๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 06:08:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 263 264 265 [266] 267 268 269 ... 297
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่า...เช้านี้/เล่าเรื่อง...จากภาพ  (อ่าน 537040 ครั้ง)
wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #3975 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 01:40:25 PM »

แม่นคืออ้ายเสกว่าล่ะครับครูหมู ลักษณะมันกะคล้าย ๆ ใบเลื่อยวงเดือนเฮานี่ล่ะครับ เขาไซ้ตัดไม้ยูคาขายครับมีคนไซ้หลายอยู่ แต่เรื่องควมปลอดภัยผมบ่แน่ใจเด้อ  ยิ้มีเลศนัย

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #3976 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 01:44:57 PM »

ใบแบบใบเลื่อยผมกะว่าเป็นตาย่านคือท่านWutว่าละครับ ผมว่าใซ่แบบเอ็นดีกั่ว เอ็นขาดมันกะออกมาใหม่เอง ถืกหินกะบ่อกระเด็น แต่มันตัดไม่ต้นใหญ่บ่ได้ครับ Grin

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #3977 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 01:47:40 PM »

ล็อคดี ๆ บ่หลุดดอก.....สบายยยยยยย

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #3978 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 03:18:06 PM »

ยูใต้
บ่ เคยเห็นมีขาย
แตแบบเป็นเส่นเอ็นมีขายยุ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #3979 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 04:05:49 PM »

อยู่เมียงตลุง..นางรอง..บ่อึด....มีตั้งแต่สากกะเบีย...ฮอดไม้ตะพด

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3980 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 09:35:05 AM »

แม่นคืออ้ายเสกว่าล่ะครับครูหมู ลักษณะมันกะคล้าย ๆ ใบเลื่อยวงเดือนเฮานี่ล่ะครับ เขาไซ้ตัดไม้ยูคาขายครับมีคนไซ้หลายอยู่ แต่เรื่องควมปลอดภัยผมบ่แน่ใจเด้อ  ยิ้มีเลศนัย
เอาแบบแข้วถี่ๆกะได้ครับ ถ้าแบบแข้วห่างมันสิเด้งคืน  อันตรายครับ
ซื้อใบเลื่อยวงเดือนแข้วถี่มาตัด ยามน็อตมันคลาย กะบ่อันตราย แค่หลุ่ยออกซื่อๆครับ 
เซื่อผู้ตัดหญ้าซุมื้อแหน่นา
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #3981 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 09:38:30 AM »

เอาแบบแข้วถี่ๆกะได้ครับ ถ้าแบบแข้วห่างมันสิเด้งคืน  อันตรายครับ
ซื้อใบเลื่อยวงเดือนแข้วถี่มาตัด ยามน็อตมันคลาย กะบ่อันตราย แค่หลุ่ยออกซื่อๆครับ 
เซื่อผู้เมียใซ่ตัดหญ้าซุมื้อแหน่นา

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3982 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 09:44:04 AM »

เซื่อผู้เมียใซ่ตัดหญ้าซุมื้อแหน่นา

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
กรรมล่ะบาดนี่  แปลงแต่สารผู้อื่นหลาย......แต่กะแม่นครับ .... หึย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3983 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 09:45:32 AM »

หญ้าบ้านเมียครูแหงฮกจนได่ตัดดู๋ปานนั่นตี๊ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3984 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 11:43:39 AM »

หญ้าบ้านเมียครูแหงฮกจนได่ตัดดู๋ปานนั่นตี๊ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
มาแล้ว ไทยบ้านสีหาเหตุ
หญ้าทางพี้กะพอหรอมแหรมนี่ล่ะหมอ ผี่เล่นหาแนวกินว่ะ  อิอิ
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3985 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 12:00:58 PM »

ได่ถึงขั้นผี่หาบ่ทำมะดาเด้อหมอ  โยนไข่ดิบใส่บ่แตกเดะนั่น ขำก๊าก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3986 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 02:17:27 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #3987 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 02:28:30 PM »

พวมแต่อัดรายการแล้วหว่างเที่ยง   รัฐมนตรยังบ่ทันได้เมือบ้าน

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #3988 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 02:30:17 PM »

ฮูปจั่งซี้กะเอามาให้เบิ่ง  เหมิดโรงเรียนมีแต่คนขี้ฮ้าย..................ว่าแท้ซุมนั่งทางหลัง
มีทางหน้าไคแหน่กั่วหมู่เนาะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #3989 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 02:31:03 PM »

เด็กอิสลามหลายยูเดะละเนาะ

หน้า: 1 ... 263 264 265 [266] 267 268 269 ... 297
  พิมพ์