ราคาลูกกระสุนปืน .22(ลูกกรด)

(1/2) > >>

top1057958:
ราคา เท่าไรครับ ที่วังบูรพา คนทั่วไปสามารถซื้อได้เลยรึป่าวครับ
แล้วที่สนามยิงปืนสามารถชื้อได้เลยรึป่าวครับ มีเงื่อนไขอย่างอื่นอีกมัยครับ อยากจะซื้อประมาน 10 กล่องครับ
ขอผู้รู้ช่วยตอบหน่อย ครับ
ขอบพระคุรมากครับ
 น้องใหม่หัดเล่น.

NUTAPHOL:
ตามร้านหลังวัง 100 นัด 500 บาท ครับ  ช่วงนี้ไม่แน่ใจครับว่าจะปลอดภัยรึปล่าว....ซื้อร้านประจำคนขายยังไม่ค่อยกล้าขายให้เลยครับ  กลัวโดนล่อซื้อจับนะครับ  ในสนามรู้สึกว่าซื้อได้น้อยและต้องมีใบ  ป. 4 ไปแสดงด้วยนะครับครั้งละไม่เกินสองกล่อง(แต่ละสนามที่นายสนามจะกำหนดครับ)  ทราบเพียงเท่านี้ครับ... :~) :~) :~) 

korn:
ที่วังบูรพาซื้อได้ค่ะ(แนะนำว่าถ้าไม่รู้จักร้านค้าให้ติดสำเนาป4.ไปด้วย)
ราคาก็ขึ้นอยู่กับชนิดไหน ประมาณแบบธรรมดาๆนะคะ200-350
สนามยิงปืนอื่นก็ซื้อได้ค่ะแล้วก็ใช้ยิงที่สนาม  (เหลือก็นำกลับบ้าน :VOV:)

Jeeb:
cci กล่องดำ 230 บ. ครับ

sinop:
ม.พัน 8 โคราช cci 250 บาท ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป