๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 11, 2024, 10:02:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ส่วนใหญ่ชอบยิง .22LR แบบไหนกันบ้างครับ (สำรวจ 21-8-52)
1 รณยุทธ์, Speed Event - 16 (19.3%)
2 แม่นยำ ระยะไกล - 45 (54.2%)
3 เลือกไม่ถูก ชอบยิงทุกแบบ - 22 (26.5%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 82

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบรูเกอร์ 10/22 ตัวเล็กพริกขี้หนูจริงๆ by : atom_99_atom  (อ่าน 54155 ครั้ง)
meethai
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 55

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 10:03:13 PM »

มืออาชีพครับ สวยกว่าพานท้ายตัวที่ติดปืนของเดิมเสียอีก

ขอบคุณสำหรับคำชื่นชมครับ จะพัฒนาต่อยอดไปเรื่อยๆ คาดว่าจะไปขอส่วนแบ่งการตลาดจากต่างประเทศบ้างได้หรือเปล่าครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฝีมือขนาดนี้ รับรองว่าได้ส่วนแบ่งโดยไม่ต้องขอครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ ขอ market share สัก 0.1% ของตลาดโลกล่ะกัน  หลงรัก หลงรัก

แค่ 0.1 ก็รวยไม่รู้เรื่องแล้ว
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 07:46:50 PM »

มืออาชีพครับ สวยกว่าพานท้ายตัวที่ติดปืนของเดิมเสียอีก

ขอบคุณสำหรับคำชื่นชมครับ จะพัฒนาต่อยอดไปเรื่อยๆ คาดว่าจะไปขอส่วนแบ่งการตลาดจากต่างประเทศบ้างได้หรือเปล่าครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฝีมือขนาดนี้ รับรองว่าได้ส่วนแบ่งโดยไม่ต้องขอครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ ขอ market share สัก 0.1% ของตลาดโลกล่ะกัน  หลงรัก หลงรัก

แค่ 0.1 ก็รวยไม่รู้เรื่องแล้ว

ไหว้ ขอให้สมพรปากครับ
จริงๆ แล้วขอให้มีความสุขไปในแต่ละวันๆ ก็พอเพียงแล้วล่ะครับ  Wink
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 08:13:35 PM »

สมพรปาก ได้จากพูด...สมพรตู-ได้จากถ่าย
ขอให้รวย..ขอให้รวยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
meethai
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 55

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2009, 12:26:26 PM »

สมพรปาก ได้จากพูด...สมพรตู-ได้จากถ่าย
ขอให้รวย..ขอให้รวยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนช่างแซว..ยังไงก็ขอให้รวยครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 10:28:48 AM »

คนช่างแซว..ยังไงก็ขอให้รวยครับ

ท่าน ดิ โอลดิ์ สยาม ตัวจริงเป็นคนน่ารัก มีอารมณ์ขันทั้งเล่นทั้งจริง เจอกันแล้วสนุกสนานตั้งแต่ต้นจนจบ ไม่เครียดดีครับ หาเรื่องปืนคุยกันได้ทั้งวันเลยล่ะ   Grin
mooyai13
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 03:59:54 PM »

ชอบมากๆเลยครับสวยๆทั้งนั้น หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 12:43:20 AM »

ชอบมากๆเลยครับสวยๆทั้งนั้น หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขอบคุณครับ  หลงรัก

คราวนี้มาลองดูกันอีกรอบครับ Model 03

และลองผลิตแก้มรองทั้งสองด้าน (สำหรับคนถนัดทั้งซ้ายทั้งขวา) Model 04 ได้ตัวนี้ไปใช้ได้ทั้งครอบครัวเลยครับ  หลงรัก หลงรัก

เบื้องต้นไว้เท่านี้ก่อนครับ ไว้ติดตามต่อไปนะครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทั้งหน้าเวป และทาง pm ทุกๆ ท่านครับ ไว้มีโอกาสดีๆ คงได้ส่งของขวัญไปให้ครับ  หลงรัก

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 10:35:44 PM »

สวัสดีครับท่าน ATOM ผมกลับมาสำนักแล้ว เหนื่อยใจแทบขาด เนื่องจากมีเวลาจำกัด แต่เร่งภารกิจนอกราชการ แบบไม่เหมาะกับวัย
ได้มีโอกาสสัมผัส GSG-5PK เผลอใจสั่งจองอีกแล้ว...ไปบุกวังไชยามา เจอน้องนุ่งที่เป็นเคยปลัดในพื้นที่หนีมาอยู่ที่นี่ 2-3 คน
ก็เลยสวมสิทธิ์ของปลัดเองไป 3 กระบอก(เขาจองรุ่นแรกๆ)  แถมคุณน้องไปรวมโบร์ชัวร์มาให้นอนดูทุกรุ่น...มอบพันธกิจให้ผม...
บอกว่าชอบกระบอกไหน ส่งใบจองมาเลย....ถ้าพี่มีเงิน    กลับมาถึงบ้านไข้ขื้น ไม่ทราบสาเหตุจากหาเงินไม่ทัน หรือหวัด 2009
เพราะอยู่ในที่ชุมนุมชนตลอด(ทั้งในโรงพยาบาล และในที่ประชุม ซึ่งมีผู้ร่วมกว่า 1 พันคน)...พอฟื้นปั๊บ ก็นั่งแท่นปุ๊บ เพราะคิดถึงญาติมิตรครับ

