กล็อก 19 , ซีแซด 75 ดีคอมแพ็ค และ ซิค 229

<< < (5/6) > >>

PHOT:
ตอนนี้ผมเองก็สนใจทั้งสามรุ่นนะครับแต่ยังไม่ทราบราคาเลย
อยากจะมีไว้ป้องกันตัวนะครับ
เห็นเพื่อนที่ใช้กล๊อกแล้วชมว่าดีเลยยังไม่ตัดสินใจเลย
อยากทราบราคาและร้านที่จำหน่ายครับขอบคุณครับ

วิธ:
ถ้าเรื่องด้ามจับ  CZ75  จับถนัดสุด

พกก็เลือก GLOCK19  หรือหากเงินเหลือก็เลือก Sig229  แล้วค่อนปรับตัวเข้ากับปืนเอา.. ;D ;D

werasak:
ด้าม ซีแซดจับถนัดเล็กดีครับ แต่ถ้าพกยังไงก็ต้องเป็นกล็อก ;D

sunsun:
ตอนนี้ผมเองก็สนใจทั้งสามรุ่นนะครับแต่ยังไม่ทราบราคาเลย
อยากจะมีไว้ป้องกันตัวนะครับ
เห็นเพื่อนที่ใช้กล๊อกแล้วชมว่าดีเลยยังไม่ตัดสินใจเลย
อยากทราบราคาและร้านที่จำหน่ายครับขอบคุณครับ
ตอบ กลีอก 19 ไม่เกิน 60 ซีแซด 60-65 ซิค 229 ทูโทน 80 ร้านประโยชน์ครับ เหลอกระบอกเดียว

visith:
....ในราคาใกล้เคียงกัน หากเน้นที่ระบบความปลอดภัยเลือก CZ 75 D Compact หากเน้นที่ความสะดวกในการพกพาเลือก Glock19...หากเงินไม่ใช่ปัจจัยสำคัญ..เลือก Sig229 ครับ...;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว