๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 04, 2024, 08:39:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมยิงปืนกองปราบฯ เปิดอบรมยิงปืนพกสั้น(เซมิ)ระบบต่อสู้ SPD# 7 14-15 มี.ค. 52  (อ่าน 11892 ครั้ง)
a59
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 11:17:46 PM »

จะมีเปิดอีกมั้ยครับ มารับทราบข่าวไม่ทัน
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 12:41:10 PM »

จะมีเปิดอีกมั้ยครับ มารับทราบข่าวไม่ทัน

สวัสดีึค่ะคุณ a59

หากเปิดอบรม รุ่นต่อไป
จะรีบแจ้งให้ทราบนะคะ

ชมรมนักกีฬาิยิงปืนกองปราบปราบยินดีรับใช้ค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 07:12:32 PM »

ขอบพระคุณคุณ ko_kloy 212 เป็นอย่างสูงค่ะ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ
กรุณานำรูปถ่าย 1 นิ้ว 2 รูปมาในวันอบรมด้วยนะคะ

รบกวนท่าน แฟ๊กซ์สำเนาการโอน /สำเนาบัตรประชาชน ระุบุที่อยู่ปัจจุบัน /size เสื้อ /แจ้งชื่อเ่ล่น
และเบอร์โทร ลงท้ายใบแฟ๊กซ์ ด้วยค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม 086 089 3682
ชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบปรามยินดีรับใช้ค่ะ

คนนี้น้องผม แข่ง IPSC Master Class บี้แพ้ชนะกันมาตลอด ฝากด้วยนะ แล้วอันดับที่ 30 ชื่อจตุพล ชื่อเดียวกันเลย ตกใจ  หลงรักทำให้ ko_kloy 212 เดินมาทักเมื่อวันอาทิตย์ว่าผมลงอบรมด้วยเหรอ แล้วทำไมไส่เสื้อ Instructor CSDSC หลงรัก

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 09:32:34 PM »

ขอบพระคุณคุณ ko_kloy 212 เป็นอย่างสูงค่ะ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ
กรุณานำรูปถ่าย 1 นิ้ว 2 รูปมาในวันอบรมด้วยนะคะ

รบกวนท่าน แฟ๊กซ์สำเนาการโอน /สำเนาบัตรประชาชน ระุบุที่อยู่ปัจจุบัน /size เสื้อ /แจ้งชื่อเ่ล่น
และเบอร์โทร ลงท้ายใบแฟ๊กซ์ ด้วยค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม 086 089 3682
ชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบปรามยินดีรับใช้ค่ะ

คนนี้น้องผม แข่ง IPSC Master Class บี้แพ้ชนะกันมาตลอด ฝากด้วยนะ แล้วอันดับที่ 30 ชื่อจตุพล ชื่อเดียวกันเลย ตกใจ  หลงรักทำให้ ko_kloy 212 เดินมาทักเมื่อวันอาทิตย์ว่าผมลงอบรมด้วยเหรอ แล้วทำไมไส่เสื้อ Instructor CSDSC หลงรัก

รับทราบค่ะคุณ จตุพล ซีเนียร์  ขอบพระคุณค่ะ
ชมรมฯ กองปราบฯ และ staff ทุกท่านจะดูแลคุณ จตุพล จูเนียร์ และผู้เข้าอบรมทุกท่าน ประดุจญาติมิตรค่ะ
 ไหว้
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 07:55:40 PM »

วันนี้เป็นวันฝึกอบรมวันแรก ของรุ่น SPD#7 นะคะ
ชมรมฯกองปราบ ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจในหลักสูตรของเรา เป็นอย่างสูงค่ะ

และขอขอบคุณ ร.ต. ดวง  อยู่บำรุง และ ว่าที่ ร.ต. กฤตพัฒน์ ผู้ติดตาม
ซึ่งได้เข้ารับการอบรมในวันนี้

โดยการแนะนำ จากคุณ เก่ง ชาติชาย งามสรรพฺ์ ประชาสัมพันธ์ ของชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบปรามค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2009, 07:59:31 PM โดย เพชร / CSDSC » บันทึกการเข้า
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 07:56:31 AM »

คุณนินนาทคล่องตัวสูงมากเลยนะคะ
คุณลูก ๆ ก็เคร่งครัดในวินัยในแนวยิงมากมายค่ะ
คุณแม่บ้านใจสู้ สุด ๆเลยค่ะ :<>

คุณน้องเอี่ยว สาวน้อยคนเดียวที่มาฝึกในรุ่นนี้
ได้คุณพ่อใจดี อยู่เป็นเพื่อนทั้งวัน ช่วยเก็บภาพให้คุณลูกสาว Smiley
ส่วนคุณลูกสาว ก็ทะมัดทะแมงใจสู้น่าดูชมค่ะ :ds

คุณน้องพชรพล อายุ 18 ปี
คุณพ่อมาส่งมาดูช่วง ส่งต่อให้ครูฝึกจากนั้นคุณพ่อไปธุระต่อค่ะ
คุณน้องพชรพล ตั้งใจฝึก วินัยดี และมุ่งมั่นในการฝึกมากค่ะ
แก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้ดี และควบคุมภาวะจิตใจได้ดีมากค่ะ

คุณPOK104GUN ตั้งใจฝึกตั้งใจฟังเป็นอย่างดีเลยค่ะ
คุณพี่ธราธร ที่คุณน้องแตนแนะนำมาฝึก ก็ผ่านมาหลายสถาบันนะคะ
แต่ก็ใจสุด ๆ ค่ะ ปฎิบัติ เปิดปิดขั้นตอนตามหลักสูตรชมรมฯ เป๊ะ ๆ ไม่มีพลาดค่ะ

คุณธนวัฒน์ SRD#1 (รีวอลเว่อร์ระบบต่อสู้) เที่ยวนี้มาลง กึ่งอัติโนมัติ
ท ่าท่างแข็งขัน คล่องทั้งลูกโม่ ออโต เลยค่ะ

ในวันแรก เป็นการเก็บคะแนน BD มีได้ัเต็ม 300 หลายท่านนะคะ
หากท่านทำให้เต็ม 500 คะแนน ท่านจะได้รับการจารึกชื่อไว้บนแผ่นป้ายทองเหลือง
ติดถาวรที่สยป.วังกานนท์นะคะ

ในส่วนของท่านที่ทำได้ 345คะแนน ขึ้นไป
ท่านจะได้รับคุณวุฒิเหรียญเงิน ซึ่งสามารถใช้ประดับเครื่องแบบของท่านได้ค่ะ

และ หากท่านสามารถทำได้ 345 คะแนนขึ้นไป
ท่านจะไป ต่อหลักสูตร  เซมิออโตระบบต่อสู้ภายใต้สภาวะกดดัน PPD  ได้ค่ะ
และไปต่อหลักสูตร เซมิออโตระบบต่อสู้ขั้นสูง  UPD ได้เช่นกันค่ะ

ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจในหลักสูตรของทางชมรมฯค่ะ
ด้วยความเคารพ
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 10:28:41 PM »

การอบรมหลักสูตร SPD รุ่น 7 ได้จบลงได้ด้วยความเรียบร้อยแล้วค่ะ
ไม่มีอุบัติเหตุจากการฝึกฯแต่ประการใดนะคะ  และทีึ่น่ายินดีเป็นอย่างยิ่งคือ
ท่านเป็นรุ่นแรกตั้งแต่เปิดอบรมมานะคะ ที่ได้คุณวุฒิเหรียญเงินถึง 21 ท่านด้วยกันค่ะ

ท่านที่ได้คะแนนสูงสุด 3 ท่านมีดังนี้ค่ะ

1. คุณทรงฤทธิ์     ป้องเรือ.... คุณจ่าโย สยป.อรัญ จ.สระแก้ว
2. คุณชิดชนก      ทิพโกมุธ ..POK104GUN
3. คุณภาวี           กุลจันทร์                                                     424   คะแนน

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ
ชมรมนักกีฬายิงปืนกองปราบปราม ขอขอบพระคุณท่านผู้อบรมทุกท่าน
ที่ให้ความไว้วางใจใน หลักสูตรของเราค่ะ

ด้วยความขอบคุณ
maturos yajai
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 07:18:43 AM »

จะเปิดรับอีกเมื่อยครับ 0800266652
maturos yajai
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 07:32:09 AM »

จะเปิดรับอีกเมื่อยครับ 0800266652ลืมถามครับถ้าไม่มีปืนเช่าปืนตอ้งเสียเท่าไรครับ
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 07:38:33 AM »

ขณะนี้เปิดรับสมัครอยู่ตามรายละเอียดดังนี้ค่ะ
เป็นรุ่นที่ 14 อบรมวันที่ 20-21 ก.พ. 53 ค่ะ

http://www.csdsc.in.th/forum/index.php?topic=2016.0

ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงค่ะ   ทางชมรมฯไม่จัีดปืนให้เ่ช่าค่ะ
ทุกท่านที่จะเข้ารับการอบรมจะต้องมีอาวุธปืนเป็นของท่านเองค่ะ

เนื่องจากเป็นหลักสูตรอบรมยิงปืนพกกึ่งอัตโนมัติระบบต่อสู้

วัตถุประสงค์ในการอบรมคือ ให้ท่านใช้ อวป.ของท่าน ในการฝึกฯ
เพืีอให้คนและปืนเข้ามือกันที่สุด

และนำไปใช้ในยามมีเหตุที่ต้องป้องกันตัวและทรัพย์สินตลอดจนบุคคลอันเป็นที่รักค่ะ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์