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 11:30:12 PM »

น้ำลายหกพี่ atom ครับผมสนใจแนวนี้ครับ น้ำลายหก

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
ตั้มเม้ง...ScopegunS.com
แท้มแท่มแท้ม
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 42

10/22 50m^__^

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 05:10:37 PM »

โอ้ววส์ มาดูอีกที พานท้ายหลอกหลายครับ อันไหน ทดสอบแล้วแจ่ม ก็ทำมาแบ่ง เพื่อนสมาชิกกันใช้มั้งนะครับ  เยี่ยม

==>www.SCOPEGUNS.comจำหน่ายกล้องเล็ง และ อุปกรณ์ครับ<==
Mongkol Onwarn ธ.กรุงไทย สาขา มีนบุรี ออมทรัพย์  เลขที่ 261-1-11509-5
oncb77
ปีนี้อดซื้อปืน ..เพราะ....
Full Member

คะแนน 49

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 06:59:04 PM »

หลงรัก  หลงรัก ชักอยากได้ No. 03 ของคุณ atom ซะแล้วสิครับ ... ถ้าปรับรองแก้มได้ด้วย ...แจ่มเลย..อิอิ...  น้ำลายหก  น้ำลายหก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 09:35:19 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก อีกหนึ่งทางเลือก  ที่เคยเสียสตางค์ แต่ตกยุคแล้ว  10/22  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 09:45:53 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก อีกหนึ่งทางเลือก  ที่เคยเสียสตางค์ แต่ตกยุคแล้ว  10/22  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ตัวล่างก็ยังคงดูแปลกตาดีนะครับ
ส่วนตัวบนก็ดูเป็นมาตรฐานดีครับ ว่าแต่คืนนี้จะนอนกับปืนเลยเหรอครับ  หลงรัก หลงรัก

สงสัยท่านพี่เบื่อตัวเดิมๆ ก็อาจหวนคืนไปเอาลายไม้คลาสสิคแบบดั้งเดิม ผมว่าที่ผมทำก็น่าจะเข้าตาท่านพี่บ้างนะครับ  Wink
วันที่ื 1 ว่างอยู่ในพื้นที่หรือเปล่าครับ หากไม่มีโปรแกรมเร่งด่วนแทรกซ้อน น่าจะเอาไปปัดฝุ่นยืนดวลระยะ 25 เมตรหน่อยจะดีเปล่าครับ? ถ้า ok จะพาหนูนิดหน่อยไปร่วมดวลด้วยครับ  Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 09:48:43 PM »

สวัสดีครับท่าน ATOM ผมกลับมาสำนักแล้ว เหนื่อยใจแทบขาด เนื่องจากมีเวลาจำกัด แต่เร่งภารกิจนอกราชการ แบบไม่เหมาะกับวัย
ได้มีโอกาสสัมผัส GSG-5PK เผลอใจสั่งจองอีกแล้ว...ไปบุกวังไชยามา เจอน้องนุ่งที่เป็นเคยปลัดในพื้นที่หนีมาอยู่ที่นี่ 2-3 คน
ก็เลยสวมสิทธิ์ของปลัดเองไป 3 กระบอก(เขาจองรุ่นแรกๆ)  แถมคุณน้องไปรวมโบร์ชัวร์มาให้นอนดูทุกรุ่น...มอบพันธกิจให้ผม...
บอกว่าชอบกระบอกไหน ส่งใบจองมาเลย....ถ้าพี่มีเงิน   กลับมาถึงบ้านไข้ขื้น ไม่ทราบสาเหตุจากหาเงินไม่ทัน หรือหวัด 2009
เพราะอยู่ในที่ชุมนุมชนตลอด(ทั้งในโรงพยาบาล และในที่ประชุม ซึ่งมีผู้ร่วมกว่า 1 พันคน)...พอฟื้นปั๊บ ก็นั่งแท่นปุ๊บ เพราะคิดถึงญาติมิตรครับ

สวัสดีครับ ผมก็พึ่งเสร็จภารกิจตั้งแต่วันกระโน้นที่เจอหน้าแหล่ะครับ ตอนนี้ก็ง่วงสุดๆ แต่ก็ฝืนอดทนด้วยความคิดถึงญาติมิตรเช่นกันครับ Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 09:54:28 PM »

หลงรัก หากเอาไปนอนกอดจะรู้สึกดีมากยิ่งขึ้นครับ  หลงรัก

น้ำลายหกพี่ atom ครับผมสนใจแนวนี้ครับ น้ำลายหก
เอ..แนวไหนน๊า ??  หลงรัก

โอ้ววส์ มาดูอีกที พานท้ายหลอกหลายครับ อันไหน ทดสอบแล้วแจ่ม ก็ทำมาแบ่ง เพื่อนสมาชิกกันใช้มั้งนะครับ  เยี่ยม
ยินดีครับท่านตั้มเม้ง ผ่านการทดสอบทั้ง 3 รุ่นแล้วครับ แจ่มกันคนละแบบครับ แต่ Mod-3 เหมาะกับติดขาทรายพาดยิงเป็นจริงๆ จังๆ แบบสไนเปอร์ เพลินไปอีกแบบครับ  หลงรัก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 16
  พิมพ์