ร้านขายปืนยาวอัดลม

(1/3) > >>

cegroup:
เพื่อนๆ...พี่ๆครับใครพอจะทราบบ้างครับว่ามีร้านไหนบ้างที่เขาขายปืนยาวอัดลมครับ ??? ???
มีอีกอย่างครับตอนนี้ผมได้ใบ ป3 แล้วครับ อยู่ยะลาอยากถามว่าขั้นตอนในการซื้อมีอะไรบ้างครับ
แบบว่าไม่อยากผิดพลาดหน่ะครับ  :-[ :-[กลัวจะโดนเดินทางหลายรอบเอาแบบทีเดียวผ่านเลยนะครับ
ช่วยบอกเทคนิคในการต่อรองราคากับร้านปืนด้วยครับ

DoubleAlpha:
ถ้าเป็นปืนยาวอัดลมแบบแข่งขันสากล ก็ติดต่อสมาคมยิงปืนแห่งประเทศไทย เลยครับ
 www.thaishooting.com

มะขิ่น:
ปืนยาวอัดลมแถวๆหลังวัง...........มี

ร้าน ม.ฮะกิมี.............ร้านพ.พาณิชย์...............ร้านพรมีลาภ ครับ

cegroup:
พอจะรู้เบอร์โทรร้าน พ.พาณิชย์ กับ ร้าน

cegroup:
พี่มะขิ่นพอจะมีเบอร์โทรร้านพ.พาณิชย์ กับ ร้านพรมีลาภ หรือเปล่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป