๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 08, 2024, 03:23:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเปิดร้านช่วยตั้งชื่อให้หน่อยครับ  (อ่าน 5888 ครั้ง)
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 03:00:45 AM »

โม้แหลกแตกกระจาย...

อ๊ะๆๆ....ล้อเล่นนนนนนนนนนนนนนนนน Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2006, 03:03:33 AM โดย DoubleAlpha » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 05:13:03 AM »

อ๊ะๆๆ....ล้อเล่นนนนนนนนนนนนนนนนน Cheesy

ปกติไม่ได้เป็นคนขี้โม้นะครับ เเต่หลังๆชอบโม้ให้เกิดพลังงานมุ่งไปข้างหน้าตามหาฝันนิดหน่อย

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 05:31:57 AM »

ปกติไม่ได้เป็นคนขี้โม้นะครับ เเต่หลังๆชอบโม้ให้เกิดพลังงานมุ่งไปข้างหน้าตามหาฝันนิดหน่อย

แซวเล่นก๊าบบบบบบบบบบ Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ถ้าแซวแรงไปหน่อย....

ถ้าโม้แล้วทำได้จริงแบบคุณวรกฤษ...ผมถือว่าสุดยอดครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2006, 05:56:26 AM โดย DoubleAlpha » บันทึกการเข้า

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 07:50:08 AM »

ใครที่ตั้งชื่อร้านแบบทำร้ายภรรยา...
วันไหน..ถ้ารู้...ว่าเข้าร้าน..ถ้าชวนภรรยาคุณมาไม่ได้..ก็จะถ่ายรูปส่งไปบอก...
คราวนี้หล่ะ..สวยแน่..กิๆ..กิๆ.. Wink Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 08:22:31 AM »

ตกลงเสี่ยวรกฤษได้ชื่อโดนใจหรือยังครับ

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 09:12:34 AM »

ร้าน "ระบาย" ครับ  ....... Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 11:53:14 AM »

แซวเล่นก๊าบบบบบบบบบบ Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ถ้าแซวแรงไปหน่อย....

ถ้าโม้แล้วทำได้จริงแบบคุณวรกฤษ...ผมถือว่าสุดยอดครับ...

ยินดีมากครับ แซวได้ครับ ไม่แรงครับที่แซวมา ผมเจอเเรงกว่านี้ ยังนั่งยิ้มเลยครับ Grin Grin Grin Grin

ผมก็โม้ไปงั้นๆอย่างที่บอกครับ ทำได้ไม่ได้ไม่ใช่เรื่องใหญ่ เเละไม่น่าอายด้วย

ไม่คิดไปข้างหน้าแล้วจะพัฒนาได้ไง  Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2006, 11:56:16 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 11:57:14 AM »

ตกลงเสี่ยวรกฤษได้ชื่อโดนใจหรือยังครับ

ชื่อพอจะมั่วไปได้ครับ แต่สถานที่ ไปดูแล้วด้านข้างต้องไม่มีใคร ไม่งั้นเค้าจะรำคาญผมแย่ Undecided

atv9
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 12:47:51 PM »

ร้าน "ละลายโทสะ"ครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 01:19:07 PM »

"เต็มเหนี่ยว"

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 02:47:59 PM »

ชื่อร้าน ธั-ก-สิน ครับ

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 04:53:58 PM »

ยินดีมากครับ แซวได้ครับ ไม่แรงครับที่แซวมา ผมเจอเเรงกว่านี้ ยังนั่งยิ้มเลยครับ Grin Grin Grin Grin

ผมก็โม้ไปงั้นๆอย่างที่บอกครับ ทำได้ไม่ได้ไม่ใช่เรื่องใหญ่ เเละไม่น่าอายด้วย

ไม่คิดไปข้างหน้าแล้วจะพัฒนาได้ไง  Grin Grin Grin

ผม..ป่าว...นา...ผมแค่บอกว่า..ขี้ฝอย..... Grin Grin Grin Grin

ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 08:14:44 PM »

"   อัดอั้นตันใจ   "
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2006, 08:16:46 PM โดย ENOLA GAY » บันทึกการเข้า
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 08:54:48 PM »

ชื่อพอจะมั่วไปได้ครับ แต่สถานที่ ไปดูแล้วด้านข้างต้องไม่มีใคร ไม่งั้นเค้าจะรำคาญผมแย่ Undecided

ติดต่อพวกร้านเครื่องเสียง น่าจะมีวัสดุดูดซับเสียงเหมือนในเธคนะครับ
Big Duck
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

...."Enjoy Eating"....

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2006, 11:56:52 PM »

พังพาบ...ครับ ( แต่ผมไม่รู้ความหมายว่าแปลว่าอะไรน่ะ  มันลอยมาเข้าหัวพอดี ) Grin Grin Grin

" งานจะยุ่ง พุงจะย้อย แต่มิตรภาพน้อยๆ ไม่ย้อยตามพุง..."
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์