บัญชี ชมรมเพื่อคนรักปืนอัดลม( เปลี่ยนบัญชีใหม่ หน้าแรก)

(1/49) > >>

komatsu:
สืบเนื่องจาก พวกเราชาว คนรักปืนอัดลม มีความเห็นที่จะร่วมกัน ก่อตั้งชมรมปืนอัดลมขึ้นมา
โดยเริ่มแรก ผมขอระดมเิงินทุนเพื่อใช้ทำในกิจกรรมต่างๆ โดยบัญชีนี้ได้มอบหมายให้น้องเต้ยเป็นผู้ดูแล
โดยผู้ที่มีความประสงค์ ที่จะร่วมสนับสนุนสามารถโอนเงินเข้าบัญชีนี้ได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป ::014:: ::014::

ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ศาลายา
ชื่อบัญชี ชลชาติ พลอยมีค่า
หมายเลข บัญชี  578-2-06194-3

ขออนุญาตินำรูปบุคแบงค์ที่ทำการอัพเดทล่าสุดวันที่ 11/08/53 มาไว้ที่กระทู้แรกสุดเพื่อที่จะได้ตรวจสอบดูกันง่ายๆนะครับ  ::014::

ยอดเงินสะสมของชมรมคนรักปืนอัดลมตอนนี้มีจำนวนเงิน 34,726.88 บาทครับ ::002::

ขออนุญาตแจ้งข่าวเรื่องบัญชีชมรม ใด้ปิดบัญชีเก่า และโอนเงินทั้งหมดเข้ามาที่บัญชีใหม่ เนื่องจากน้องเต้ยของเราช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง เลยทำให้คณะทำงานลำบากมากในการบริหารการเงิน
โดยคณะกรรมการทั้งหมดลงความเห็นกันว่าควรเปิดบัญชีชมรมใหม่ และใด้แต่งตั้งคุณหน่อง Aj_6080 เป็นผู้ดูแลบัญชี การเงิน ของชมรม
ยอดเงินทั้งหมดจากบัญชีเก่าที่โอนมาคือ 44,245.00 บาท

บัญชีใหม่

ธนาคาร กสิกรไทย / บางขุนเทียน
031-2-79455-3 / ออมทรัพย์
นายอัษฎางค์  คุณวัฒนาพร

sitta.:
ขอถามว่าการระดมทุนครั้งนี้  เกี่ยวข้องกับสีเสื้อหรือเปล่าครับ

komatsu:
จะว่าไปกระทู้นี้เป็นกระทู้ที2 ที่ผมได้เปิดกระทู้ รู้สึกเขินจริงๆครับ ::005:: ::005:: ::005::
ตอนนี้ผมได้โอนเงินจำนวน 6300 บาท ที่ได้มาจากการจัดหาสายเติมลมให้เพื่อนสมาชิกเข้าบัญชีนี้เรียบร้อยแล้ว ::014::

komatsu:
อ้างจาก: sitta ที่ มีนาคม 11, 2010, 06:35:35 PM

ขอถามว่าการระดมทุนครั้งนี้  เกี่ยวข้องกับสีเสื้อหรือเปล่าครับ

สีเสื้อไม่เกี่ยวครับพี่สิทธา  ::005:: ::005::
งานนี้สีไหนก็ได้ขอให้มีใจรักปืนอัดลมก็พอครับ ::002:: ::002::

sitta.:
แล้วถ้าเกิดมีเงินโอนเข้าบัญชี 2 ล้าน  :D :D :D
คุณเต้ยจะเดือดร้อนต้องไปชี้แจงตามระเบียบเงินเข้าบัญชีผิดปกติหรือเปล่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป