๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 05:18:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชุมนุมชรา ที่ราชประสงค์ เป็นลมตายแล้วหนึ่งคน  (อ่าน 4753 ครั้ง)
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 11:30:13 PM »

ไหว้บ้านผมซะด้วย...สุขคติครับ

ไหว้ลป...คนสกลนครไม่ได้กินหมาทั้งจังหวัดครับ...จบข่าว
แล้วอร่อยมั้ยครับ

ก็พอแก้ขัดได้...

อะจ๊ายยยย...ผมไม่กินคร๊าบบบบบบบบ.................

ถ้าไม่จำเป็น

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 11:37:49 PM »

Smiley คนสกลฯ ที่ทานเนื้อสุนัข ส่วนมากมีเชื้อสายญวน ใช่หรือเปล่าน้าเป้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 11:39:09 PM »

อากาศร้อนแบบนี้ม็อบในกรุงจะอยู่กันยังไง
ขนาดต่างจังหวัดยังอยู่ยาก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 11:55:37 PM »

อากาศร้อนแบบนี้ม็อบในกรุงจะอยู่กันยังไง
ขนาดต่างจังหวัดยังอยู่ยาก

กลางวันก็เดินห้างแหละ ไปตากแดดให้ร้อนทำไมละ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 12:22:50 AM »

Smiley คนสกลฯ ที่ทานเนื้อสุนัข ส่วนมากมีเชื้อสายญวน ใช่หรือเปล่าน้าเป้า

ใช่ครับ...

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 08:22:45 AM »

มันมีอะไรล่อใจรึ!!!...ถึงได้อยากไปตายกัน...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 08:27:36 AM »

มันมีอะไรล่อใจรึ!!!...ถึงได้อยากไปตายกัน...

อยู่ต่างจังหวัดไม่ได้เงินครับ   ไหนๆก็ว่าง เลยตามๆกันมา ก็ได้เที่ยวกทมดีกว่าครับ  
มาตะโกน ตบมือ ก็ได้เงินแม้จะไม่ครบตามสัญญา  แต่ไม่คุ้มเมื่อต้องมาจบชีวิตคราวนี้
ตายแล้วก็มีจำนวนตัวเลขมากขึ้น ไว้ให้แกนนำกล่าวหาฆาตกรงัยครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 09:34:05 AM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"   อ่ะ  ฮา

" ที่ นี่ มี คนตาย "  ฮา

พฤษภาคม 2553 "รัฐบวม มาร์ค มอ.7"  ฮา

ยมฑูต    -  พวกเอ็ง  เป็นอะไรตาย   วะ
คนตาย   -   พวกฉัน ถูก "สไนเปอร์"  ยิงตาย  อ่ะ

พฤษภาคม 2556  "รัฐบวม ปู น้องดูบาย  "  ฮา

ยมฑูต  -  เอ็งเป็นอะไร ตาย
คนตาย -  ฉันไปงาน "ที่นี่ มีคนตาย"  มาอ่ะ ฮา

ยมฑูต   -  แล้วเอ็งเป็นอะไร ตาย
คนตาย  -  ก็ ฉัน เป็น ลม ตาย อ่ะ ฮา

ยมฑูต   -  เอ็งไม่ได้ถูกยิงเรอะ
คนตาย  - เปล่าค่ะ ท่าน

ยมฑูต   - แล้วทำมัย วันนี้ มันไม่ยิงล่ะ
คนตาย  - ทหาร  เขาไป สามจังหวัดใต้  หมดแล้วล่ะท่าน

ยมฑูต   -  แล้วไอ้พวก   "ห้า พยัคฆ์ หนี"  ล่ะ  มันไปไหนหมด
คนตาย -  ป๋า  เขาสั่งให้ออกมาเหมือนกัน  
               พวก" ห้า พยัคฆ์ หนี" เขาไม่กล้าออกมา ค่ะ ท่าน

ยมฑูต -    อ้าว ทำมัยล่ะ

คนตาย -  เขาได้ยินเสียง  "นกแสก" ร้อง ค่ะท่าน

555555555555555555555555 ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

https://www.youtube.com/watch?v=WwqHarJnQP8
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2013, 09:58:24 AM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 09:51:50 AM »

