กลัวไม่ได้ราคาแบบที่ JJ ซื้อสิ ถ้าได้แบบนั้นนะ รับรองตั้งใจยิงทุกนัดเลย เพราะเห็นกลุ่มศูนย์เปิดแทบจะร้อยรูเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2006, 12:40:33 PM โดย Kimber » บันทึกการเข้า

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

ฅนแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

ช่างบั้งไฟและไกปืน

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2006, 09:03:21 AM »

ดีมากๆ เลยครับ
Krit A5
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2006, 11:17:04 AM »

ศุนย์เปิด 50 เมตร พี่ยิงแม่นมากๆเลย สุดยอดดดดดดดดด  หลงรัก
Wooddy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2006, 11:35:39 AM »

ยินดีด้วยครับพี่Captian ผมบอกแล้วJaguarไม่ทำให้ผิดหวังอย่างแน่นอน 1000แต้มเป็นเรื่องธรรมดา ต้องมาวัดกันที่ใครเข้าใกล้100Xมากกว่าครับ ภาพล่างก็9Xแล้วมั้ยหล่ะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2006, 01:18:23 PM »

ระยะศูนย์ยาวได้แรงจริงๆครับ ถ้าได้ปรับศูนย์ไปซ้ายอีกตี้ดนะ แหมมันเขี้ยวจริงๆ
เฮ้อไม่รู้เมื่อไหร่จะว่างไปยิงอีก เศร้า

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2006, 09:05:08 AM »

ได้มาเท่าไหร่ครับ Grin

วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2006, 09:52:19 AM »

.........แม่นมากๆ กลุ่มสวยทั้งคู่เลยครับ.......

ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2006, 04:15:05 PM »

พาดหมอนทราย หรือพาดแท่นยิงครับ สายตาดีมากครับ ปืนผมรุ่นมาตรฐานมันก็ชอบกระสุนยี่ห้อจีโก้ ทั้งกล่องเขียวและกล่องแดง
ถามนิดนะครับไม่ทราบว่าศูนย์หน้าใบใหญ่แต่งเองหรือซื้อมาใส่ครับ หากซื้อมาใส่ ซื้อจากร้านไหน ราคาเท่าไหร่
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2006, 07:29:10 PM »

ผมพาดแท่นยิงครับ
แล้วก็ศูนย์หน้าผมเอาศูนย์เก่ามาดัดแปลง โดยเซาะร่องด้านหน้า แล้วเอาแผ่นเหล็กตอกใ่ส

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2006, 09:25:08 PM »

ยินดีด้วยครับท่านสารวัตร

ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2006, 10:05:55 AM »

ผมพาดแท่นยิงครับ
แล้วก็ศูนย์หน้าผมเอาศูนย์เก่ามาดัดแปลง โดยเซาะร่องด้านหน้า แล้วเอาแผ่นเหล็กตอกใ่ส

ขอบคุณครับ นึกว่าเขามีศูนย์หน้าใบใหญ่ขาย ผมว่าจะทำเองยังหาเวลาไม่ได้สักที ว่าจะเชื่อมพอกแล้วตะไบแต่งไปเรื่อย ๆ จนพอใจ อยากได้ช่องไฟระหว่างศูนย์หน้าและศูนย์หลังน้อย ๆ แต่ก็ยังไม่มีเวลาทำ
      ยิงไกล ๆ ศูนย์หน้าใหญ่เล็งนั่งแท่น ช่องไฟระหว่างศูนย์หน้าและศูนย์หลังน้อย ๆ จะทำให้กลุ่มสวย ผมยิงศูนย์เปิดพาดหมอนทรายด้วย CZ รุ่นมาตรฐาน 24 นิ้ว เคยทำได้สูงสุดแค่ 7 X เกาะกลุ่มกันได้สวยงาม ส่วนอีกสามนัดที่ไม่เข้าเอ็กซ์เรียงแถวขึ้นด้านบนเป็นแนวเส้นตรงตั้งแต่เลยขอบวง X แต่อยู่ในวงสิบทั้ง 3 นัด ยิงด้วย CCI กล่องขาวน้ำเงินรุ่นเก่า เมื่อสักเกือบ ๆ 4 ปีมาแล้ว หลังจากนั้นยิงศูนย์เปิดไม่เคยได้ถึง 7x เลย จึงเลิกยิงศูนย์เปิด ยิงแต่ติดกล้อง เพราะสายตาไม่ค่อยดี เล็งนาน ๆ เบลอ ตาแสบไปหมด

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์