ปืนสวัสดิการ

<< < (3/5) > >>

หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@:
อ้างจาก: kimbite1 ที่ มกราคม 18, 2009, 03:43:38 PM

ไปสมัครเป็นลูกจ้างกวาดถนนของเทศบาล หรือ อบต  แค่นี้  ก็ขอปืนสวัสดิการได้แล้ว   :VOV:

ต้องเป็นลูกจ้างตามพาระกิจนะครับ    ลูกจ้างชั่วคราวไม่ได้นะครับ

jamorn-oncb:
พอทราบใหมครับว่า พนักงานราชการ สัญญา 5 ปี มีสิทธิซื้อปืนสวัสดิการหรือเปล่าครับ (อยู่กระทรวงยุติธรรมครับ)

ใหญ่_ขอนแก่น:
อ้างจาก: jamorn-oncb ที่ กุมภาพันธ์ 10, 2009, 09:12:05 PM

พนักงานราชการ สัญญา 5 ปี มีสิทธิซื้อปืนสวัสดิการหรือเปล่า (อยู่กระทรวงยุติธรรมครับ)
คำตอบนี้ถือว่าครอบคลุมแล้วครับ
อ้างจาก: หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง ที่ มกราคม 18, 2009, 08:52:21 AM

อ้างจาก: neox ที่ มกราคม 17, 2009, 11:26:22 PM

ปืนสวัดดิการเขาให้แต่เจ้าหน้าที่ในเครื่องแบบหรือเปล่าครับ
ผู้ที่ซื้อได้ก็ เป็นข้าราชการ รัฐวิสาหกิจ ลูกจ้างตามพาระกิจ4 ปีของอบต  ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน กำนัน
สมาชิกอบต พนักงานธนาคาร และหน่วยงานที่ส่งหนังสือเข้าร่วม
แก้ไขนิดหน่อยได้ไหม   จาก "พาระกิจ" เป็น "ภารกิจ"

กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง:
อ้างจาก: kimbite1 ที่ มกราคม 18, 2009, 03:43:38 PM

ไปสมัครเป็นลูกจ้างกวาดถนนของเทศบาล หรือ อบต  แค่นี้  ก็ขอปืนสวัสดิการได้แล้ว   :VOV:

สมัครเป็น อปพร. จะง่ายกว่ามั๊ย.....

ppk/s7.65:
จะซื้อไปทำไม ปืนสวัสดิการน่ะ โอนก้อไม่ได้ บางคนจองเสียเงินเปล่า รอ 2 ปีก้อไม่ได้
เอาโควต้าเราไปขายคนอื่นเฉย ไม่มีหนังสือแจ้งไปรับด้วย บางโครงการน่ะ ลักไก่
ไปหาซื้อปืนสั้นมือสองสภาพดีๆ จากเจ้าของดีกว่า ปืนยาวหาซื้อใหม่ที่ร้าน ราคาไม่ต่างกันมาก
ซื้อแล้วหิ้วมาเลยไม่ต้องลุ้น ว่าจะได้ไหม ผมเป็นข้าราชการยังไม่อยากเล่นปืนสวัสดิการเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว