๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 09:59:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ##เอาอีกแล้วครับท่าน (ตร.ยิงตร.)##  (อ่าน 4509 ครั้ง)
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 02:27:19 PM »

อ้างถึง
โกรธเคืองอะไรกันนักหนาหนอ แค่ชกต่อยสู้ไม่ได้ ก็ไปลากปืนมายิง น่าเศร้าครับยุคนี้ สุภาพบุรุษ และนักเลงจริงเหลือน้อยเต็มที
ดื่มเหล้าแล้วใจร้อนไม่ดีเลยครับ น่าจะมีใครสอนให้เอาปืนไปเก็บใว้ในที่เย็นๆบ้าง เวลาจับปืนเย็นๆใจจะได้เย็นลง สติจะได้กลับกลับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 02:29:28 PM »

...เอ้า ว่าแล้วก็ดื่มกันเข้าไป

ชน ครับ ชน หมดแก้ววววววววว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 02:33:29 PM »

...เอ้า ว่าแล้วก็ดื่มกันเข้าไป

ดื่มนมใช่ไหมครับ Grin ( นมหนัง ) หลงรัก
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 03:28:45 PM »

เหล้า บวก ปืน บวก ความบ้าอำนาจ เศร้าครับ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 03:31:06 PM »

ดื่มนมใช่ไหมครับ Grin ( นมหนัง ) หลงรัก

นมผมยังดื่มทุกวันครับ  Grin Grin Grin แข็ง แรงงงงงง Grin Grin Grin  อ้วนนนนนน

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 03:33:47 PM »

แซวไปแล้ว  Grin Grin Grin ยังไงก็ไม่เกี่ยวกันหรอกครับ  Grin Grin Grin คนกินเหล้าไม่กินเหล้าก็ทำผิดได้เหมือนกันหมด

เจ้าหน้าที่ไม่เจ้าหน้าที่ก็ทำผิดได้เหมือนกันหมด  Grin Grin Grin  โทษเหล้าไม่ได้  Grin Grin Grin ต้องโทษคน

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 04:18:15 PM »

อ้างถึง
โกรธเคืองอะไรกันนักหนาหนอ แค่ชกต่อยสู้ไม่ได้ ก็ไปลากปืนมายิง น่าเศร้าครับยุคนี้ สุภาพบุรุษ และนักเลงจริงเหลือน้อยเต็มที
ดื่มเหล้าแล้วใจร้อนไม่ดีเลยครับ น่าจะมีใครสอนให้เอาปืนไปเก็บใว้ในที่เย็นๆบ้าง เวลาจับปืนเย็นๆใจจะได้เย็นลง สติจะได้กลับกลับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน.......โดนข้ามทวีปเลยผม........... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 04:31:10 PM »

คืนวันเสาร์ผมไปเท็คที่เชียงใหม่ ตีสองกว่า ยังเห็นวัยรุ่นต่อยกันกระทืบกัน กองกับพื้น คิ้วแตก  Grin Grin Grin  เสียวโดนลูกหลงเหมือนกันแต่ยืนดูซะใกล้เชียว  Grin Grin Grin

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 04:41:44 PM »

คืนวันเสาร์ผมไปเท็คที่เชียงใหม่ ตีสองกว่า ยังเห็นวัยรุ่นต่อยกันกระทืบกัน กองกับพื้น คิ้วแตก  Grin Grin Grin  เสียวโดนลูกหลงเหมือนกันแต่ยืนดูซะใกล้เชียว  Grin Grin Grin
   มาเที่ยวซะไกลเลยนะครับ Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 04:48:19 PM »

คืนวันเสาร์ผมไปเท็คที่เชียงใหม่ ตีสองกว่า ยังเห็นวัยรุ่นต่อยกันกระทืบกัน กองกับพื้น คิ้วแตก Grin Grin Grin เสียวโดนลูกหลงเหมือนกันแต่ยืนดูซะใกล้เชียว Grin Grin Grin
มาเที่ยวซะไกลเลยนะครับ Grin Grin

วันเสาร์เช้าแข่งกันที่เชียงรายครับ  Grin Grin Grin แล้วพอตอนเย็นก็เข้าเชียงใหม่กันเกือบหมด  Grin Grin Grin

เสาร์อาทิตย์ที่แล้ว อากาศเย็นเหมือนข้างนอกติดแอร์แจ๋วมากเลยครับ Grin Grin Grin

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 06:12:19 PM »

ผู้ถือกฏหมายทำผิดเสียเอง ควรจะมีบทลงโทษอย่างหนักนะครับ Angry Angry Angry
อย่างน้อยก็ สองเด้ง สามเด้ง  เลยครับ   Cool Cool Cool
M193-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 07:15:16 PM »

ความเมามักจะสร้างความเดือดร้อนมาสู่ตนเองและผู้อื่นเสมอ รอผมเรียบเรียงเรื่องความเมาเกือบพาเข้าคุกอย่างน้อย 2 ครั้ง(ผมเลิกดื่มเหล้า-เบียรและของมึนเมาชนิดอื่นมา 8 ปี แล้วครับ) แล้วจะนำมาให้อ่านกันครับ
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 08:20:33 PM »

Grin..เหตุการณ์อย่างนี้น่ากลัวครับ..เกรงว่าถ้าบ้าบิ่นมากกว่านี้ชาวบ้านคงโดนลูกหลงไปแล้ว..ประเภทยิงดะ..ไม่สนใจใครเขาจะเดือดร้อน..อย่างงี่ต้องเอาเข้าปิ่ง สงบอารมณ์หลายๆปีหน่อย..จึงจะเข็ด
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 10:40:17 PM »

Coolเหล้ากับปืนเปรียบเหมือนน้ำมันกับไฟครับ เมื่อดื่มเหล้าก็ควรห่างปืนเข้าไว้ Cool

จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 11:17:57 AM »

ใจร้อนกันจังเลยน่ะครับ Angry

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์