๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 10:52:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับปืนลูกโม่ ( ของตัวเอง ) S&W686 - 6 6 นิ้ว 6 นัด  (อ่าน 10398 ครั้ง)
SIERRA1.
Jr. Member
**

คะแนน 4

ศรัทธาอันแรงกล้า

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 11:35:59 PM »

ถ้วยพระราชทานอยู่ไม่ไกลแล้วครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

กระทำการด้วยปัญญา  รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:16:49 AM »

แล้วจะรู้และเข้าใจ...ว่าลูกโม่มันมีเสน่ห์... เยี่ยม...

เริ่มหลงใหลในเสน่ห์นั้นแล้วครับเฮีย  Shocked  หลงรัก  เยี่ยม แต่คงต้องทำความเข้าใจกับลูกโม่อีกพอสมควรครับ
คงต้องวางกล๊อก แล้วหันมาหัด คล๊อก แทนแล้วครับ   เศร้า  ยี๊  เยี่ยม
และคงต้องได้ขอคำแนะนำจากเฮียอีกโขเลยครับ ( เพราะเขาบอกว่า " เดินตามหลังผู้ใหญ่......หมาไม่กัด " ครับ )   Grin  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:19:54 AM »

ถ้วยพระราชทานอยู่ไม่ไกลแล้วครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ครับ   เยี่ยม  หลงรัก  หัวเราะร่าน้ำตาริน  ก็วาดหวังไว้เช่นนั้นครับ ว่า " ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน " ครับ
ขอขอบคุณสำหรับกำลังใจครับผม  +1 ( 4 ) แทนคำขอบคุณครับ  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
E22RUG
eaknarin ฅนรักปืนบ้านหมี่
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:20:37 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เยี่ยม

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:50:50 PM »

เอาไว้วันหน้าวันหลัง....จะเอาตัวนี้ไปประกบนะครับ  ยิ้มีเลศนัย Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:53:11 AM »

เอาไว้วันหน้าวันหลัง....จะเอาตัวนี้ไปประกบนะครับ  ยิ้มีเลศนัย Grin

วันอาทิตย์นี้ช่วงบ่าย ๆ เป็นไงครับพี่ ( ถ้าฝนไม่ตกด้วยนะครับ )  เยี่ยม  หลงรัก

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 09:58:28 AM »

เยี่ยม เยี่ยม

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
oneauto
ชาว อวป.
Jr. Member
**

คะแนน 29

หนึ่งฝันที่เป็นจริง

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 01:54:09 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ake_lovegun
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:59:36 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 04:40:31 PM »

ไม่ได้ไปครับ ฝนตกบ้างไม่ตกบ้าง เลยนอนอยู่บ้านอย่างเดียวครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 09:12:00 AM »

คุณต้นเอา Trooper Mk III มาลงดีกว่า  ลุ้นดี
pound9
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 13, 2012, 11:31:17 AM »

ปืนสวยฝึกอีกนิดเต็มร้อยเลยครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
sniper01
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 08:00:10 PM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
chaiwat_colt.45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 12:06:34 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก

11 มม.
disko
จงอยู่อย่างผยอง
Jr. Member
**

คะแนน 4

ฟ้ารู้ ดินรู้ จงอยู่อย่างผยอง

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:27:36 PM »

สุดยอดเลยพี่....ปืนในฝันของผมครับ เยี่ยม เยี่ยม

กับแก้ กับแก้ กับแก้ไม่น่าสนใจภาษาไทยเรียกว่าตุ๊กแก  อีสานเรียกว่ากับแก้  ร้องตามแจกับแตตาโต  ตัวมันสีลาย ๆ เด็กร้องไห้หัวมันจะไผล่  กับแก้  กับแก้ตาโต  เด็กฮ้องโฮกับแก้จะมา นอนสาหล่าตามันแฮงใหญ่  คั่นแม่นไผ่ฮ้องไห้กับแก้สิกินตับ  กับแก้ฮ้องกลางวันวันใดกับแก้ฮ้องกลางวันวันใด  ฝนสิตกลงมาแน่นอนวันนั้น
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์