๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 04:51:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 479
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนปืนเวียงเจียงฮายและผองเพื่อน  (อ่าน 612609 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 06:54:09 PM »

ขอโทษครับ ผมคนจันทบุรี
 แต่ได้เมียเป็นคน ดอกคำใต้ ( เมียผมสวยที่สุดในหมู่บ้าน ไม่ได้โม้ )
 ผมขอร่วมพล เชียงราย + พะเยา ได้ไหมครับ
 แฟนเก่าผมคนอ.พาน เชียงราย ( คนนี้ก็สวย แต่ไม่ที่สุดในหมู่บ้าน )
 สรุปผมชอบสาวเหนือครับ
ยินดีด้วยครับ คุณFUๆๆๆ Grin
IronMan
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 07:08:56 PM »

น่านครับขอฝากเนื้อฝากตัวตวยคนก่ะ.ได้ก่อ้าย.... Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 09:35:37 PM »

อัพรายชื่อกันอีกรอบนะครับ...สำหรับ...รวมพล...คนเชียงราย พะเยา...ครับ.. Grin

๑. ผมเอง.
๒.ท่าน ภูชี้ฟ้า
๓.ท่าน COMBAT 85
๔. ท่าน Ecto
๕. ท่าน สีอำพัน
๖. ท่าน ต่าย
๗. ท่าน มดแดง
๘. ท่าน J.2 V-SAK.
๙. ท่าน day
๑๐. ท่าน  IronMan

ส่วนท่านที่มาจาก รวมพลภาคเหนือ...ถือว่าเป็นสมาชิกอาวุโส... อยู่แล้วนะครับ...เดี๋ยววันหน้า..มีตติ้ง...เราจะรวมกัน...ใหญ่ ๆ อีกครั้ง...ดีมั๊ยครับ.. Grin
และพี่น้องชาวเวป...ทุกท่าน...ก็ถือว่าเป็นสมาชิกร่วมด้วยกันอยู่แล้ว.....มีโอกาส...ก็ขอเชิญทุกท่านครับ...แต่บ้านพวกผมอยู่ไกลหน่อย...เพราะเหนือสุดในสยาม..ครับ..... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2006, 08:25:09 PM โดย ท้าวสิงห์คำ » บันทึกการเข้า
บอย 14
Sr. Member

คะแนน 3

อ่อนโยนได้แต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2006, 10:58:53 PM »

...ตกลงนัดกันวันไหนดีครับท่านท้าวสิงห์คำ...อาทิตย์หน้าดีไหมครับ..วันเสาร์หรือวันอาทิตย์ดี..บอกล่วงหน้าตวยเน้อครับ..Grin

อย่ามองแต่ฟ้า...ที่สูงเกินตาประจักษ์
ความสุขข้างล่าง...มีได้ไม่ยากเย็นนัก
เมื่อรู้แล้ว...จัก....ภาคภูมิชีวิตแห่งตน...
U505
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 12:38:38 AM »

ผมก็อยู่เชียงรายเหมือนกันนา..
...ป่ายางมน...

มีจี้กุ่งฝังใจหลายอย่างกับเจียงฮาย..
-----------------------------------

..ร้อยตำรวจเอกปลอมตัวมา...
 Grin Grin Grin
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 07:24:47 AM »

ความคิดผมนะคับ Grin วันเสาร์น่าจะดีกว่าคับ วันอาทิตย์เป็นวันครอบครัว เอาไว้พักผ่อนอยู่ที่บ้านคับวันเสาร์ดีตรง หลังจากจากการทำงานหนักมาทั้งอาทิตย์ ต้องผ่อนคายคับ Cheesy ผมเสนอวันเสาร์แรกของทุกเดือนคับ แล้วแต่ท่านใดจะสะดวกคับไม่ว่ากัน มาด้วยใจคับ และอีกเรื่องหนึ่งคับที่สำคัญมากคือได้รับเงินเดือนแล้วไปยิงปืนมันสบายใจดีคับ......เจ้านาย Grin หมายเหตุ อย่าเลยถามกระสุนที่สนามก่อนนะคับ จองไว้ก่อนก็ดีคับ จะได้ไม่ผิดหวังคับ Wink
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 07:34:05 AM »

ถ่ายรูปมาผ่อโตยเน้อ... มีเวลาจะไปแจมด้วย อยู่ใกล้ ๆ แค่นี้ เดี๋ยวขับรถเครื่องไป... บ่ ได้ อู้เล่นครับ Grin Grin Grin Grin 
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 07:46:33 AM »

ถ่ายรูปมาผ่อโตยเน้อ... มีเวลาจะไปแจมด้วย อยู่ใกล้ ๆ แค่นี้ เดี๋ยวขับรถเครื่องไป... บ่ ได้ อู้เล่นครับ Grin Grin Grin Grin

รถเครื่อง(ดีเซล)กาครับอ้ายนพ  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 07:55:47 AM »

น่าน....มาครับ......ขอรายงานตัวด้วยครับ

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 08:05:48 AM »

รถเครื่อง(ดีเซล)กาครับอ้ายนพ Grin Grin Grin Grin
มอเตอร์ไซค์ นี่แหละอ้ายเอก.... อุตส่าห์จะเก็บตังค์ซื้อปื๋น เมียมันดันเอาไปออกมอเตอร์ไซค์ .... หมดกั๋น เฮ้อ... ตะก่อนต๋อนเฮียนอยู่เจียงใหม่ผมขี่รถเครื่องปิ๊กบ้านเกือบกู่เดือน มันม่วนไปแหมอย่างครับ....
tanapa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 08:14:02 AM »

รถเครื่อง(ดีเซล)กาครับอ้ายนพ Grin Grin Grin Grin
มอเตอร์ไซค์ นี่แหละอ้ายเอก.... อุตส่าห์จะเก็บตังค์ซื้อปื๋น เมียมันดันเอาไปออกมอเตอร์ไซค์ .... หมดกั๋น เฮ้อ... ตะก่อนต๋อนเฮียนอยู่เจียงใหม่ผมขี่รถเครื่องปิ๊กบ้านเกือบกู่เดือน มันม่วนไปแหมอย่างครับ....
เสียใจ๋โตยครับ เก็บเอาแหมใหม่ ของผมก่อขะยิ๊กๆ จะเอาไตตันนิ ถ้าขอป.3 ได้จะหมอยซื้อปืนเหี่ยก่อนล่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 08:59:13 AM »

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ.............ว่าง ๆ ก็ขอเชิญนะครับ.............เดี๋ยวยังไง....จะต้องโทรไปถามเรื่องกระสุนที่สนามก่อน.....เพื่อความมั่นใจ....ครับ...ขนาดอื่นไม่ค่อยมีปัญหา จะมีปัญหาก็แต่ ของ เก้า ม.ม. นั่นแหละครับ.....
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 10:52:31 AM »

มีเมียเป๋นจาวเจียงของอ่ะคับ.....ปอแจมเป๋นสมาชิคได้ก่อ หลงรัก

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 11:37:18 AM »

มีเมียเป๋นจาวเจียงของอ่ะคับ.....ปอแจมเป๋นสมาชิคได้ก่อ หลงรัก

โอ้.....ใกล้ ๆ กั๋นนี่บ่ดายครับ.....เจิญ ครับ เจิญครับ....ว่าง ๆ ก่ะมาแวะแอ่วบ้านผมได้ครับ..ผมอยู่พญาเม็งราย....ครับ... Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 01:37:46 PM »

อยู่แพร่แห่ระเบิด รายงานตัวได้ป่าวคะ...

อำเภอไหนของแพร่ครับ

(ไม่แน่ เดือนตค.อาจเดินทางไปให้ คนแถวนั้นเลี้ยงข้าว...)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 479
  พิมพ์