๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 07:04:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงเด็กแว้น ไม่เห็นด้วย แต่อดสะใจไม่ได้  (อ่าน 41705 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 04:15:33 PM »

ร้านกาแฟบังเหม  ขายคู่กับ  ร้านใข่ราง ญาติผม  ครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 04:21:34 PM »

เพิ่งจะอ่านข่าว เมื่อสักครู่ ข่าวว่ามีรถเก๋ง ติดฟิล์มสีดำ ยิงใส่ก่อนหนึ่ง นัด

พวกแว้น กักขระ ก็เร่งรถหนี  ไปได้สักครู่ ก็มีฟอร์จูนเนอร์สีขาว ป้ายทะเบียนแดง ขับมาตีคู่

คนนั่งหลังลดกระจก ยิงปืน ๒ กระบอกใส่กลุ่ม แว้นนี่ครับ

ร่วมด้วยช่วยกัน ๒ คัน เก๋ง+ฟอร์จูนเนอร์
ด้วยความเคารพ

ปล.แอบสะใจเล็ก ๆ เหมือนกันครับ
เมื่อคืนวันศุกร์ลูกชายกลับจากสนามหลวง(งานแม่) ประมาณ เที่ยงคืน ลูกชายเห็นฟอร์จูนเนอร์ ไล่ยิงเด็กแวนซ์แถวเลียบทางด่วนรามอินทรา ไม่รู้จะเป็นคัน

เดียวกันหรือเปล่า  ตกใจ

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 04:26:17 PM »

เพิ่งจะอ่านข่าว เมื่อสักครู่ ข่าวว่ามีรถเก๋ง ติดฟิล์มสีดำ ยิงใส่ก่อนหนึ่ง นัด

พวกแว้น กักขระ ก็เร่งรถหนี  ไปได้สักครู่ ก็มีฟอร์จูนเนอร์สีขาว ป้ายทะเบียนแดง ขับมาตีคู่

คนนั่งหลังลดกระจก ยิงปืน ๒ กระบอกใส่กลุ่ม แว้นนี่ครับ

ร่วมด้วยช่วยกัน ๒ คัน เก๋ง+ฟอร์จูนเนอร์
ด้วยความเคารพ

ปล.แอบสะใจเล็ก ๆ เหมือนกันครับ
เมื่อคืนวันศุกร์ลูกชายกลับจากสนามหลวง(งานแม่) ประมาณ เที่ยงคืน ลูกชายเห็นฟอร์จูนเนอร์ ไล่ยิงเด็กแวนซ์แถวเลียบทางด่วนรามอินทรา ไม่รู้จะเป็นคัน

เดียวกันหรือเปล่า  ตกใจ
แถวๆที่พักเลย

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 04:35:12 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2011, 06:20:40 PM โดย สหายอ๋อง พรานปลาซิว » บันทึกการเข้า
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 04:42:47 PM »

โดนซะมั่งก็ดีครับ ซ่ากันเหลือเกิน ทำชาวบ้านเค้าที่จะใช้ถนนเดือนร้อนกันไปหมด...........

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 04:54:02 PM »

ฟอร์จูนเนอร์  สีดำ  หรือปล่าวครับ  ((มีเสาอากาศวิทยุรับส่งข้างหลังด้วย  ))     ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ทีหลังมันจะลำบากนะสิ เจอเป็นค้น กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่

krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 05:03:57 PM »

เด็กแว๊น มันไม่ได้แว๊นอย่างเดียวนะครับ มันพัวพันยาเสพติด ปืนเถื่อน รถขโมย วิ่งราว รุมโทรมหญิง

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 05:20:09 PM »

เด็กแว๊น มันไม่ได้แว๊นอย่างเดียวนะครับ มันพัวพันยาเสพติด ปืนเถื่อน รถขโมย วิ่งราว รุมโทรมหญิง

เมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมา หน้าบ้านคุณ krajong มีการแข่งรถกันหรือเปล่าครับ

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 05:42:15 PM »

ฟอร์จูนเนอร์  สีดำ  หรือปล่าวครับ  ((มีเสาอากาศวิทยุรับส่งข้างหลังด้วย  ))     ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ทีหลังมันจะลำบากนะสิ เจอเป็นค้น กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่

Ha Ha Ha   ฮา  คร๊า  คิ๊ก คิ๊ก  น๊ะคร๊า พี่ JOYHUNTER  ขร๊า  ฮา

แหม  แล้วเสื้อ "แจ็คเก็ต"  ดำ  กะ  "เสื้อยืด"  สีขาว  อาร์ม  "กองปราบ"  ล่ะ   คร๊า  ฮา
ฝนตก  ซักแล้ว  "ตากไม่แห้ง"  ใช่มั้ยคร๊า  ฮา

ทาง บชน.  ก็คงจะเบื่อกับพวก "ห้าร้อย"  นี้  อ่ะคร๊า  ฮา
ถูกด่าทุ๊กวัน  ฮา  เวลาจะจับที  ต้องระดมกำลัง  เป็นร้อย  ฮา
ปิดหัว  ปิดท้ายแล้ว  พวกเขา  ยังขับ  "พุ่ง"  เข้ามาชนอีกคร๊า
เอากระบอกฟาดก็แล้ว  แต่ถึงคราว "ซวย"  ดันมี นสพ. ถ่ายภาพได้อีก  ฮา

ยายเชื่อว่าเป็น  "ปฎิบัติการ"   ปราบ  "ห้าร้อย"  คร๊า

5555555555555  ส่งมันไปเจอ   "เง็กเชียนฮ่องเต้"  คร๊า  ฮา 5555555555555

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 05:47:44 PM »

เมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมา หน้าบ้านคุณ krajong มีการแข่งรถกันหรือเปล่าครับ
มีครับ ท่าน  แข่งทุกเสาร์จับทุกเสาร์ ยึดเอาไปเก็บไว้ที่ สน. จนเต็ม ก็ไม่ หมดสักที แม่บางคนมาโวยวายว่าลูกฉันเป็นคนดี เป็นไปไม่ได้ที่จะมาซึ่ง
จนท.เขาก็เลยสตาร์ทเครื่องให้ฟัง .... บางคน9ขวบก็เคยเจอ
 ที่เคยเจอแปลกที่สุดคือมอเตอร์ไซค์ไม่มีคันสตาร์ท ไม่มีเบรค เอากระป๋องพลาสติกทำถังน้ำมัน.....

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 05:55:19 PM »

ในอดีต  ยอมรับว่าเลว  ครับ  เคยปิดวงเวียนน้ำพุ  หาดใหญ่

เคยปิดสะพานเกาะยอ  สงขลา  พอแก่ตัวขึ้น  รู้สึกอายตัวเอง
.
 เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 06:06:41 PM »

ในอดีต  ยอมรับว่าเลว  ครับ  เคยปิดวงเวียนน้ำพุ  หาดใหญ่

เคยปิดสะพานเกาะยอ  สงขลา  พอแก่ตัวขึ้น  รู้สึกอายตัวเอง
.
 เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

ตอนเป็นวัยรุ่น การได้ทำอะไรห่ามๆกร่างๆ มันทำให้รู้สึกดีครับ
ยิ่งถ้ามีเพื่อนมีกลุ่มเฮละโลกันด้วยแล้ว ยิ่งไปกันใหญ่
จิตใจมันฮึกเหิมดีจริงๆ
เชื่อว่าหลายๆคนก็เป็นครับ นึกย้อนไปก็สมเพสตัวเองจริงๆครับ
ว่าทำไปได้ยังไงแบบนั้น
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 06:10:06 PM »

แต่ก่อนผมชอบไปดูครับ มีทั้งมอเตอไซ และรถยนต์ พวกเขา จะมา รอเวลา ที่โต๊ะสนุกอา แถว หลักสี่ พอได้เวลา ก็จะออกไปปิดถนน เล่น กันตลอด

เมื่อ 18 ปีที่แล้วโน่น
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 06:18:33 PM »

โดนกันบ้าง...ผมกลัวกลางคืนขับรถมาคนเดียว
เจอะพวกนี้ต้องขับช้าๆ ให้เขาไปก่อน
ท่องในใจอย่าไปยุ่ง เรื่องของเขา ...แต่ทำอะไรรถตรูน่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 06:41:47 PM »

เกือบลืม  เคยโดนพวกหมั่นใส้ขับรถใล่ชน  ต้องหลับเข้าซอยสุภาพ  หน้าค่าย  เสนาฯ  เยี่ยวแตกเต็มกางเกงครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 17
  พิมพ์