๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 01:39:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบซองปืน รุ่นใหม่ ที่จะให้ทีม ทบ.ไทยทดลองใช้  (อ่าน 4917 ครั้ง)
ใหม่ ขมังเวทย์_รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 17

ชาติไทยจะยิ่งใหญ่ เมื่อคนไทยรู้รักสามัคคี

« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 03:13:42 PM »

ไหว้ สวัสดีครับวันนี้ว่าง เลยแวะเข้ามานำเสนอซองปืน ยังไม่ได้ขายอะไรนะครับ ทดลองใช้งานเฉย ๆ

จะเอามาใส่เข้าเวร (ทำเท่ห์) ที่กองพลคนเดียวไม่เผื่อแผ่ก็ดูจะเห็นแก่ตัวแย่ เลยเอามาให้เพื่อนสมาชิกติชม

"วิธีการที่ท่านใช้ในอดีตและทำให้ท่านประสบความสำเร็จในวันนี้
อาจไม่ใช่วิธีการที่ท่านจะนำไปใช้เพื่อสร้างความสำเร็จในอนาคต"
vorapot.pa
ใต้ร่มประดู่
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 03:33:40 PM »

ตัวซองทำด้วยวัสดุอะไรครับสวยดี

ถึงตายตายไป ตายให้แด่ชาติของเรา
Jr. Member
**

คะแนน 17

ชาติไทยจะยิ่งใหญ่ เมื่อคนไทยรู้รักสามัคคี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 03:34:10 PM »

1. มีระบบล็อค ปลดล็อคขณะที่ท่านกำลังกำด้ามปืน เยี่ยม
2. ปรับระยะเอียงหน้า เอียงหลังให้เข้ากับความถนัดของแต่ละท่าน  เยี่ยม
3. ปืนเป็นรอยน้อยมาก (ต้องทำใจครับ) จอมยุทธย่อมมีบาดแผล  งอน

"วิธีการที่ท่านใช้ในอดีตและทำให้ท่านประสบความสำเร็จในวันนี้
อาจไม่ใช่วิธีการที่ท่านจะนำไปใช้เพื่อสร้างความสำเร็จในอนาคต"
Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 03:36:05 PM »

Smileyปรับเอียงได้ ด้วยการคลายน๊อต  เยี่ยม

ส่วนวัสดุจะหาข้อมูลทางเทคนิดมาให้นะครับ

Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 03:42:10 PM »

แหม! ขอบอกครับ  ไหว้ ซองประเภทนี้เหมาะสำหรับ Match การแข่งขันที่ต้องลมลุกคลุกคลานเป็นอย่างยิ่ง จากประสบการณ์ส่วนตัวที่เคยโดน ผบ. รับประทาน (แดก) ยี๊ ด้วยการสั่งทำโทษให้ม้วนหน้า และพุ่งหลังเป็นร้อยยก 5555 ไม่มีหลุดครับ เยี่ยม

หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้ำลายหก  หลงรัก แหมมันช่างออกแบบมาได้เหมาะกับผมจริง ๆ  เยี่ยม โอ้ววว ลอร์ล่า พระเจ้าจอร์จ มันยอดมาก  เยี่ยม

Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 03:45:17 PM »

ยิ้มีเลศนัย ผิวปืนเป็นรอยน้อยมาก

เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 04:07:51 PM »

นี่เเหละเขาเรียก ว่าฝีมือครับ... เยี่ยม

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
pongsirin
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 11:16:31 PM »

ดูเหมือวัสดุที่ทำซองมีด ไม่ทราบว่าใช่ไคเด็กซ์ ( ไข่เด็ก ที่หลาย ๆ ท่านเรียกเล่น ๆ กัน ) หรือเปล่าครับ
ผมเองก็ไม่แน่ใจ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 10:48:20 AM »

ของดีครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
EniGMa46
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 09:26:45 PM »

*00*
หน้า: [1]
  พิมพ์