๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 09:21:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาบอกถึงสมรรถนะและคุณภาพของBERETTA 92 FS STS ด้วย  (อ่าน 20445 ครั้ง)
หนหวย
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 07:33:31 AM »

คือจะตัดสินใจซื้อ BERETTA 92 FS STS จึงขอความอนุเคราะห์ท่านที่เคยใช้และทดสอบปืนรุ่นนี้ด้วยครับว่าน่ามีไว้หรือไม่อย่างไร ขอขอบพระคุณล่วงหน้าทุกท่านครับ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2005, 06:58:21 PM »

แนะนำให้ตั้งกระทู้ที่หน้า สนทนา จะมีสมาชิกมาตอบเยอะครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
sarut92fsVertec
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 08:10:09 PM »

<a href="http://[[color=Red]b]นี่คือราชินีแห่งปืนพกครับ สุดยอดแห่งการออกแบบและอานุภาพ ลูกดกอีกต่างหาก Super Classic [/b] [/color]" target="_blank">http://[[color=Red]b]นี่คือราชินีแห่งปืนพกครับ สุดยอดแห่งการออกแบบและอานุภาพ ลูกดกอีกต่างหาก Super Classic [/b] [/color]</a>

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 10:16:56 PM »

สวย...............ทนทานพอใช้.................แม่นยำดี ในระบบต่อสู้..............ระบบปฏิบัติการแน่นอนเชื่อถือได้...............ไกดับเบิลหนักเหมือนครก....................ไกซิงเกิลลึกและไม่คมเอาเลย.................กระบอกใหญ่ เทอะทะ พกซองนอกเหมาะที่สุด......................ด้ามกลมใหญ่ จับลำบาก................แมกจุแค่ 15 นัด ใขขณะที่ 9 มม. ตัวอื่นด้ามเล็กกว่าแต่จุได้มากกว่า.....................เอาคันลดนก/เซฟ ไปแปะไว้ที่สไลด์ เวลาดึงสไลด์จะทำได้ไม่ดีนักเพราะต้องจับคร่อมคันลดนก/เซฟแล้วดึง บางครั้งเจ็บมือ.....................

ไม่ได้ดีเด่นอะไรครับ.....................

แต่เป็นปืนออโต 9 มม.ใช้งานได้ดีกระบอกหนึ่ง

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 10:58:11 PM »

สวย...............ทนทานพอใช้.................แม่นยำดี ในระบบต่อสู้..............ระบบปฏิบัติการแน่นอนเชื่อถือได้...............ไกดับเบิลหนักเหมือนครก....................ไกซิงเกิลลึกและไม่คมเอาเลย.................กระบอกใหญ่ เทอะทะ พกซองนอกเหมาะที่สุด......................ด้ามกลมใหญ่ จับลำบาก................แมกจุแค่ 15 นัด ใขขณะที่ 9 มม. ตัวอื่นด้ามเล็กกว่าแต่จุได้มากกว่า.....................เอาคันลดนก/เซฟ ไปแปะไว้ที่สไลด์ เวลาดึงสไลด์จะทำได้ไม่ดีนักเพราะต้องจับคร่อมคันลดนก/เซฟแล้วดึง บางครั้งเจ็บมือ.....................

ไม่ได้ดีเด่นอะไรครับ.....................

แต่เป็นปืนออโต 9 มม.ใช้งานได้ดีกระบอกหนึ่ง
Grin Grin Grin Wink Wink
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 11:27:51 PM »

Grin Grin Grin Wink Wink
โธ่.....พี่ คนจะขายซะหน่อย.. Grin Grin Grin
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 12:03:31 AM »

.. Grin Grin Grin ..เอิ้ก เอิ้ก . Cheesy ขนาดชมแล้วเชียว.. Cheesy

หนหวย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 03:10:02 AM »

ก็ขอบพระคุณที่ช่วยให้ความกระจ่างขอรับ
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 08:37:00 AM »

Grin Grin Grinคุณหนหวยเข้ามาถึงนี่เลยนะครับ ถ้ามือเล็กอย่าใช้ครับรุ่นนี้ Grin Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2005, 08:13:08 PM »

Grin Grin Grinคุณหนหวยเข้ามาถึงนี่เลยนะครับ ถ้ามือเล็กอย่าใช้ครับรุ่นนี้ Grin Grin Grin

...ผมมือใหญ่ นิ้วยาว (พอสมควร) ยังจับยิงไม่ถนัดครับ ไกซิงเกิลมันยาวและลึกแบบแปลกๆ ถ้าสนใจต้องลองจับลองยิงดูครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หนหวย
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2005, 08:25:47 AM »

เรียนvichai01(ชื่อนี้คุ้น ๆ นะ) ก็อยาดเอาไว้ง่ะ สองกระบอกที่มีก็ทิ้งไว้บ้านนอก แต่พอ คุรุสภาเปิดโอกาสให้เป็นหนี้ ก็เลยเอาอีก เดิมก็มี 7 มม.LAMA(สมบัติเจ้าคุณพ่อ) กะ M686 6 นิ้ว(อันนี้กู้สหกรณ์ซื้อเอง) คือชอบน่ะขอรับ อิ อิ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 10:57:16 AM »

เรียนvichai01(ชื่อนี้คุ้น ๆ นะ) ก็อยาดเอาไว้ง่ะ สองกระบอกที่มีก็ทิ้งไว้บ้านนอก แต่พอ คุรุสภาเปิดโอกาสให้เป็นหนี้ ก็เลยเอาอีก เดิมก็มี 7 มม.LAMA(สมบัติเจ้าคุณพ่อ) กะ M686 6 นิ้ว(อันนี้กู้สหกรณ์ซื้อเอง) คือชอบน่ะขอรับ อิ อิ

ราคาถ้าไม่แพงชอบก็ซื้อเถาะครับ Grin Grin Grin  Grin  ผมเห็นก็ชอบครับแบเร็ตต้า แต่พอไปจับแล้ว ซื้อกระบอกอื่นทุกที  Grin Grin Grin  Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2005, 02:41:56 PM »

เคยจับครับ Cheesy ด้ามมันตั้ง ๆ ยังไงก็ไม่รู้ Grin ไม่ถนัดครับ Grin ถ้าชอบก็เอาครับ Grin ทั่ว ๆ ไป ท่านผู้การตอบไปแล้วครับ Grin

sarut92fsVertec
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 04:06:11 PM »

ถ้ายังไม่ได้ตัดสินใจ ขอแนะนำ New Vretion Beretta 92fs Vertec 9 mm. ใหม่ที่สุด ด้ามไม่ใหญ่อย่างที่ทำใหม่ สวยจัด .......... ขอแนะนำให้กับแฟนพันธุ์แท้ทุกคนครับ

axx
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 09:18:23 AM »

ผมสมาชิกใหม่..ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับปืน BUL M 5 (COMMADER 4 ") 9 มม  เพราะกำลังจะตัดสินใจซื้อ วัตถุประสงค์ ป้องกันชีวิตทรัพย์สินเป็นหลัก หรือมีรุ่นยี่ห้ออื่นๆแนะนำ จะขอบพระคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์