๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 01:12:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นัดหมาย Meeting กับ ทีมยิงปืน ทบ.อาเซียน  (อ่าน 64014 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #375 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2005, 07:50:43 PM »

Grin แล้วทำไมอุปกรณ์ในกล่องหายไป 1 ชิ้นล่ะครับ ช่วยไขข้อข้องใจให้หน่อยสิ เยาะเย้ย Grin
ด้วยความเมา เผลอเคี้ยวเป็นหมากฝรั่งหรือเปล่าครับ?
...ปกติมี 3 แต่มันเหลือ 2 Huh Grin
ที่โฆษณาใช้แล้วไฟลุกซะด้วยนะ Grin เยาะเย้ย
Grin แล้วทำไมอุปกรณ์ในกล่องหายไป 1 ชิ้นล่ะครับ ช่วยไขข้อข้องใจให้หน่อยสิ เยาะเย้ย Grin
ไม่เจ๋งเลยน้องซีอุส ถ้าเป็นพี่นะ อย่างน้อยต้องหายไป 2 ชิ้น
...ปกติมี 3 แต่มันเหลือ 2 Huh Grin
...คุณซีอุยลองรุ่นใหม่แล้วเป็นไงมั่งครับ ไฟลุกท่วมไหม :Smiley Cool Grin

Grin
กล่อง...เปิดอ้าอยู่วางอยู่บนโต๊ะ ชำเลืองตาไปเห็นภายใน ปรากฏว่า หายไป 1 ชิ้นครับ เยาะเย้ย

Huh หรือนายซีอุยกับคุณโทน...... ตกใจ Huh
Huh Huh........ที่พูด ๆ นี่หมายถึงบุหรี่ใช้หรือเปล่าครับ...คืนนั้นยอมรับว่าดูดจัดครับเช้ามาเลยเหลือไม่กี่ตัว...เอ๋แต่ผมจำได้น่าว่ามันมีเกิน 2 ชิ้นครับ แล้วเวลาใช้ต้องไฟลุกครับไม่งั้นดูดไม่ได้ครับ .......แต่ถ้าหมายถึงเรืองอื่น..หึ..หึ.....ก็ที่พี่ใหม่ให้ผมมาก็มีแค่ 2 ชิ้นอยู่แล้วนี่ก๊าบบบบบบบบ เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #376 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2005, 08:18:02 PM »

Huh Huh........ที่พูด ๆ นี่หมายถึงบุหรี่ใช้หรือเปล่าครับ...คืนนั้นยอมรับว่าดูดจัดครับเช้ามาเลยเหลือไม่กี่ตัว...เอ๋แต่ผมจำได้น่าว่ามันมีเกิน 2 ชิ้นครับ แล้วเวลาใช้ต้องไฟลุกครับไม่งั้นดูดไม่ได้ครับ .......แต่ถ้าหมายถึงเรืองอื่น..หึ..หึ.....ก็ที่พี่ใหม่ให้ผมมาก็มีแค่ 2 ชิ้นอยู่แล้วนี่ก๊าบบบบบบบบ เยาะเย้ย

Grin นี่ บุหรี่น่ะ เค้าห้ามโฆษณาทางทีวีจ้ะ แต่ถ้าหมายถึงเรื่องอื่น ตาซีอุยใช้ดูดหรอกหรือนี่ ตกใจ และผมไม่ได้ใช้ยี่ห้อนั้นครับ และยังอยู่ครบทุกชิ้นครับ ไม่ได้ใช้และไม่ได้ให้ใครครับ เยาะเย้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2005, 08:20:19 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #377 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2005, 08:44:42 PM »

ที่ร้ายกว่านั้น  ตอนล้วงคว้า ไฟแช็ค ต่อหน้าผู้หญิง ไอ้สองชิ้นที่เหลือเผลอหลุดออกมา   Grin Grin

....ตามล่า...อีตอแหล
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #378 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2005, 09:14:38 PM »

ที่ร้ายกว่านั้น ตอนล้วงคว้า ไฟแช็ค ต่อหน้าผู้หญิง ไอ้สองชิ้นที่เหลือเผลอหลุดออกมา Grin Grin

เยาะเย้ย เออใช่ ลืมไปเลย งั้นขอขำอีกที เยาะเย้ย
 เยาะเย้ย ก๊ากกกกกกกกกกกกก เยาะเย้ย

อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #379 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 09:24:30 AM »