ขอเอาเรื่องของเพศแม่เหมือนกัน แต่พฤติกรรมต่างกันมาลงให้ได้ชื่นชมกันบ้างครับ

เธอคนนี้สู้เพื่อปกป้องแผ่นดินไทย จับอาวุธออกจากบ้านเพื่ออนาคตของลูกหลาน ไม่ใช่ข้าวกล่อง

ทหารพรานหญิง สักกัดฉก.21ปัตตานี

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 09:57:46 AM »

ในวันเดียวกัน ท่านผู้นี้ถูกยิงเสียชีวิตที่จ.ปัตตานี รับประกันว่าได้เงินวันละไม่ถึงพัน ครอบครัวไม่มีทางได้เงินเยี่ยวยาเป็นหลายๆล้าน

สท.หญิงอนัสตาเซีย ดือมาลี สังกัดกรม.ทพ.44 ถูกยิงเสียชีวิตวันที่19พ.ค.2556

ยกมาเพื่อให้ได้"ท่องชื่อ"เธอเพื่อยกย่องกันซัก5วิฯก็ยังดีครับ เธอตายเพื่อปกป้องพวกเรา  ไหว้

What man is a man , who does not make the world better?
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 10:05:48 AM »

ใช้งบฯจังหวัดหลอกคนไปเที่ยวหรือเปล่า แล้วนำมาเปลี่ยนเสื้อปล่อยลงแถวๆนี้...

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 10:14:00 AM »

ใช้งบฯจังหวัดหลอกคนไปเที่ยวหรือเปล่า

แล้วนำมาเปลี่ยนเสื้อปล่อยลงแถวๆนี้...

็Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ dig ni tua  อ่ะ ฮา

โน่นเลย โน่นเลย  ไม่แหล ไม่หลอก อ่ะ ฮา
พี่ "ตาโปน"  เขาพามาเอง  อดีตลูกน้องพ่อ ฮา
เขาจูง ไปกินหญ้า ที่สนามหลวง อ่ะ ฮา

ไอ้ "คอม" หลงยุค  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

555  ไปสนามหลวง  กับยายมั้ย  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 10:24:47 AM »

ใช้งบฯจังหวัดหลอกคนไปเที่ยวหรือเปล่า

แล้วนำมาเปลี่ยนเสื้อปล่อยลงแถวๆนี้...

็Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ dig ni tua  อ่ะ ฮา

โน่นเลย โน่นเลย  ไม่แหล ไม่หลอก อ่ะ ฮา
พี่ "ตาโปน"  เขาพามาเอง  อดีตลูกน้องพ่อ ฮา
เขาจูง ไปกินหญ้า ที่สนามหลวง อ่ะ ฮา

ไอ้ "คอม" หลงยุค  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

555  ไปสนามหลวง  กับยายมั้ย  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ได้ดูถูก แต่ดูตรงๆเลย ถ้าทักษิณบอกว่า "วัว" เป็น "ควาย" คนเหล่านี้ก็เชื่อ..

ขนาดมีคนบอก "กระหรี่ยังดีกว่าหญิงชั่วขายชาติ" คนเหล่านั้นยังใจว่า "กระหรี่ขายชาติ" เลย.. ยิ้มีเลศนัย

ตายเพื่อประชาธิปไตยหรือทรราชย์ อ่ะ ฮา... ขำก๊าก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 10:29:21 AM »

แบบนี้หรือเปล่าคุณตั้ว?

ขำก๊าก

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 10:49:33 AM »

เห็นญาติพี่น้องคนตายบอกว่าไปกินหญ้าที่ราชประสงค์ดีกว่าตังค์ก็ได้ อยู่บ้านเฉยๆเงินซื้อหมากซื้อพลู่ก็ไม่มี ถึงจะโดนหัวคิว80%ก็ไม่เป็นไร ไม่แปลกที่สาวกที่กินขี้เจ้ามูลเมืองอีกคนในกระทู้นี้ หน้าการเมืองก็มีแต่ใจตุ๊ดไม่กล้ายืนยันตัวตนไปคุยในนั้น เห็นเจ้ามูลเมืองบอกกับสาวกเมื่อวานนี้ว่า"ใครจับคนเผาบ้านเผาเมืองได้ จะให้รางวัลสิบล้านบาท"ถุย!คนอย่างมรึงเหรอจะจ่าย ขนาดขี้หมายังไม่ให้กิน ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2013, 10:51:28 AM โดย พญาจงอาง +รักในหลวง+ » บันทึกการเข้า

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์