๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 05, 2024, 09:09:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 37
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชื่น youtube อย่างฮา(หน้า26)  (อ่าน 146311 ครั้ง)
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #360 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 02:46:33 PM »

Grin Grin Grin      

ภรรยาแสนจะภูมิใจที่เห็นสามีนั่งดูทะเบียนสมรสอยู่นานแสนนาน   

ในที่สุดก็เอ่ยปากถามสามีว่า   

" ดูไม่เบื่อเลยหรือคะ "   

สามีสุดที่รักเลยบอกว่า   

" ไม่หรอกผมพยายามหา วันที่มันหมดอายุ อยู่น่ะ "

น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #361 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 11:40:47 AM »

ภรรยาแสนจะภูมิใจที่เห็นสามีนั่งดูทะเบียนสมรสอยู่นานแสนนาน   

" ไม่หรอกผมพยายามหา วันที่มันหมดอายุ อยู่น่ะ "

...มีวันหมดอายุด้วยเหรอ 

เดี๋ยวกลับไปดูที่บ้านก่อนนะ คิก คิก คิก คิก

ถ้าหมดก็จะได้ไม่ต่ออายุ ขำก๊าก ขำก๊าก
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #362 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 04:45:29 PM »

...มีวันหมดอายุด้วยเหรอ 

เดี๋ยวกลับไปดูที่บ้านก่อนนะ คิก คิก คิก คิก

ถ้าหมดก็จะได้ไม่ต่ออายุ ขำก๊าก ขำก๊าก
เกรงว่าคนหาจะหมดอายุซะเองซิคะ.... คิก คิก

Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #363 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 10:37:02 AM »

... ตกใจ    หัวเราะร่าน้ำตาริน
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #364 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 04:31:52 PM »

ขำ ๆ ค่ะ.... คิก คิก คิก คิก

มีอยู่วันหนึ่งมี พนักงานสาวแผนกคอมพิเตอร์กำลังช่วยผู้จัดการหนุ่มที่เพิ่งเข้ามาใหม่

เซ็ตคอมพิวเตอร์ ให้ต่อเข้ากับเซอร์เวอร์ของบริษัท เมื่อป้อนข้อมูลมาถึงขั้นที่จะต้องกำหนด

password เพื่อเข้าสู่ระบบ เธอจึงถามผู้จัดการหนุ่มว่า " ต้องการให้ใส่ password เป็นอะไรคะ"

ผู้จัดการหนุ่มคิดจะแกล้งสาวให้อาย จึงบอกไปว่า...

" PENIS " (อวัยวะเพศชาย)

สาวน้อยหน้าแดงกล่ำ แต่ก็ป้อน password เข้าไปโดยไม่ทักท้วงอะไร

ทันที่กดปุ่ม Enter เธอก็หัวเราะออกมาอย่างสะใจ

" 55555555555555555"

ใส่หน้าผู้จัดการหนุ่ม ที่นั่งมองด้วยสีหน้าแบบว่าปั้นยากสุด ๆ เพราะหน้าจอปรากฎข้อความว่า

" PASSWORD REJECTED. NOT LONG ENOUGH." (พาสเวิร์ดไม่ผ่าน มันยังยาวไม่พอ)

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 606

« ตอบ #365 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 02:16:04 PM »

...ขายหัวเราะหายไปนาน  ขอบคุณครับ

เอาอีก เอาอีก

แต่เดี๋ยวขอนีก password ก่อน ขำก๊าก
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #366 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 04:45:28 PM »

...ขายหัวเราะหายไปนาน  ขอบคุณครับ

แต่เดี๋ยวขอนีก password ก่อน ขำก๊าก
นึกให้ยาวหน่อยนะคะพี่น่อย..... คิก คิก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #367 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 07:20:49 PM »

นึกให้ยาวหน่อยนะคะพี่น่อย..... คิก คิก

คิก คิก  เติมคำว่า My   คงยาวพอแล้วหล่ะ......เอิ๊กๆ  คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #368 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 08:44:13 PM »

คิก คิก  เติมคำว่า My   คงยาวพอแล้วหล่ะ......เอิ๊กๆ  คิก คิก
อืมม....อีกนิดละกันค่ะ....เกรงจะไม่พอ......   คิก คิก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #369 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 11:22:48 PM »

คิก คิก  เติมคำว่า My   คงยาวพอแล้วหล่ะ......เอิ๊กๆ  คิก คิก
อืมม....อีกนิดละกันค่ะ....เกรงจะไม่พอ......   คิก คิก

จ้า........อึมม ก็อึมม Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #370 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 01:54:43 PM »

มาทำข้อสอบกันบ้างดีกว่าครับ......ใครทำได้คะแนนเต็ม ถือว่าสุดยอดดดดดดดดด....อิอิ

1. การรอคอยแบบใดที่ทรมานที่สุด
ก. คอยเราด้วย
ข. คอยแต่หึง
ค. คอยย้วย
ง. คอยแย้ม
จ. คอยจะแทงแต่หวย

2. ตึกประเภทใดที่ทรุดโทรมง่ายมากที่สุด
ก. ตึกปลาแหมด
ข. ตึกแสด
ค. ตึกกลางแดด
ง. ตึกระแท้ด

3. สมรักษ์ คำสิงห์ เป็นนักมวยประเภทใด
ก. มวยมีค่าย
ข. มวยกลางคลอง
ค. มวยรอบคัด
ง. มวยหัวคิด
จ. มวยชอบคัก

4. หางประเภทใด ที่มีขนาดใหญ่มากที่สุด
ก. หางชี้
ข. หางเท่ากระถี
ค. หางเห็นรี ๆ
ง. หางเป็นที ๆ

5. ตัวเลขใด ไม่เป็นเลขเฉพาะ
ก. สี่หาย
ข. ห้าอี๋
ค. หกสกกระปี๋
ง. เจ็ดยับ
จ. แปดเต่า

6. เมื่อ A = B, A X 2 = D / E แล้ว ทำอย่างไร B ถึงเท่ากับกำลังสิบของ D X E
ก. หาร B
ข. คูณทั้งด้วย
ค. หารมโหรี
ง. หารสาม E
จ. หารสองที่

7. อาหารประเภทใด มีต้นตำหรับมาจากต่างประเทศ
ก. หมีผัดผงกระหร่อย
ข. หอยผัดหมี
ค. หมีผัดน้ำมันหอย
ง. ยำทั้งเล็ด

8. หอพักที่มีอุปกรณ์ดับเพลิงครบครัน จัดเป็นหอที่ ...
ก. หอที่ดี
ข. หอแมลงปี
ค. หอสุดดี
ง. หอแสนดี
จ. หอดนตรี

9. กิริยา อย่างไร ที่ไม่ควรทำต่อหน้าสาธารณชน
ก. แบกไหขึ้นรถฟรี
ข. ยืนออหน้ากระได
ค. เดินดูดดีเข้าไปในหอ
ง. เอากระดานพาดคอ

10. สถานที่ท่องเที่ยวใด ที่ท่านคิดอยากจะไปเที่ยวมากที่สุด
ก. หาดแม่สะอี๋
ข. หาดเท่าถี
ค. หาดก่อนประวิติศรี
ง. หาดเกลื่อนกลี๋

11. ถ้าท่านเจอผี ท่านจะทำอย่างไร เพื่อเป็นการแก้เคล็ดหรือให้ผีหวาดกลัว
ก. หันหัวให้ผี
ข. ให้ผีจับหัว
ค. ให้ผีเลียหัว
ง. ให้ผีกระแทกหัว

12. การขับรถอย่างมีมารยาทควรระวังเรื่องใด
ก. จุดเลี้ยว
ข. กระจายเลี้ยว
ค. เลี้ยวกระเจีย
ง. เลี้ยวกระจ๊อย

13. ในฤดูหนาวอากาศหนาวเย็น ถ้าท่านต้องการตากแดดควรปฏิบัติตัวเช่นไร
ก. หันตูดให้แดด
ข. ให้ตูดโดนแดด
ค. ให้แดดเลียตูด
ง. ถูกทุกข้อ

14. ประโยคใดบ่งบอกเชื้อชาติได้ดีที่สุด
ก. คอหมวย
ข. หมวยลำเค็น
ค. หมวยรอคอย
ง. หมวยเจ็บคอ

15. คำพังเพยใด ที่มีความหมายชัดแจ้งที่สุด
ก. การยุทธไม่มีวันเสร็จ
ข. ยักษ์จะให้ดีต้องมีเพชร
ค. เศร้าก็หยุดกระเดี๋ยว
ง. ผิดทุกข้อ

16. โบราณว่าไว้ให้ตัดผม ตัดเล็บในวันใด
ก. จันทร์ทิ่มฟู๋
ข. อังคารค่อนข้างย้วย
ค. พุธเป็นตั๋ว
ง. พฤหัสบี๋
จ. ศุกร์ใส่แล้วจอด
ฉ. เสาร์เมียเขียบ
ช. อาทิตย์แล้วปอก

17. หมิวทำอะไรเมื่อลมพัดหวน
ก. หมิวจะปอย
ข. หมิวจะหงิกหงอย
ค. หมิวจะรอคอย
ง. หมิวจะพร้อย

18. แมลงประเภทใด โดนใจท่านที่สุด
ก. แมลงปอกระดาษ
ข. เหาโดนผี
ค. เหากระแทกสี
ง. ม้านางฝอย

19. ข้อใด คือการดูแล ?? ของคุณได้ดีที่สุด
ก. ถอยหมู
ข. หาหมี
ค. หมาน้อย
ง. หมาเทวดอย

20. อาหารข้อใดครบห้าหมู่
ก. เห็ดผัดผี
ข. หัวโคต้มผะล้วย
ค. ทองหยิบครบเซ็ท
ง. ผัดหอยมดตานี ครได้คะแนนเต็ม ถือว่าสุดยอดดดดดดดดดดด....อิอิ

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #371 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 05:40:43 PM »

ข้อ5.

ค.หกกระดี๋เป็นคำตอบสุดท้ายครับ  Grin

อูยยย บ่ายๆยังงี้ เจอคำถามเยอะๆ ทำไปง่วงไป ง่วงจนน้ำเรี่ยนเลย  ขำก๊าก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #372 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 11:24:44 PM »

ที่จริงมีหลายอัน แต่ตัดมาลงอันเดียว  Grin

สมการ.....กวงติง  Grin

Uploaded with ImageShack.us
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #373 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 11:29:05 PM »

แถมอีกหน่อยก็ได้  Grin

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #374 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 11:34:14 PM »

ต่อให้จบ  Grin

หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 37
  พิมพ์