๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 07, 2024, 01:27:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูล GSG5 L  (อ่าน 2816 ครั้ง)
AEGis
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 11:13:13 AM »

อยากทราบว่าปืน GSG5 L นี่เป็นปืนอะไรคับเพิ่งเคยรู้จักในเว็บบอร์ด อวป. แบบว่าเป็นสมาชิกใหม่คับ
e20fsp
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

!! อยากเป็น Sniper กะเค้าบ้างง่ะ !!!

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 11:47:57 PM »

เป็นปืน ที่ copt MP5 ของ HK มาครับ ผลิตใน Germany ครับ ลอง Search ดู GSG5 ก็ได้ครับ มีเพื่อนสมาชิก Post ไว้อยู่เหมือนกันครับ   Grin

ส่วนตัวมีกระบอกนึงครับ ยิงมันส์ดีคับ

!! เผื่อคนไม่รู้ ผมชื่อ หมี คร๊าบบบๆๆๆๆ  !! ของแท้ ต้องมี เท้าหมี เปงสำคัญ ---
หน้า: [1]
  พิมพ์