ที่ร้ายกว่านั้น  ตอนล้วงคว้า ไฟแช็ค ต่อหน้าผู้หญิง ไอ้สองชิ้นที่เหลือเผลอหลุดออกมา   Grin Grin
  ตกใจน้านนนนน......พยายปากเอกเปิดตัว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยาะเย้ย เออใช่ ลืมไปเลย งั้นขอขำอีกที เยาะเย้ย
 เยาะเย้ย ก๊ากกกกกกกกกกกกก เยาะเย้ย
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #380 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 10:03:52 AM »

ผมเข้าใจแล้วว่า............ที่นายสนกับท่านโทน ตามมาที่สวนสนฯช้ากว่าเพื่อน

ไม่ใช่หลงทางหรอก..........

ที่แท้ไปทำทางไว้ก่อน ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #381 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 10:06:09 AM »

ผมเข้าใจแล้วว่า............ที่นายสนกับท่านโทน ตามมาที่สวนสนฯช้ากว่าเพื่อน

ที่แท้ไปทำทางไว้ก่อน ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Grin ท่าจะจริง  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

« ตอบ #382 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 10:41:31 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #383 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 11:21:44 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดนกดดันขนาดนี้ ... ท่านว่า ให้สารภาพเสีย ... โทษหนักจะได้เป็นเบา  โทษเบาอาจจะได้ไปทำอีก Grin

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #384 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 12:46:12 PM »

พยานตัวจริงมาแล้วครับคืนนั้นไม่มีอะไรจริงๆครับ เห็นแต่เพียง คุณ Zeus เปิดห้องใหม่อีกห้อง แล้วถือกล่องบุ-หรี่ ไปอีกกล่อง แต่ตอนนั้นว่าจะถามแล้วว่าทำไมกล่องบุ-หรี่ มันแบนๆสั้นๆจัง แถมยังมีรูปผู้หญิงกับผู้ชาย แทนที่จะเป็นรูปน่ากลัว Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2005, 01:30:17 PM โดย joyhunter » บันทึกการเข้า

muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #385 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 01:13:53 PM »

พยานตัวจริงมาแล้วครับคืนนั้นไม่มีอะไรจริงๆครับ เห็นแต่เพียง คุณ Zeus เปิดห้องใหม่อีกห้อง แล้วถือกล่องบุหรี่ไปอีกกล่อง แต่ตอนนั้นว่าจะถามแล้วว่าทำมันกล่องบุหรี่ มันแบนๆสั้นๆจัง แถมยังมีรูปผู้หญิงกับผู้ชาย แทนที่จะเป็นรูปน่ากลัว Grin

Grin Grin Grin พยานสองคนแล้วครับคุณซีอุส.......... ทำตามคุณ jakrit บอกเถอะครับ Grin Grin 

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #386 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 01:21:13 PM »

พยานตัวจริงมาแล้วครับคืนนั้นไม่มีอะไรจริงๆครับ เห็นแต่เพียง คุณ Zeus เปิดห้องใหม่อีกห้อง แล้วถือกล่องบุหรี่ไปอีกกล่อง แต่ตอนนั้นว่าจะถามแล้วว่าทำมันกล่องบุหรี่ มันแบนๆสั้นๆจัง แถมยังมีรูปผู้หญิงกับผู้ชาย แทนที่จะเป็นรูปน่ากลัว Grin
อ่านดูรู้สึกว่าจะสื่อความหมายเป็นในๆ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #387 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 02:15:16 PM »

อ่านดูรู้สึกว่าจะสื่อความหมายเป็นในๆ
ผมพูดอะไรผิดไป คุณZeus มาแก้ข่าวเร็ว เดียวเขาคิดว่าเป็นเรื่องจริง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #388 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 02:31:31 PM »

Grin ใครน๊อช่างแกล้งทั่นเลขาได้ลงคอ มาพูดอย่างนี้ทั่นเลขาเสียหายหมดเนอะ ผมอยู่ข้างทั่นนะ ใครแกล้งบอก เดี๋ยวจัดการให้ เยาะเย้ย Grin

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #389 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2005, 03:47:10 PM »

นายสนเอ๊ย... เราบริสุทธิ์ใจเสียอย่าง  พระท่านว่า คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้  ทองแท้ย่อมไม่กลัวไฟ

รับสารภาพเสียเถอะ  เอ้ย... ไม่ใช่  อธิบายให้เพื่อนๆได้เข้าใจอย่างถูกต้องดีกว่าเนอะ

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29
  พิมพ์