๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 11:42:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันพ่อแท้ๆ แต่โดนลูกบ่น  (อ่าน 4718 ครั้ง)
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 12:50:39 PM »

3.  click ไปที่ Genarel แล้วก็ clear ครับ

Please also delete cookies !!!!  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ใช้โปรแกรม CCleaner ก็ช่วยได้เยอะครับ รันทุกครั้งก่อนปิดเครื่อง

เอ แต่แว่ว ๆ  ว่า คนในเวป นี้ ไม่ค่อยปิดเครื่องกันนี่นา คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอาเป็นว่า  รัน ก่อนเลิกใช้ก็แล้วกันครับ

ด้วยความเคารพ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 12:59:23 PM »

คราวหน้าคราวหลังหมั่นเคลียร์ History หลังเล่นเนทนะครับ...

คิดๆไปแล้วถือว่าท่านฟูโชคดี...

ถ้าหากลูกสาวเจอเวปเกย์ที่ท่านเข้าประจำ...

อาจหนักกว่านี้นะครับ...ฮา...คิก คิก
คราวหน้าคราวหลังหมั่นเคลียร์ History หลังเล่นเนทนะครับ...

คิดๆไปแล้วถือว่าท่านฟูโชคดี...

ถ้าหากลูกสาวเจอเวปเกย์ที่ท่านเข้าประจำ...

อาจหนักกว่านี้นะครับ...ฮา...คิก คิก

อ้าว ท่านฟูถ่ายนู๊ดโพสเวปเกย์ หรือหาทุนเลี้ยงหมากันแน่ครับ???

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ออฟเลิร์ป
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 02:51:18 PM »

แนะวิธีเก็บนะครับ

ชื่อเว็บ ผมจะเก็บไว้ในข้อมูลส่วนตัว เว็บบล็อค ดังนั้นผมจะจำแค่ เว็บบล็อค ของผมอันเดียว (ความจำน้อย แต่เว็บมันเยอะ เว็บดีๆ สตช. ไม่ค่อยบล็อคละครับ เดียวหาดูเองไม่ได้ เอิ้กๆๆๆๆ)

เพราะผมชอบลงวินโดใหม่ อยู่เป็นประจำ ข้อมูลเว็บก็จะหาย ก็เข้าเว็บบล็อคส่วนตัว แล้วก็กดลิงค์ที่ทำไว้ เอิ้กๆๆๆ จบ
ใช้เก็บกระทู้ที่เข้าบ่อยๆด้วย จะได้ไม่ต้องหา

หลับตาเถอะนะ ขอให้เธอหลับฝันดี
คืนนี้ไม่ต้องห่วง ตรงนี้ฉันจะดูแลด้วยชีวิตของฉัน
ฝากดาวบนฟ้า ร้องเพลงนี้ให้เธอฟัง
หากฉันไม่ได้กลับ อย่างน้อยให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว...

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์