+ รบกวนเพื่อนสมาชิกครับ ขอเมนูเกี่ยวกับปลาหน่อย จะไปเที่ยวตกปลาครับ +

<< < (5/8) > >>

soveat ชุมไพร:
อ้างจาก: พญาจงอาง ที่ กุมภาพันธ์ 10, 2010, 03:26:26 PM

..ชะโดทำปลาส้มสับห่อใบตองกล้วยครับ ทำง่ายด้วยแค่มีเกลือกระเทียมกับข้าวเหนียว ปรุงรสตามชอบไม่ใช่ชูรสก็ได้ ห่อไว้2-3วันก็ทอดเป็นกับแกล้มได้แล้ว แหล่มครับขอบอก.. ::002:: :D~

ส่มปาโด  ::005:: ระวังผิดกะบูนเด้อครับอาจารย์  ::008:: ::005::

Southlander:
ปลากระป๋องในซ็อสมะเขือเทศครับพกไปเผื่อๆกรณีทำบาปไม่ขึ้นมือ

ท่าจะให้ดีก็ชวนพระสังข์กวางไปเรียกเนื้อเรียกปลาครับท่าทางจะไม่อดแน่ๆ

จอยฮันเตอร์:
อ้างจาก: Southlander ที่ กุมภาพันธ์ 10, 2010, 04:48:37 PM

ปลากระป๋องในซ็อสมะเขือเทศครับพกไปเผื่อๆกรณีทำบาปไม่ขึ้นมือ

ท่าจะให้ดีก็ชวนพระสังข์กวางไปเรียกเนื้อเรียกปลาครับท่าทางจะไม่อดแน่ๆ

รายนั้นเก่งแค่หน้าบ้านครับ ::005::

Desperado:
แหะๆ จับได้กี่ตัวแล้วครับ แหม วางแผนซะ   ;D
พูดถึงตกปลา เป็นช่วงเวลาที่ผมชอบมาก ผมจะชอบลองเหยื่อปลอมใหม่ๆ
แปลก วันที่ผมตกปลาได้ โทรศัพท์มีมาทั้งวัน
วันไหนตกไม่ได้ กริ๊งเดียวก็ไม่ได้ยิน
ขอให้สนุกครับ ได้ปลาตัวใหญ่ๆ เยอะๆ   ;D

Southlander:
อ้างจาก: JOYHUNTER ที่ กุมภาพันธ์ 10, 2010, 04:50:23 PM

อ้างจาก: Southlander ที่ กุมภาพันธ์ 10, 2010, 04:48:37 PM

รายนั้นเก่งแค่หน้าบ้านครับ ::005::

อ๋อ ::005:: ::005:: ดีแล้วครับพี่ปลาที่อื่นจะได้ไม่เดือดร้อน ;D ;D
กลัวจะออกไปร่ายมนต์นอกพื้นที่ ทีนี้ พระ เถร เณร ชี ได้ไม่ต้องทำอะไรต้องมานั่งเฝ้าปลาวัดกัน ::008:: ::008:: ::008::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว