๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 06:00:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 270 271 272 [273] 274 275 276 ... 297
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่า...เช้านี้/เล่าเรื่อง...จากภาพ  (อ่าน 537039 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #4080 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 01:06:28 PM »

ป้าด  เก่งแท้ครูหมู   แล้วสมัครเอาทุนเรียน ป.โท บ่

โอ๊ย..ตังแตปริญญาตรีกะขี้คร้าซิตาย
คันแมนเฮียน  ต้องลาเฮียนครับ  แต่ว.ดุริยางคศิลป์ม.มหิดล
โหด-หิน สุด ๆ ครับ  ที่สำคัญ  เมียเพินย่านได่ปริญญาตรี  ติดมานำคับ
ทุน สพฐ. 3 ปี 150000 บาท  เขาให่เรียนเสาร์-อาทิตย์ ใกล้ๆบ้านนั่นตั้ว ม.รามฯ ศูนย์จ.ตรัง
        ยูใก้บ้าน บ่ อยากเฮียน คับ
อยากไปเฮ๊ยนไก ๆ บ้าน  แล้วกะลาเฮียนเต็มเวลา
อาทิตย์ทีแล้ว ไปอบรม นครสวรรค์  เห็นนักศึกษา  แล้ว มีชีวิตชีวา อิหลี น้ำลายหก น้ำลายหก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #4081 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 01:43:43 PM »

ป้าด  เก่งแท้ครูหมู   แล้วสมัครเอาทุนเรียน ป.โท บ่

โอ๊ย..ตังแตปริญญาตรีกะขี้คร้าซิตาย
คันแมนเฮียน  ต้องลาเฮียนครับ  แต่ว.ดุริยางคศิลป์ม.มหิดล
โหด-หิน สุด ๆ ครับ  ที่สำคัญ  เมียเพินย่านได่ปริญญาตรี  ติดมานำคับ
ทุน สพฐ. 3 ปี 150000 บาท  เขาให่เรียนเสาร์-อาทิตย์ ใกล้ๆบ้านนั่นตั้ว ม.รามฯ ศูนย์จ.ตรัง
        ยูใก้บ้าน บ่ อยากเฮียน คับ
อยากไปเฮ๊ยนไก ๆ บ้าน  แล้วกะลาเฮียนเต็มเวลา
อาทิตย์ทีแล้ว ไปอบรม นครสวรรค์  เห็นนักศึกษา  แล้ว มีชีวิตชีวา อิหลี น้ำลายหก น้ำลายหก

แบบนี่บ่แมนอยากเฮียนหนังสือดอก  อยากหนีเมียกะว่าแน

ตอนปี 47-50 ไปเฮียนอยู่ มอ.  ย่างไปทางใด๋ต้องระวังสายตาลูกศิษย์  เดี๋ยวมันรายงานกลับไปทางบ้าน

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #4082 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 01:44:34 PM »

ครูหมู เฮียนจบ เอกดนตรี จากไส ปีใด่

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4083 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 02:44:41 PM »

ครูหมู เฮียนจบ เอกดนตรี จากไส ปีใด่
จาก มหาวิทยาลัย UTC. ครับ  อยู่ทางUdon city มลรัฐ Northeastern Part ครับ เว้าภาษาต่างประเทศเก่งกั่วภาษาไทยอีกครับ  อิอิ

จบหว่างหย่านี่ล่ะครับ  เดี๋ยวนี่เลาหาก่อสิอายุ 25 ต้นๆครับ
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #4084 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 04:00:21 PM »

จาก มหาวิทยาลัย UTC. ครับ  อยู่ทางUdon city มลรัฐ Northeastern Part ครับ เว้าภาษาต่างประเทศเก่งกั่วภาษาไทยอีกครับ  อิอิ

จบหว่างหย่านี่ล่ะครับ  เดี๋ยวนี่เลาหาก่อสิอายุ 25 ต้นๆครับ
        บวก ๘ แต้ม คับ ศิษย์ผู้พี่
ไปเยี่ยมหยาม  ซุมเอกดนตรีอุดรฯยู กทม.
พากันไปกินอาหารอิสาน  ขาดแตเถ่าต้อยหมวกแดงเลาติดงาน
        ผมต่อ คบ.ปี ๓๒ บ่ จบ
กะเลยได้จบย้อนการจัดการศึกษาสำหรับบุลคลากรปึก(กศ.บป.)
เถ่า กบ ผศ.ดร.คมสันต์ วงศ์วรรณ์ ยู ม.อ.กะเฮียนเอกดนตรี วค.อุดรฯวงเรนโบว์กะแมน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #4085 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 05:50:51 PM »

ศิษย์เก่าหลายแท่......โฮมกันซะเด้อ...

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4086 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 03:19:40 PM »

ต้อมเรนโบว์ แม่นบ่ครับ วค.อุดรนี่คนเก่งหลายๆเนาะ
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #4087 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 03:31:42 PM »

ต้อมเรนโบว์ แม่นบ่ครับ วค.อุดรนี่คนเก่งหลายๆเนาะ
        ต้อม บ่ ได้เฮ๊ยน ว.ค. คับ
แตสมาชิก ทั้งวง เอกดนตรี  แล้วกะวงทัวร์

เอกดนตรี ทั้ง ๓ แล้วกะมักปืนคือกัน

ดีนะ
เบื่อ เบื่อ และก้อเบื่อ
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #4088 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 03:58:27 PM »

เพิ่นว่า...คนเล่นดนตรีเจ้าซู้   แม่นบ่??? ตกใจ

รักเสมอ...... ถ้าไม่เจอคนใหม่
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #4089 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 04:05:26 PM »

เจ้าซู้ หมายเถิงมีหลายคน
ผมมี เทือละคน ๆ คับ อิหลี บ่ ได้ตั๋ว
แตตอนนี่ บ่ มีลูก "มีเมีย"

ในสตูดิโอ ลาดพร้าว ๘๐ ของหมู่
เถ่าต้อย(เอกดนตรีอุดรฯ)หมวกแดง กะมาอัดยูนี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2010, 04:09:49 PM โดย คมขวาน รักในหลวง » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #4090 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 04:27:42 PM »

เถ่าต๋อง เทวัญ  ทรัพย์แสนยากร
ไทโคราช  นิสัยดี  กันเอง  บ่ ถือโต

เป่าแซกโซโฟน สุดยอดกับทรงผม ทรมาณใจแม่

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #4091 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 04:45:40 PM »

เถ่าต๋อง เทวัญ  ทรัพย์แสนยากร
ไทโคราช  นิสัยดี  กันเอง  บ่ ถือโต

เป่าแซกโซโฟน สุดยอดกับทรงผม ทรมาณใจแม่

ตาใส่เสื้อสีม่วง  เบิ่งจากท่ายืนคือสิเป็นคนย่านเมียพอสมควรเนาะ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #4092 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 05:05:09 PM »

บ่ แมนพอสมควรหล่ะคับ
บักยางคักเลย  เว่าควมจริง(เมียสั่งไว่ห้ามตั๊ว) ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
        บ่ ทัน ลืมเด้อ
ลำโพงมอนิเตอร์ บักยามาฮ่า ยู สตูดิโอรามฯ
หน้าขาว นั่นแหมะ  แทงจำหน่ายโลด
อยากได้หยังบอก ซิเอาไปแลก
รุ่นนี่มัน บ่ มีขายแล้ว.............. เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2010, 05:08:00 PM โดย คมขวาน รักในหลวง » บันทึกการเข้า

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #4093 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 05:17:52 PM »

แลกกับบ้านพร้อมที่ดิน 100 ตรว.  ในกทม. Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #4094 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 07:03:53 PM »

แลกกับบ้านพร้อมที่ดิน 100 ตรว.  ในกทม. Grin

สิซื้อไว้หยังหลายแท้ป๋า  บ่มาเป็นเขยเดชติ คิก คิก

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
หน้า: 1 ... 270 271 272 [273] 274 275 276 ... 297
  พิมพ์