๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 05:39:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โครงโพลิเมอร์..ท่านคิดว่ายี่ห้อใดดีที่สุด?  (อ่าน 11997 ครั้ง)
บางกอกน้อย - รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 2

Armscor .45 compact

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 09:58:50 AM »

ขอสอบถามพี่ๆครับว่า โครงปืนของ hk p30 กับ hk usp compact ต่างกัน หรือเหมือนกันครับ ใครดีกว่ากันครับ ปืนสวัสดิการ สนสก ราคา hk p30 เเพงกว่า 2000 บาทครับ
อยากได้ 9 มม ควรซื้อกระบอกไหนดีครับ เเนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

PM ไม่ได้   กล่องข้อความของคุณเต็มครับ ไหว้   

...ขอเป็นข้าฯรองพระบาททุกชาติไป...
peco
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 01:24:16 PM »

เท่าที่ผมมี สมิธ กล๊อก สปริงฟิล และHK ไม่เป็นแบบในรูปครับ

ยืนยันตามพี่ boon ว่าครับ
kahr มันเหมือนโดนเฉือน ออกไป เพราะส่วนนี้เสียดสีกับสไลค์   หมดสวย แต่ถ้าปืนใช้งานก็ ok เพราะเล็กดีครับ

ขอสอบถามพี่ๆครับว่า โครงปืนของ hk p30 กับ hk usp compact ต่างกัน หรือเหมือนกันครับ ใครดีกว่ากันครับ ปืนสวัสดิการ สนสก ราคา hk p30 เเพงกว่า 2000 บาทครับ
อยากได้ 9 มม ควรซื้อกระบอกไหนดีครับ เเนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

เหมือนกันครับ อยู่ที่รูปทรงกับระบบเซฟครับ   ถ้าชอบมีเซฟ ก็ usp ถ้าชอบรูปทรงลดนก ก็ p30 
ชอบส่วนตัว ด้าม p30 เข้ามือดีครับ
ปลายปีนี้จะออก p30.40 ครับ
ปี 2010 จะออก p30s ตัวนี้มีเซฟแบบ usp เลยครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์