สอบถามเรื่องปืน Smith & Wesson ได้ที่นี่ครับ

<< < (3/35) > >>

E_mail:
เห็นหัวข้อผมก็นึกไปว่าตัวแทนจำหน่ายบ.หลุยส์ฯมาเอง  ::005::

smithinthailand:
อ้างจาก: manoke ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 11:10:31 AM

อ้างจาก: smithinthailand ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 10:17:47 AM

ท่านสมาชิกสามารถสอบถามข้อมูลหรือข้อสงสัยเกี่ยวกับปืน SMITH & WESSON ได้ที่นี่ครับ

ขอวิธีถอด  S&W M.15 หน่อยครับ

อ้างจาก: manoke ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 11:10:31 AM

อ้างจาก: smithinthailand ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 10:17:47 AM

ท่านสมาชิกสามารถสอบถามข้อมูลหรือข้อสงสัยเกี่ยวกับปืน SMITH & WESSON ได้ที่นี่ครับ

ขอวิธีถอด  S&W M.15 หน่อยครับ

ก่อนอื่นต้องถอดด้ามปืนออกก่อนครับ และให้ถอดน๊อตตรงบริเวณแก้มปืนออกให้หมด จึงจะสามารถเปิดาออกได้ครับ หากาเปิดยากอย่างัดออก ให้ใช้ด้ามไขควงอันใหญ่ๆหน่อยก็ดี เคาะไปบนปลายด้ามปืน แก้มปืนก็จะเด้งออกมาเองครับ ส่วนกลไกภายในเวลาถอดออกมาต้องจำให้แม่นว่าอะไรอยู่ตรงไหนนะครับ มิฉนั้นเวลาใส่กลับจะจำไม่ได้

birdwhistle...รักในหลวง:
นั่นนะซิครับ....ผมนึกว่า หลุยส์ ตี ฯ  มาเองจะได้ส่งเคลมกับหลุยส์ฯ ได้

ต่อครับ:
อ้าว...ไม่ใช่หรอกหรือครับ...

เกือบเอาไก่มาเลี้ยงในบอร์ดซะแล้วไหมล่ะ

:D

smithinthailand:
อ้างจาก: thamai ที่ พฤษภาคม 23, 2009, 11:51:55 AM

ผมกำลังจะซื้อ m60 ฟลุกลัก 3นิ้ว อยากทราบว่ามีวิธีดูหรือสังเกตุตรงไหนบ้างที่จะไม่ผิดรุ่น ขอบคุณครับ

เอ็ม 60 3 นิ้ว ฟูลลัก น่าจะเริ่มผลิตเป็นปืนแบบบมาตราฐานประมาณปี ค.ศ. 1992 ครับ ความจรงเคยผลิตมาก่อนหน้านี้บ้างแล้วแต่เป็นรุ่นพิเศษที่ผลิตให้กับูกค้าที่มีความต้องการ เมื่อเห็นว่ามีความต้องการสูงทางโรงงานจึงเริ่มผลิตอยางจริงจังและเป็น standard production ในปี 1992 ครับ เอ็ม60 รุ่น ฟูลลัก ดูง่ายๆก็คอ มีรางใต้ลำกล้องเต็มไปปจนถึงปากลำกล้องครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว