คลีนิคปืนลมและอะไหล่

(1/1121) > >>

123 dog-dog:
  เพื่อให้สาระของ "มุมปืนลม" เป็นหมวกหมู่ ค้นหาง่าย และเป็นประโยชน์กลับ ส.ม.ช.ไม่มากก็น้อย
    เรียนเชิญท่าน ส.ม.ช.ที่มีความรู้ช่วยไขข้อข้องใจกับส.ม.ช.ด้วยครับ ส่วนผมจะบริการพวกอะไหล่ให้ครับ 
   ขอออกตัวก่อนนะครับไม่ใช่ช่างซ่อมอาชีพ  อันไหนช่วยได้ก็ช่วย  อันไหนซ่อมไม่ได้ก็จะแนะนำให้ครับและยังมีผู้มีความสามารถอีกมากครับที่จะให้คำแนะนำครับ เช่นคุณ ทศพล  คุณ แม็คนั่ม  คุณ coko  คุณ komatsu เป็นต้นครับ

sitta.:
ผม sitta ขอรายงานตัวครับ ผมซ่อมเตารีดเป็นครับ แต่ขอออกตัวก่อนว่าบางรุ่นพังต้องเปลี่ยนอย่างเดียวนะครับ

vornus@รักประเทศไทย@รักในหลวง:
+1 ให้ก่อนเลนครับสำหรับพี่123 dog-dog  ที่เริ่มกระทู้

Padang:
ขอบคุณล่วงหน้าครับ มีปืนสั้นใส่หลอด Co2 มันรั่วไม่ได้ใช้นานมากครับ พอจะช่วยดูว่าซ่อมได้ไหมครับ ::014::

Padang:
+1 ให้ทุกท่านในหน้านี้ครับ ::014::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป